Wananchi wenye hasira wachoma pikipiki mbele ya askari

Wananchi wenye hasira wachoma pikipiki mbele ya askari

Mimi nimefuatilia tu hiyo video kupata tafsiri zangu nyingi tu, yale maneno ya wahuni walikuwa kwenye tukio sijayapa nafasi kwangu.

Vv
Tafsiri nyingi!![emoji4] Huna haja ya kuwa na tafsiri nyingi kwa tukio km hilo ambalo lilikuwa linamuhusisha mwizi moja kwa moja. Unataka kusema hao askari walikuwa wana ride hiyo pikipk wakasimamishwa kwa nguvu na kunyang'anywa pikipik na ikachomwa,ivo tu yani... au sio. Unafeli mkuu
 
Mtu mwoga anapochoka na manyanyaso, hofu ya kuuwawa huwa inapotea kabisa.

Polisi katumia busara ya hali ya juu, maana angepiga risasi tu naye angepatwa na tatizo au kuuwawa yeye pia.

Yaani Tz ya sasa tunaishi kwa matabaka yenye uadui mkubwa tofauti na siku zilizopita.
 
Kwa sasa watu wamechoka wapo tayari kukaa jela na hata kufa. hii ni kutokana na mambo yanayoendelea, wahusika walianza kuonywa tokea zamani ila wana viburi ipo siku hizo bunduki mnazojivunia hazitakua na nafasi tena
 
kwa maelezo hayo mkuuu bado sijaona mashiko,, coz raia waliiona silaha yake ila hawakumuogopa wala nini, walikuwa tayari kwa lolote pale...
angefyatua angekufa yuleeeee
Hapana. Hakuwa na haja ya kuumia or kumuumiza mtu kwa ktu kisichokuwa chake..iyo pikipik ingekuwa mali yake reaction yake ingekuwa tofauti sana na alichofanya hapo. Angefyatua wangemuua yeye peke ake...je na yeye angeua wangapi. Ile bunduki iko na full magazine 30shots je unajua angeondoka na wangapi. Think twice man
 
Inasikitisha sana, zamani ilikuwa askari polisi akipata matatizo wananchi ndio walikuwa wa kwanza kutoa msaada tofauti na sasa ambapo polisi na wananchi hawaaminiani.

Uhasama kati ya jeshi la polisi na wananchi lazima utafutiwe ufumbuzi wa haraka sana bila jitihada za makusudi madhara yake yanaweza kuwa makubwa.


Mtoa habari acha uongo nilikuwa maeneo ya tukio hao ni wale vibaka wa uporaji na waliokolewa na polisi na pkpk ikabaki so ndio RAIA wakaichoma moto

Tuaache kuandika vitu tusivyojua ni hatar saana aiseee mtoa mada muongo kupitiliza

Hv kwa akili ya kawaida tu hao raia kweli wachome pikpik washindwe mpiga askar kweli hapo kama wlikuwa na nia ya kuua

Tuache kulichonganusha jeshi LA polisi na raia ni aibu saana kwa mtoa mada
 
Inasikitisha sana, zamani ilikuwa askari polisi akipata matatizo wananchi ndio walikuwa wa kwanza kutoa msaada tofauti na sasa ambapo polisi na wananchi hawaaminiani.

Uhasama kati ya jeshi la polisi na wananchi lazima utafutiwe ufumbuzi wa haraka sana bila jitihada za makusudi madhara yake yanaweza kuwa makubwa.


Safi sana vijana, bado kuchoma ya magari meusi 264....save the date!
 
Nyinyi endeleenii kutiana ujinga humu.

Hiyo 26/4 aliyechoka atafanyiwa uhakiki apatiwe sehem salama apumzike.
 
ni karibia na elements bar oysterbay barabara ya haile selasie

Hata hapo kitongoji-tajwa 'uzunguni' jijini Dar-es-Salaam watu wameichoka dola ! Kweli awamu hii ya tano wajitafakari.

Vipi wakaazi wa hapo kwenye makazi ya mabalozi wa nje, vigogo wa serikali na vyombo vya usalama pia wanaishi huko, halafu watu wana hasira kali na kutoa hukumu kupitia mahamaka ya wananchi?
 
Mtoa mada ana uwezo mdogo wa kuelezea mambo, taarifa haijakamilika!
nilivyoona video hii ni kama yenyewe tu inajieleza kifupi ya kua "Watu wamechoka"
Sikiliza sauti ya aliye shoot video Na yeye alikuwepo eneo LA tukio na ndiye anayetamka hayo
 
nilivyoona video hii ni kama yenyewe tu inajieleza kifupi ya kua "Watu wamechoka"
Sikiliza sauti ya aliye shoot video Na yeye alikuwepo eneo LA tukio na ndiye anayetamka hayo
Kwahiyo wamechoka kuona boda boda???

Maana kuchoka na kuchoma boda boda ni vitu havioani.
 
Hivi ndio anapenda baba Bashite
We are on "ze rait traki" [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
The game is still at the begining

Tutaona mengi sana wanashindwa kutambua kwamba mwanaadamu sio mnyama kama kila sku utamtisha tu nakutishika
 
Mbona hakuna anaelezea chanzo cha ghasia hizo hadi kufikia hali ya kuichoma hiyo pikipiki!
Mkuu hiyo piki piki si ya askari ni ya raia ila hiyo askari alikuwa lindo baada ya kuona piki piki inataka kuchomwa akatoka lindoni kwenda kuokoa. Mwenye piki piki alituhumiwa kuwa anaibaga piki piki hapo mtaani. Mtoa post usikurupuke siku nyingine km hauna uhakika.
 
Hiyo siyo picha ya mnato, ni video kama huamini kuwa ni halisi basi endelea kuponda maisha, wengine ndio tunaona umuhimu wa kuliombea hili taifa letu ambalo kuna watu wakubwa wanataka tufike mahali tuanze kuchapana na kuwindana wenyewe kwa wenyewe.

Vv
Kwani umeambiwa kuwa video sio ya kweli? Machadema Akili zenu sawa na za Ng'ombe tu. Tukio lililotokea sivyo mnavyoliliripoti, Pkpk ya watuhumiwa wa ujambazi waliokolewa na polisi RAIA wakakasirika kwa nini wamewaokoa wale watu na wakaacha Pkpk ya majambazi pale ndio wakaichoma moto, sio kupiga makelele yenu humu.
 
Back
Top Bottom