Wananchi wenye hasira wachoma pikipiki mbele ya askari

Wananchi wenye hasira wachoma pikipiki mbele ya askari

Wakivamiwa na majambazi,panya road wasianze kulia lia kutupigia simu na kutuomba .


Hizo nguvu walizotumia kuchoma pikipiki wazitumie kuwazuia wakorea weusi ,panya road na majambazi

Wauaji wakubwa nyinyi?
 
hao askari walienda kuokoa mtu inasemekana mwizi wa pikipiki alizingirwa na bodaboda alitaka kuuawa sasa wananchi kwa hasira wakachoma pikipiki ya huyo mtu
 
Mods pigeni ban huyu jamaa amepost uongo, hiyo piki piki sio ya askari ni mali ya RAIA amabae alituhumiwa kwa wizi wa piki piki.. Askari waliwaokoa ila piki piki ndio ikachomwa.
 
Kipindi panya road wamesemekana wanapita ubungo si mlijifungia kwenye kile kabanda chenu!!!!
Kisicho na madirisha
Nchi ndio inatakiwa iwe ivi, maswala ya kuogopana yanatakiwa kuisha, ikitokea mzungu akamwaga bunduki na silaha za kutosha apa, ndio watajua kwa nini, watu walikuwa wanawaambia amani ni nzuri. Maana police watu wanawaogopa kwa sababu ya izo bunduki, sasa raia wakishamiliki, ndio watajua, maana kuna mitaa police hawatatia sura zao, maana watakuwa wakifika wanakula risasi za kutosha tuuu
 
1day yees sidhani kama utakua unatokwa mafua kama unavyotokwa sasa uliza wale mabikra/askari wa kike wa waliokua wanamlinda gadafi wako wapi
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] keep dreaming.....
unadhani kila mtu kama wewe ...
 
Nchi ndio inatakiwa iwe ivi, maswala ya kuogopana yanatakiwa kuisha, ikitokea mzungu akamwaga bunduki na silaha za kutosha apa, ndio watajua kwa nini, watu walikuwa wanawaambia amani ni nzuri. Maana police watu wanawaogopa kwa sababu ya izo bunduki, sasa raia wakishamiliki, ndio watajua, maana kuna mitaa police hawatatia sura zao, maana watakuwa wakifika wanakula risasi za kutosha tuuu
Kwani raia hawana bunduki? ??
 
Pale mleta mada anapodandia Gari kwa mbele na sisi na ujinga wetu tunamfata[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mods pigeni ban huyu jamaa amepost uongo, hiyo piki piki sio ya askari ni mali ya RAIA amabae alituhumiwa kwa wizi wa piki piki.. Askari waliwaokoa ila piki piki ndio ikachomwa.
Dogo unalialia nini.
 
Mtoa habari acha uongo nilikuwa maeneo ya tukio hao ni wale vibaka wa uporaji na waliokolewa na polisi na pkpk ikabaki so ndio RAIA wakaichoma moto

Tuaache kuandika vitu tusivyojua ni hatar saana aiseee mtoa mada muongo kupitiliza

Hv kwa akili ya kawaida tu hao raia kweli wachome pikpik washindwe mpiga askar kweli hapo kama wlikuwa na nia ya kuua

Tuache kulichonganusha jeshi LA polisi na raia ni aibu saana kwa mtoa mada
Uongo ukowapi.
 
Makamanda kwa kujiongopea hamjambo. Huwezi hata kuona hiyo sio pikipiki ya polisi? Hapo polisi angefyatua risasi mngeanza oh polisi kauwa. Shukuruni polisi katumia busara sana.
Angethubutu kufyatua risasi asingesalimika.
 
Wakivamiwa na majambazi,panya road wasianze kulia lia kutupigia simu na kutuomba .


Hizo nguvu walizotumia kuchoma pikipiki wazitumie kuwazuia wakorea weusi ,panya road na majambazi
Inaonyesha weww ni polisi, tulia hivyohivyo kama unanyolewa.. hatuwakubali wala nin bora wale waasi wa kibiti wahamie kwwnu wawapasue tuu
 
Wa hilo tukio kusema piki piki ya polisi imechomwa moto wakati ni ya wajambazi
candiasis, kwa sasa ni vigumu sana kuchora mstari kati ya polisi na majambazi...labda mavazi ila si matendo na wakati mwingine hata kwa mavazi inakuwa vigumu sana kuwatofautisha. Kwa kauli ndiyo usiseme utadhani ni mapacha!
 
Back
Top Bottom