Wananchi wenye hasira wachoma pikipiki mbele ya askari

Wananchi wenye hasira wachoma pikipiki mbele ya askari

Wakivamiwa na majambazi,panya road wasianze kulia lia kutupigia simu na kutuomba .


Hizo nguvu walizotumia kuchoma pikipiki wazitumie kuwazuia wakorea weusi ,panya road na majambazi
Hiyo si ndio jukumu Lao si wanajitolea bila malipo?
 
Hapo hata wakikamatwa nao watasema waliichoma hewani![emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji377] [emoji377] [emoji377] [emoji124] [emoji125] [emoji125]
 
Huyu askari anapaswa kupandishwa cheo ila sijui huko kwa wakubwa zake watampa adhabu kwa kushindwa kuzuia pikipiki isichomwe moto.

Ametumia busara ya hali ya juu sana,ni nadra kumkuta polisi mwenye ustahimilivu wa aina hii,huyu alifuzu vigezo vyote vya kupewa silaha.

Angekuwa kichwa maji,ilibidi awatandike za miguu kama wawili hivi,wengine wangepotea hapo.
 
Huyu askari anapaswa kupandishwa cheo ila sijui huko kwa wakubwa zake watampa adhabu kwa kushindwa kuzuia pikipiki isichomwe moto.

Ametumia busara ya hali ya juu sana,ni nadra kumkuta polisi mwenye ustahimilivu wa aina hii,huyu alifuzu vigezo vyote vya kupewa silaha.

Angekuwa kichwa maji,ilibidi awatandike za miguu kama wawili hivi,wengine wangepotea hapo.

Tusijidanganye kuwa wangepotea, hatujui, tuache tu...
 
Busara??? Mwenzake alimnyooshea Nape na mwingine alizirusha juu kwa Malima wako wapi hao?? Hii inaonyesha nchi isiyojali utawala wa sheria na katiba tutegemee kuona vingi zaidi ya hivyo
Mimi nimemzungumzia huyu askari kwenye video hii siyo hao wengine. Kweli matendo ya baadhi ya askari na wakubwa wao yamewafanya wananchi kuwachukia sana polisi na serikali kwa ujumla. Lakini miongoni mwa polisi wapo ambao wanafuata sheria sana wakiongozwa na busara pia. Yaani hakuna kitu kikubwa kama busara katika maamuzi yoyote unayofanya ukiachilia mbali sheria. Kwa mfano kwenye yale maandamano ya CHADEMA kwenda kudai viapo huenda ni kweli yalikuwa siyo halali. Sasa polisi wenye busara wangeweza kuwapa ulinzi waende hadi huko walikokuwa wanaelekea na kisha kuwaita viongozi wao kituoni kutoa maelezo au hata wangewaacha waende wenyewe bila kuwabugudhi kwa kuwafyatulia mabomu ya kutoa mchozi na risasi za moto. Sasa kwakuwa askari hawatumia busara wakaamua kuwatawanya kwa risasi za moto na matokeo yake wakamuua Akwilina Akwilini bila hatia. Hicho nicho ninacho mtofautisha huyu na wale taka taka wengine!
 
A
Wakivamiwa na majambazi,panya road wasianze kulia lia kutupigia simu na kutuomba .


Hizo nguvu walizotumia kuchoma pikipiki wazitumie kuwazuia wakorea weusi ,panya road na majambazi
acha akili za ki zwazwa kwani kuwalinda wao ni uamuzi wako?au ni wajbu wako,kwa atu kama nyie yale maneno ya trump huwa yana akisi ukweli!!
 
[emoji23] [emoji23] askari mwenyewe yuko peke yake
hamjaona askari wengine wakikatiza hapo?
Wanaume wa Dar nao kujitutumua.
Ivi uyo Askari angesema ajihami ingekuaje? Sasa hivi social media's zote zingejaa mauaji.....

Basi hapo wenyewe wanaona wamepambaana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]


vyovyote vile mnavyowachujulia, kubishana na mtu mwenye bunduki huku wewe huna inatuma ujumbe fulani...

sasa nyie endeleeni kukenua meno tu
 
Inasikitisha sana, zamani ilikuwa askari polisi akipata matatizo wananchi ndio walikuwa wa kwanza kutoa msaada tofauti na sasa ambapo polisi na wananchi hawaaminiani.

Uhasama kati ya jeshi la polisi na wananchi lazima utafutiwe ufumbuzi wa haraka sana bila jitihada za makusudi madhara yake yanaweza kuwa makubwa.



Most Probably Hiyo silaha ya huyo afande haikuwa na bullets / Risasi
 
Mimi kwa mawazo yangu nasema huyu askari ameonesha busara kubwa sana. Ingekuwa ni wale fyatu angeweza kuua hata watu wanne au kumi na kusingizia kuwa walikuwa wanamzuia kufanya kazi au walikuwa wanataka kumnyang'anya silaha. Lakini pamoja na kuchochewa hasira amesoma mazingira na kuona ataumiza na kuwa watu wasiokuwa na hatia akaamua kuacha kutumia silaha tena hata hakufyatua hewani kuwatawanya. Ningekuwa mkuu katika jeshi la polisi ningempandisha cheo. Huyu amejua maana ya upolisi ni zaidi ya silaha na combat. Watu wa haki za binadamu wanapaswa kumpongeza sana huyu askari. Askari wengine wakiwa na bunduki hawakawii kufyatua hewani kuelekea kwa watu. Kwakweli huyu askari amenivutia sana ukiacha labda kosa alilofanya labda kusababisha ajali au chochote kile. Tungekuwa na askari wengi wa aina hii leo David Mwangosi na Akwilina Akwilini wangekuwa hai. Lakini bahati mbaya miongoni mwa polisi wapo fyatu wasiokuwa na akili na busara kabisa wao wanajua kufyatua risasi tu bila kujali nani atakufa au kuathirika. Hongera sana askari. Ndiyo maana mwananchi mmoja akasema KUNA TOFAUTI KATI YA POLISI NA TAKA TAKA. Huyu ni polisi kweli kweli sio taka taka kama wale waliouwa na kujeruhi wananchi wasiokuwa na hatia.
Kula tano za nguvu
 
Huyu askari anapaswa kupandishwa cheo ila sijui huko kwa wakubwa zake watampa adhabu kwa kushindwa kuzuia pikipiki isichomwe moto.

Ametumia busara ya hali ya juu sana,ni nadra kumkuta polisi mwenye ustahimilivu wa aina hii,huyu alifuzu vigezo vyote vya kupewa silaha.

Angekuwa kichwa maji,ilibidi awatandike za miguu kama wawili hivi,wengine wangepotea hapo.
Zingatia video vizuri -wananchi wanamwambia hawatishiki uwa! Mazingira haya lazima askari kuwa mpole kunusuru maisha yake. Ushindi wa mmoja vidi ya wananchi wenye hasira zaidi ya hamsini ni ndoto.
 
Mbona hakuna anaelezea chanzo cha ghasia hizo hadi kufikia hali ya kuichoma hiyo pikipiki!
 
Inasikitisha sana, zamani ilikuwa askari polisi akipata matatizo wananchi ndio walikuwa wa kwanza kutoa msaada tofauti na sasa ambapo polisi na wananchi hawaaminiani.

Uhasama kati ya jeshi la polisi na wananchi lazima utafutiwe ufumbuzi wa haraka sana bila jitihada za makusudi madhara yake yanaweza kuwa makubwa.




Gurudumu zake ni fireproof!!?
 
Inasikitisha sana, zamani ilikuwa askari polisi akipata matatizo wananchi ndio walikuwa wa kwanza kutoa msaada tofauti na sasa ambapo polisi na wananchi hawaaminiani.

Uhasama kati ya jeshi la polisi na wananchi lazima utafutiwe ufumbuzi wa haraka sana bila jitihada za makusudi madhara yake yanaweza kuwa makubwa.


Kitengo cha polisijamii kinafanya kazi gani? Anayeingiza siasa jeshini ni wa kulaaniwa sana maana haya ndiyo madhara yake
 
Back
Top Bottom