Wananchi wenye hasira wachoma pikipiki mbele ya askari

Wananchi wenye hasira wachoma pikipiki mbele ya askari

Mimi binafsi siwapendi police kwa uonevu wao lakini huyu police katumia akiri sana tena mwerevu mno hilibidi apandishwe cheo
 
Inasikitisha sana, zamani ilikuwa askari polisi akipata matatizo wananchi ndio walikuwa wa kwanza kutoa msaada tofauti na sasa ambapo polisi na wananchi hawaaminiani.

Uhasama kati ya jeshi la polisi na wananchi lazima utafutiwe ufumbuzi wa haraka sana bila jitihada za makusudi madhara yake yanaweza kuwa makubwa.

Kwa hakika Askari huyo kapitia Mafunzo na amepikika! Hongera yake. Naamini wakubwa zake watamkumbuka kwenye ufalme wa vyeo. Matukio kama hayo yanafaa yatujenga ilituwe jamii inayo heshima kila mmoja nafasi yake.
Raia na jukumu lake na Watumishi na majukumu yao .Ila mzani wetu Sheria.
 
Safi sana. Inabidi kuwakabili hawa na mauaji yao kwa Watanzania wasio na hatia yoyote ile. Wataua Watanzania wangapi kabla ya kuambiwa ENOUGH IS ENOUGH!?

Wanachukiwa na Watanzania wengi sana kutokana na udhalimu, unyanyasaji na dhuluma wanazowanyia Watanzania kila kona ya nchi yetu.

Inasikitisha sana, zamani ilikuwa askari polisi akipata matatizo wananchi ndio walikuwa wa kwanza kutoa msaada tofauti na sasa ambapo polisi na wananchi hawaaminiani.

Uhasama kati ya jeshi la polisi na wananchi lazima utafutiwe ufumbuzi wa haraka sana bila jitihada za makusudi madhara yake yanaweza kuwa makubwa.

 
Naungana nawewe mkuu, sio jambo dogo kutumia busara kama alivyofanya huyo polisi kwenye kadhia kama hiyo, inawezekana angefyatua risasi hali ingekuwa mbaya zaidi.
Aliyasoma mazingirA, na kama angefanya hivo na yuko pekeake uhakika ingekuwa ndo mwisho wa maisha yake. Huwezi wazuia watu kula upande ukiwa pekeako na bunduki tu' tumeona mara kadhaa majambazi wenye silaha wakizidiwa na raia na kuuawa! Sembuse huyo polisi!!? Angepiga risasi angekuwa ametangaza vita"
 
Safi sana. Inabidi kuwakabili hawa na mauaji yao kwa Watanzania wasio na hatia yoyote ile. Wataua Watanzania wangapi kabla ya kuambiwa ENOUGH IS ENOUGH!?

Wanachukiwa na Watanzania wengi sana kutokana na udhalimu, unyanyasaji na dhuluma wanazowanyia Watanzania kila kona ya nchi yetu.
Mmelishwa taarifa za uongo kwa lengo la kuhamasishana ujinga, Pkpk sio ya polisi, wao waliwaokoa watu 3 watuhumiwa wa uporaji Bodaboda ila Pkpk ikabaki ndio wakaichoma, makamanda mnatia kinyaa kwa uongo.
 
Mimi binafsi siwapendi police kwa uonevu wao lakini huyu police katumia akiri sana tena mwerevu mno hilibidi apandishwe cheo
Mawazo mbadala, huyu polisi inabidi akashitakiwe for cowardice. imaonekana kuna mtu aligongwa na pikipiki ndiyo wananchi wakataka kuichoma lakini polisi kashindwa kuilinda. Angepiga hata risasi juu.
 
Ndio tujue kuwa sio askari wote wabaya..tuache kujipandikiza chuki
1day yees sidhani kama utakua unatokwa mafua kama unavyotokwa sasa uliza wale mabikra/askari wa kike wa waliokua wanamlinda gadafi wako wapi
 
Mmelishwa taarifa za uongo kwa lengo la kuhamasishana ujinga, Pkpk sio ya polisi, wao waliwaokoa watu 3 watuhumiwa wa uporaji Bodaboda ila Pkpk ikabaki ndio wakaichoma, makamanda mnatia kinyaa kwa uongo.
Tukio lilitokea lini na wapi?
 
Si kweli huyo askar hakusababisha chochote Bali hiyo boda boda ni ya wale waporaji wa pikipiki na walivowaona wakawavamia kwa kupiga kama wez so askar alienda kutoa msaada wa kuwakomboa na ndipo RAIA wakachachamaa kwann askar anatetea uovu baada ya kuwaokoa wasiuawe
 
Wanaume wa mikoani walioenda Dar kutafuta ajira ya bodaboda wameliamsha dude,hahah
 
Mimi kwa mawazo yangu nasema huyu askari ameonesha busara kubwa sana. Ingekuwa ni wale fyatu angeweza kuua hata watu wanne au kumi na kusingizia kuwa walikuwa wanamzuia kufanya kazi au walikuwa wanataka kumnyang'anya silaha. Lakini pamoja na kuchochewa hasira amesoma mazingira na kuona ataumiza na kuwa watu wasiokuwa na hatia akaamua kuacha kutumia silaha tena hata hakufyatua hewani kuwatawanya. Ningekuwa mkuu katika jeshi la polisi ningempandisha cheo. Huyu amejua maana ya upolisi ni zaidi ya silaha na combat. Watu wa haki za binadamu wanapaswa kumpongeza sana huyu askari. Askari wengine wakiwa na bunduki hawakawii kufyatua hewani kuelekea kwa watu. Kwakweli huyu askari amenivutia sana ukiacha labda kosa alilofanya labda kusababisha ajali au chochote kile. Tungekuwa na askari wengi wa aina hii leo David Mwangosi na Akwilina Akwilini wangekuwa hai. Lakini bahati mbaya miongoni mwa polisi wapo fyatu wasiokuwa na akili na busara kabisa wao wanajua kufyatua risasi tu bila kujali nani atakufa au kuathirika. Hongera sana askari. Ndiyo maana mwananchi mmoja akasema KUNA TOFAUTI KATI YA POLISI NA TAKA TAKA. Huyu ni polisi kweli kweli sio taka taka kama wale waliouwa na kujeruhi wananchi wasiokuwa na hatia.
Ye haogopi kufa unadhani
 
Wanaume wa mikoani walioenda Dar kutafuta ajira ya bodaboda wameliamsha dude,hahah
Hamna cha wanaume wa mkoan bali mleta mada katoa kwa ushabiki na kuto pata ukweli wa habar hiyo na haikuwa pikipiki ya askar Bali ni waporaji wa boda boda ndo wenye hiyo pikipiki na walipigwa sana nusura ya kufa ndipo wakatokea askar na kuwaokoa
 
Back
Top Bottom