Wananchi wenye hasira wachoma pikipiki mbele ya askari

Wananchi wenye hasira wachoma pikipiki mbele ya askari

candiasis, kwa sasa ni vigumu sana kuchora mstari kati ya polisi na majambazi...labda mavazi ila si matendo na wakati mwingine hata kwa mavazi inakuwa vigumu sana kuwatofautisha. Kwa kauli ndiyo usiseme utadhani ni mapacha!
Hajui kuwa wachora dili wengi wao ni polisi, ni mara ngapi bunduki za polisi zinakamatwa kwenye matukio ya ujambazi.
 
candiasis, kwa sasa ni vigumu sana kuchora mstari kati ya polisi na majambazi...labda mavazi ila si matendo na wakati mwingine hata kwa mavazi inakuwa vigumu sana kuwatofautisha. Kwa kauli ndiyo usiseme utadhani ni mapacha!
Tatizo letu n mihemko kuliko uhalisia wa jambo.jambo liko tofauti na habari inavyoletwa mm nampongeza polisi wa watu katumia busara saana alishaona hamaki ya watu alifanya kazi yake ya kuokoa raia kwa kipigo hicho

Nyiny Leo mtawalaumu polisi lakin hao waliookolewa watawashukuru daima hao polisi hyo piki piki haina maana kuliko uhai
 
Polisi wanachukiwa kwa sababu ya kukandamiza haki za watu kunako fanywa na serikali, kukandamiza upinzani ni kosa la juu kabisa. Akionewa Mbowe na polisi raia wanaumia kwa hiyo ile mamlaka inayotumika kukandamizia inachukiwa. Wana ccm na ofisi zao na mapolisi sasa hivi wataanza kushambuliwa hata bila sababu
 
Polisi wanachukiwa kwa sababu ya kukandamiza haki za watu kunako fanywa na serikali, kukandamiza upinzani ni kosa la juu kabisa. Akionewa Mbowe na polisi raia wanaumia kwa hiyo ile mamlaka inayotumika kukandamizia inachukiwa. Wana ccm na ofisi zao na mapolisi sasa hivi wataanza kushambuliwa hata bila sababu
Kwan pikipiki imefanya nn mpka waichome moto na kama walikuwa na uhakika wa hilo jambo kwann wasiwakamate hao na kuwapeleka kituo na sikuna viongozi wa boda boda wangefungua kesi na kuifuatilia mpka mwisho wa kesi haki ipatikane sasa kujichukulia sheria mkononi ndio nn sasa si wamepoteza haki yao ya msingi kwa kutokuwa na akili ya kimaarifa


OMBA SAANA MUNGU AKUPE MAARIFA
 
Kwan pikipiki imefanya nn mpka waichome moto na kama walikuwa na uhakika wa hilo jambo kwann wasiwakamate hao na kuwapeleka kituo na sikuna viongozi wa boda boda wangefungua kesi na kuifuatilia mpka mwisho wa kesi haki ipatikane sasa kujichukulia sheria mkononi ndio nn sasa si wamepoteza haki yao ya msingi kwa kutokuwa na akili ya kimaarifa


OMBA SAANA MUNGU AKUPE MAARIFA
Ungekuwa na akili usingesema ujuha huo nimekwambia jamii inaanza kujenga chuki wewe unaeleza ushuzi wa pikipiki jambo lolote linalosimamiwa na polisi au ccm jamii imeanza kuliona haliko sawa. Maarfa hununuliwa kwa kujielimisha lkn kama wewe umekalia umbea wa dhulumu haki
 
Ungekuwa na akili usingesema ujuha huo nimekwambia jamii inaanza kujenga chuki wewe unaeleza ushuzi wa pikipiki jambo lolote linalosimamiwa na polisi au ccm jamii imeanza kuliona haliko sawa. Maarfa hununuliwa kwa kujielimisha lkn kama wewe umekalia umbea wa dhulumu haki
Sinaga huo ujinga wa umbea kijana Niko bize na chapaaa tu ila Nina waambia ninyi kuwen na upeo wa mbele zaid kuliko kukocomment bila kufikiri hao wamefanya kwa utashi wao tu na akili zao fupi ila polisi wakatumia busara na hekima na si kwamba alishindwa kufire na asinge kaa hata mmoja hapo wote maneno tu hakuna anae weza zuia chuma cha mzungu cha shaba ila busara za polisi mnamuona lofa aibu saaaana
 
Polisi wanachukiwa kwa sababu ya kukandamiza haki za watu kunako fanywa na serikali, kukandamiza upinzani ni kosa la juu kabisa. Akionewa Mbowe na polisi raia wanaumia kwa hiyo ile mamlaka inayotumika kukandamizia inachukiwa. Wana ccm na ofisi zao na mapolisi sasa hivi wataanza kushambuliwa hata bila sababu
Siku zote anaesimamia sheria lazima achukiwe na hakuna dunian nchi yeyote polisi anaependwa hata mmoja

Na hata umfanyie mema mwananchi mara 2000000000000 siku mtie nguvuni kwa kesi amabayo haina msaada atakuchukia milele

Na pia sio wote wenye akili kama zako na wenye kuchukia polisi kama wewe Bali weng fuata mkumbo tu
 
Mmmmmh!!! Uadui huu kati ya askari na raia ni nini chanzo chake? Mungu tuokoe na mambo haya
 
Wanaume wa Dar nao kujitutumua.
Ivi uyo Askari angesema ajihami ingekuaje? Sasa hivi social media's zote zingejaa mauaji.....

Basi hapo wenyewe wanaona wamepambaana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

wala si hivyo askari alijali kwanza maisha yake alikua na mawili ya kuchagua

1.aue watu na yeye afe( pale kulikua na mawe mengi sana makubwa jiwe 1 tu lingetosha kumuangusha chini akamaliziwa)

2. asave maisha ya pande zote, ko option namba 1 ikawin
 
Acha hizo wewe karai. Aliyefyatua risasi iliyomuua Aquiline (ingawa kwa bahati mbaya) hakusalimika?

wewe acha kuongea pale ilikua ni win win au win lose, uzuri alichagua win win situation angeua m1 au 3 yale nawe pale yangemuishia na yeye

Sinaga huo ujinga wa umbea kijana Niko bize na chapaaa tu ila Nina waambia ninyi kuwen na upeo wa mbele zaid kuliko kukocomment bila kufikiri hao wamefanya kwa utashi wao tu na akili zao fupi ila polisi wakatumia busara na hekima na si kwamba alishindwa kufire na asinge kaa hata mmoja hapo wote maneno tu hakuna anae weza zuia chuma cha mzungu cha shaba ila busara za polisi mnamuona lofa aibu saaaana
 
Wanaume wa Dar nao kujitutumua.
Ivi uyo Askari angesema ajihami ingekuaje? Sasa hivi social media's zote zingejaa mauaji.....

Basi hapo wenyewe wanaona wamepambaana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sasa ajihami kwa lipi hapo...hao maaskari wemekuwa very professional..safi sana...wametumia busara na wamejihami kwa akili nyingi sana...hamna aliguswa wala kujeruhiwa..
 
wala si hivyo askari alijali kwanza maisha yake alikua na mawili ya kuchagua

1.aue watu na yeye afe( pale kulikua na mawe mengi sana makubwa jiwe 1 tu lingetosha kumuangusha chini akamaliziwa)

2. asave maisha ya pande zote, ko option namba 1 ikawin
mkuu afu hii mada iko tofauti na tunavojadili ujue[emoji23]
 
Back
Top Bottom