Wanajeshi Arusha wafanya ukatili wa kutisha

Wanajeshi Arusha wafanya ukatili wa kutisha

Sijui vijana mnawazaje ukimbaka atakushtaki na atafurukuta italeta shida kubwa. Kama anhekubali kutoa rushwa ya ngono km aliombwa zoezi ni jepesi hakuna mtafaruku na chance ya kushtaki ni ndogo. Wsbakaji wanapomaliza tendo hufikiria kuus maana baada ya tendo tegemea sheria
 
Sisi watz hukurupuka sana na tuko biased
Mbona hamuengelei kujeruhiws? Hamuengelei tabu ya kupata kuni hill eneo?
 
Mimi naamini aliyefanyiwa kosa ndo mwenye haki.maana hakuna sheria inayosema mwanajeshi apige RAIA.kama Huyo Dada alikuwa na kosa hao wanajeshi walishindwa kumdhibiti mpaka wampige?.
 
wanajeshi wangapi? waliwezaje kumpiga wakashindwaje kumbaka? aache uongo aseme tu kapewa kipigo

Inasemekana kuna kunasa kwenye tendo la ndoa, sasa je haiwezekani kama kuna deterrent kwenye tendo la ndoa? Yaani gari likisogea barabarani linazimika.
 
tuache siasa na tuache utaalamu uchukue nafasi yake

sikubaliani na kitu hiki lakini vile vile sikubaliani kwa mtu kukatiza kambi ya jeshi na kuokota kuni....

unajua haya mambo haya tunayachukulia juu juu na kisiasa siasa lakini katika dunia ya ESPIONAGE ....

kila kitu kinawezekana nisiongee sana pole yake
 
Kwako Neema,wewe ni shujaa.
Maumivu hayo uliyoyapata kwa kipigo yana mwisho,ila endapo ungekubali kufanyiwa walichokitaka hakika maumivu na kovu lake lisingefutika moyoni mwako milele.
Hongera [emoji123]
yeah lakini bado siamini hii taarifa ingekuwa polisi ningeshawishika kabisa lakini wanajeshi ? napata shida sana.
 
Haki itendeke watafutwe na wafunguliwe mashitaka.
 
yeah lakini bado siamini hii taarifa ingekuwa polisi ningeshawishika kabisa lakini wanajeshi ? napata shida sana.
Kumbuka yaliyosemwa na mbunge wa Karagwe bungeni kuhusu wanajeshi wa huko kuchukua wake za watu kwa nguvu
 
Hao watakuwa kuruta,
Makomando sio wajinga hivyo!
 
Tutumie fact...
:Kama walimbaka wasingempiga

:Walishindwa kumbaka ndio maana wakampiga

:Kama walimbaka basi walifanikiwa baada ya kumpiga

:Neema ni binti shujaa
Period
Nifah nimekuelewa sana
 
Hivi wanajeshi kama wale komandoo wa jana wakitaka utawanyima kwa ujasiri gani? Huyu ana lake jambo.
 
  • Thanks
Reactions: MC7
aende kambini akamuone mkuu wao kisha litaitwa gwaride la utambulisho watakamatwa wote nidhamu jeshin ni kubwa ingekua burund rwanda sawa ila tz
 
Mimi tuu raia wa kawaida nikiamua kumbaka mwanamke hanishindi, sasa wanajeshi walishindwaje kumbaka huyo!!

Kutakuwa na shida nyingine hapo
Kama alipiga makelele RAIA wakasikia

Sasa hasira wakamuangushia kipondo
 
Kama alipiga makelele RAIA wakasikia

Sasa hasira wakamuangushia kipondo
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hiyo sasa ni optoon nyingine ya kulifikira hili jambo nannime ipenda. Ila wanajeshi kwenye territory yao wakiamua kubaka hawashindwi.
 
Baadhi ya wanajeshi kutoka kikosi cha TMA Monduli wanaolinda chanzo cha maji katika kijiji cha Olgilai Arumeru wamemtesa kwa kipigo msichana Neema Alfred baada ya kuwakatalia tendo la ndoa walilohitaji baada ya msichana hiyo kupita eneo hilo wakati akitoka kuokota kuni.

View attachment 444616
Kila habari ina walaji wake. Kwa mtu serious, habari hii bado si habari hata kidogo.
 
Back
Top Bottom