Wanajeshi Arusha wafanya ukatili wa kutisha

Wanajeshi Arusha wafanya ukatili wa kutisha

Porini pale wakataka kumndoa eti akakataa? Acheni uzushi huyo ajieleze vizuri aache kuwachafua askari wetu.ninavyopajua pale swala akikatiza kama ni kuliwa ataliwa tu na hatapona !
 
Tutumie fact...
:Kama walimbaka wasingempiga

:Walishindwa kumbaka ndio maana wakampiga

:Kama walimbaka basi walifanikiwa baada ya kumpiga

:Neema ni binti shujaa
Period
That's ma girl... Always "on point"

Well, said.. Sio kwa miakili hii [emoji1]
 
Porini pale wakataka kumndoa eti akakataa? Acheni uzushi huyo ajieleze vizuri aache kuwachafua askari wetu.ninavyopajua pale swala akikatiza kama ni kuliwa ataliwa tu na hatapona !
au labda kaliwa hataki kusema
 
Tutumie fact...
:Kama walimbaka wasingempiga

:Walishindwa kumbaka ndio maana wakampiga

:Kama walimbaka basi walifanikiwa baada ya kumpiga

:Neema ni binti shujaa
Period
Ukute wamembaka huyo unajua, mwanamke ukibakwa kusema hadharani ni aibu unaishia tu kusema wamekupiga basi, wajeda wenyewe jinsi wasivo wazima ni lile gonjwa walah.
 
Kwako Neema,wewe ni shujaa.
Maumivu hayo uliyoyapata kwa kipigo yana mwisho,ila endapo ungekubali kufanyiwa walichokitaka hakika maumivu na kovu lake lisingefutika moyoni mwako milele.
Hongera [emoji123]
Nifaa Usiwe na ushabikii wa kijinsiaa fikiriaa kwanzaa
 
Pls nenda mahakaman kawashitaki kama RAIA Wa kawida kwa kitendo hicho wachukuliwe hatua maana na wao Wa nataka kuchukua Tabia za kiualimu au!
 
Baadhi ya wanajeshi kutoka kikosi cha TMA Monduli wanaolinda chanzo cha maji katika kijiji cha Olgilai Arumeru wamemtesa kwa kipigo msichana Neema Alfred baada ya kuwakatalia tendo la ndoa walilohitaji baada ya msichana hiyo kupita eneo hilo wakati akitoka kuokota kuni.

View attachment 444616
Soo sad, wanalinda vyanzo vya maji ili watu wasiwawekee sumu au ili wasiguse maji yao?
 
duh, ametumia ujasiri kulinda heshima ya Bf wake kwa garama yyte (kama ni kweli)...

alafu ndio ukute bf mwenyewe anafunua skrt za watu kiulaini
 
Ha ha ha Labdaa alijisaidiaa kweny chanzo cha majii km wale wa arumeru ht ingekuwaa ww ungemfanyaa nn
 
Bakiza akiba ya maneno hii habari haijajitosheleza
Inatia shaka askari wampige mdada? Ngumu
Kama kweli walimpiga anza kuwaza yafuatayo
1. Alijibu nyodo baada ya kupita njia au sehemu asiyoruhusiwa kupita kwa wakati huo
2. Yaweza kua alipita na mtu wake na wakajibu nyodo kwa askari ndo wakapewa adabu kidogo.
3. Kadundwa na mtu wake ambae ni askari

Kwa kawaida askari akiwa zaidi ya mmoja ni ngumu kumshambulia raia hasa mwanamke bora angekua mwanaume, sheria za kijeshi ziko complicated sana askari hawezi kumshambulia raia bila sababu maana kufanya hivyo ni kujitia risk kwenye kazi yake

Tuulize sisi tuliowai kukaa karibu na kambi ya mafunzo (KTC) miaka iyo kunduchi,,,,
 
Back
Top Bottom