Wanajeshi Arusha wafanya ukatili wa kutisha

Wanajeshi Arusha wafanya ukatili wa kutisha

Hizo stori za mitaani muwe mnachuja! wengine wana malengo yao...
 
Tumia akili mleta mada,idadibya askari ilitosha tu kumbaka fikiria kwanini walimpiga??
 
Wanawake bwana,ndo maana sometimes wanakosa hata huduma muhimu,akishaona amekosea anatakiwa kuadhibiwa jambo la kwanza kujitetea " Alikua anataka kunibaka au kwa sababu aliomba nilimnyima".Sema ulimisbehave umekula kichapo tosha,wewe askari kama kweli alitaka mzigo nini kingemzuia hapo?
 
Maana ya neno mubashara ni sawa na live kwa kiingereza,sijui hapab) umelitumiaje?

Binafsi navyojua "neno" Mubashara/Mubashar ni neno litokanalo na lugha ya kiarabu,in engilsh LIVE, in swahili SASAHIVI, hili neno linatumiwa sana tu...
 
wanajeshi wangapi? waliwezaje kumpiga wakashindwaje kumbaka? aache uongo aseme tu kapewa kipigo
Kwani kuna askari ambaye anakwenda kazini bila kupangwa? Kama ni kweli tutachukua duty roaster na kujua nani alikuwa zamu siku ya tukio na tukisha wapata,tutafanya identification parade kujua kama mhanga anawakumbuka hata katika kundi la watu tofauti tofauti,akiwatambua wahusika wenyewe,tunafanya ruling kuwa ni kweli alifanyiwa. Failure to that ndio tutaanza maneno yasiyokuwa rasmi kuhusu kashfa hii. Waambie Polisi wakishindwa upelelezi waniite niwasaidie
 
Post kama hizi ndizo zilipelekea kutungwa sheria ya habari
 
Tutumie fact...
:Kama walimbaka wasingempiga

:Walishindwa kumbaka ndio maana wakampiga

:Kama walimbaka basi walifanikiwa baada ya kumpiga

:Neema ni binti shujaa
Period
Unakuwaga na akili lakini wakati mwingine ni poyoyo wa kufikirisha ubongo, ingependeza ungepewa wewe kichapo hiki na mumeo
 
Back
Top Bottom