Wanadar es salaam mnakaribishwa sasa kumpokea kinana na msafara wake TAZARA DAR

Fede Masolwa

Verified Member
Oct 26, 2013
528
195
Wakuu karibuni kumpokea katibu mkuu kinana na msafara wake sasa, amewasili kutoka njombe na train ya tazara. Watu ni wachAche sana wamekesha wakimsubiri, mziki ni mkubwa sanaaaaaa, KARIBUNI WAKUU
 

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Jan 31, 2012
8,619
2,000
Kwani ameleta medani gani toka Shamba jangili yule zaidi ya kwenda kuwafumba macho waliolala.lengo la kusafiri na treni ni kuona fursa za tembo anaowinda mikumi na ruaha.
 

Honolulu

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
5,648
1,225
Wakuu karibuni kumpokea katibu mkuu kinana na msafara wake sasa, amewasili kutoka njombe na train ya tazara. Watu ni wachAche sana wamekesha wakimsubiri, mziki ni mkubwa sanaaaaaa, KARIBUNI WAKUU
"Nothing is more terrible than to see ignorance in action." (Johaan Wolfgang Von Goethe)
 

TheDealer

JF-Expert Member
Nov 19, 2012
2,430
1,250
Wakuu karibuni kumpokea katibu mkuu kinana na msafara wake sasa, amewasili kutoka njombe na train ya tazara. Watu ni wachAche sana wamekesha wakimsubiri, mziki ni mkubwa sanaaaaaa, KARIBUNI WAKUU

Cheap politics . . . . . . .kupanda treni ndio anafanana na sie walalahoi! Waendelee kuwadanganya hao wachache waliopo zama za analog.....wengi tupo huku zama za digital HATUDANGANYIKI TENA, IMETOSHA!

Treni yenu imefufuliwa na mwakyembe kwa kutumia jasho, damu na machozi na juzi juzi walitaka kuiua tena ili daladala zao ziendelee kubabanisha abiria!

Poor ccm! poor kinana!
 

slufay

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
1,384
1,195
Kwani ameleta medani gani toka Shamba jangili yule zaidi ya kwenda kuwafumba macho waliolala.lengo la kusafiri na treni ni kuona fursa za tembo anaowinda mikumi na ruaha.
Ka nini mshahara huwa unachelewa wakiwa ziarani
 

Fede Masolwa

Verified Member
Oct 26, 2013
528
195
Cheap politics . . . . . . .kupanda treni ndio anafanana na sie walalahoi! Waendelee kuwadanganya hao wachache waliopo zama za analog.....wengi tupo huku zama za digital HATUDANGANYIKI TENA, IMETOSHA!

Treni yenu imefufuliwa na mwakyembe kwa kutumia jasho, damu na machozi na juzi juzi walitaka kuiua tena ili daladala zao ziendelee kubabanisha abiria!

Poor ccm! poor kinana!

no ni ya tazarafrom makambako njombe alipochezea za uso, tang alipotoka jana.. Sasa ndio kawasili makada wapo wachache sana.
 

kabanga

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
36,746
2,000
anarudi kimya kimya...hamkuchukua vijana matawini huko na kuwalipa kuja kukesha hapo?
 

Fede Masolwa

Verified Member
Oct 26, 2013
528
195
nikupoteza rasilimali tu watu kutwa nzima wamekesha, mziki posho na mapambo nk kisa kupokeana tu kinana mwenyewe yupo full usingz now, kazi kweli wakuu njoon bac kuoko jahaz kumpokea jamani.
 

KOMBAJR

JF-Expert Member
Nov 15, 2011
5,831
1,195
Hizi siasa za maigizo za chama ambacho kimeshika dola kwa muda mrefu na bado wanafanya maigizo inashangaza.Kinana amefanya nini cha msingi katika nchi hii? Lumumba fc nendeni mkampokee bosi wenu mwambieni tembo wetu
 

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Aug 28, 2010
10,831
2,000
amepanda treni? nani asejuwa kama anafanya maigizo? huyu Katibu Mkuu wa CCM ndo BOGUS kabisa kuwahi kutoke. Anadhani CCM itapendwa kwa yeye kupigwa picha akiwa amebeba matofali? Poor him, Poor Nape, Poor Asha
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
26,005
2,000
Habari ya Mjini ni vyama vya upinzani sio
Ccm ambacho kiatu chake kimeshaubana
mguu ni bora kukivua kutafuta kiatu
kingine ambacho ni Upinzani.

Kupanda treni ni sanaa za maonyesho
kwa Ccm kumbukeni habari ya EPA
magereza yalifanyiwa ukarabati ili hao
wajao wasipate tabu humo gerezani

Ccm siku zao zahesabika namna nzr ni
kuondoka taratibu tu. Ona nchi chache
kama Malawi,Zambia,Kenya,Ghana,Msumbiji,
vyama tawala vimeondolewa madarakani
kitambo sasa tunangoja hapa Home.
 

IKINGO

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
1,850
2,000
Amepanda trein ili aone ni wapi kunapatikana TEMBO wengi ili afanye mambo yake!.
 

Fede Masolwa

Verified Member
Oct 26, 2013
528
195
tabu ni ambapo wamama waliokuwa wanaimba wameachwa kavu, majama yamesha ondoka sasa wanaulizana, wengi wanalalamika wanaelekea buguruni chamani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom