Wanadar es salaam mnakaribishwa sasa kumpokea kinana na msafara wake TAZARA DAR


Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
Wakuu karibuni kumpokea katibu mkuu kinana na msafara wake sasa, amewasili kutoka njombe na train ya tazara. Watu ni wachAche sana wamekesha wakimsubiri, mziki ni mkubwa sanaaaaaa, KARIBUNI WAKUU
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Kwani ameleta medani gani toka Shamba jangili yule zaidi ya kwenda kuwafumba macho waliolala.lengo la kusafiri na treni ni kuona fursa za tembo anaowinda mikumi na ruaha.
 
K

KATATA

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
472
Likes
176
Points
60
K

KATATA

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
472 176 60
Akafie mbele, huyu na wenzie ndo wanaitia umasikini nchi yetu.
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 35 145
Wakuu karibuni kumpokea katibu mkuu kinana na msafara wake sasa, amewasili kutoka njombe na train ya tazara. Watu ni wachAche sana wamekesha wakimsubiri, mziki ni mkubwa sanaaaaaa, KARIBUNI WAKUU
[FONT=&quot]"Nothing is more terrible than to see ignorance in action." [/FONT][FONT=&quot](Johaan Wolfgang Von Goethe)[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Wakuu karibuni kumpokea katibu mkuu kinana na msafara wake sasa, amewasili kutoka njombe na train ya tazara. Watu ni wachAche sana wamekesha wakimsubiri, mziki ni mkubwa sanaaaaaa, KARIBUNI WAKUU
Cheap politics . . . . . . .kupanda treni ndio anafanana na sie walalahoi! Waendelee kuwadanganya hao wachache waliopo zama za analog.....wengi tupo huku zama za digital HATUDANGANYIKI TENA, IMETOSHA!

Treni yenu imefufuliwa na mwakyembe kwa kutumia jasho, damu na machozi na juzi juzi walitaka kuiua tena ili daladala zao ziendelee kubabanisha abiria!

Poor ccm! poor kinana!
 
S

slufay

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,383
Likes
13
Points
135
Age
43
S

slufay

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,383 13 135
Kwani ameleta medani gani toka Shamba jangili yule zaidi ya kwenda kuwafumba macho waliolala.lengo la kusafiri na treni ni kuona fursa za tembo anaowinda mikumi na ruaha.
Ka nini mshahara huwa unachelewa wakiwa ziarani
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,743
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,743 280
Watu wachache sana ndio wamekesha kumsubiri? Well, ataisoma tu.
 
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
Cheap politics . . . . . . .kupanda treni ndio anafanana na sie walalahoi! Waendelee kuwadanganya hao wachache waliopo zama za analog.....wengi tupo huku zama za digital HATUDANGANYIKI TENA, IMETOSHA!

Treni yenu imefufuliwa na mwakyembe kwa kutumia jasho, damu na machozi na juzi juzi walitaka kuiua tena ili daladala zao ziendelee kubabanisha abiria!

Poor ccm! poor kinana!
no ni ya tazarafrom makambako njombe alipochezea za uso, tang alipotoka jana.. Sasa ndio kawasili makada wapo wachache sana.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,210
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,210 280
anarudi kimya kimya...hamkuchukua vijana matawini huko na kuwalipa kuja kukesha hapo?
 
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
nikupoteza rasilimali tu watu kutwa nzima wamekesha, mziki posho na mapambo nk kisa kupokeana tu kinana mwenyewe yupo full usingz now, kazi kweli wakuu njoon bac kuoko jahaz kumpokea jamani.
 
kisiringyo

kisiringyo

Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
89
Likes
0
Points
13
kisiringyo

kisiringyo

Member
Joined Feb 9, 2012
89 0 13
Hebu ondoa huu ushuz wako tafadhali, kinana ndo nini?
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,848
Likes
9
Points
135
Age
48
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,848 9 135
Hizi siasa za maigizo za chama ambacho kimeshika dola kwa muda mrefu na bado wanafanya maigizo inashangaza.Kinana amefanya nini cha msingi katika nchi hii? Lumumba fc nendeni mkampokee bosi wenu mwambieni tembo wetu
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,661
Likes
1,610
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,661 1,610 280
amepanda treni? nani asejuwa kama anafanya maigizo? huyu Katibu Mkuu wa CCM ndo BOGUS kabisa kuwahi kutoke. Anadhani CCM itapendwa kwa yeye kupigwa picha akiwa amebeba matofali? Poor him, Poor Nape, Poor Asha
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
na hii mvua halafu kwenda kumpokea, muwindaji wa tembo zetu..
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,940
Likes
5,954
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,940 5,954 280
Habari ya Mjini ni vyama vya upinzani sio
Ccm ambacho kiatu chake kimeshaubana
mguu ni bora kukivua kutafuta kiatu
kingine ambacho ni Upinzani.

Kupanda treni ni sanaa za maonyesho
kwa Ccm kumbukeni habari ya EPA
magereza yalifanyiwa ukarabati ili hao
wajao wasipate tabu humo gerezani

Ccm siku zao zahesabika namna nzr ni
kuondoka taratibu tu. Ona nchi chache
kama Malawi,Zambia,Kenya,Ghana,Msumbiji,
vyama tawala vimeondolewa madarakani
kitambo sasa tunangoja hapa Home.
 
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,629
Likes
19
Points
135
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,629 19 135
waache maigizo, mbona hawapandagi daladala?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,967
Likes
13,606
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,967 13,606 280
Mwambie ahurumie tembo wetu,anahatarisha shughuri za utalii.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,959
Likes
15,454
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,959 15,454 280
Huyu mtu Ana dini kweli?????
 
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,668
Likes
878
Points
280
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,668 878 280
Amepanda trein ili aone ni wapi kunapatikana TEMBO wengi ili afanye mambo yake!.
 
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
tabu ni ambapo wamama waliokuwa wanaimba wameachwa kavu, majama yamesha ondoka sasa wanaulizana, wengi wanalalamika wanaelekea buguruni chamani.
 

Forum statistics

Threads 1,252,098
Members 481,989
Posts 29,795,303