Wana-jf nimefiwa na mke wangu!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana-jf nimefiwa na mke wangu!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Jan 8, 2012.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nasikitika kuwafahamisha kuwa nimepata msiba leo alfajiri mke wangu kipenzi amenitoka. Kimsingi mazishi yamefanyika leo saa 10 kwenye makaburi ya changanyikeni...wife ameniachia watoto wawili wa kike 11 & 8...msiba uko makongo juu kwa wale wanaotokea mwenge/mlimani city unapanda dalax2 ya makongo juu unateremkia mwisho zinzpoishia dalax2 uliza eneo linaitwa kizota. Kwa wanaotokea ubungo kupitia chuo kikuu panda dalax2 za changanyikeni teremkia kituo cha bondeni ( chuo cha takwimu) then ulizia kitongoji cha kizota. Hata wenye usafiri binafsi utaratibu ni huo huo. Tunafanya hitma ya marehemu leo saa 10 alasiri karibuni tujumuike sote. Namba yangu ni 0765 068886.
     
  2. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole saana mkuu!
     
  3. Pelosi

    Pelosi Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole sana,

    Mungu akupe hekima kipindi hiki kigumu...
     
  4. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    pole sana afande. Msiba uko kwa wapi ili kama ni karibu tuje msibani.
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    pole sajenti,may she rest in peace. Mungu akupe ujasiri wewe na wanao ktk kipindi hiki cha majonzi
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu,
    May her soul rest in peace, na Mungu akupe nguvu ya kushinda kipindi hiki.
    Kumbuka, she is gone but your daughters are there and they need you.
    Be strong.

    [​IMG]
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    dah mkuu pole sana tupo pamoja kwenye kipindi hiki kigumu
     
  8. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,653
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Pole sana Mkuu!

    Inshallah, Mungu akujalie faraja na uvumilivu katika kipindi hiki kigumu.

    Muhimu ni kujipa moyo kwani wewe sio wa kwanza kukumbwa na hali hiyo, hivyo amini utapata faraja mkuu!
     
  9. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,230
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Pole sana ndugu yangu. Mungu na akusimamie ktk kipindi hiki kigumu kwako na watoto wako. Pole sana.
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,533
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    sisi na wake na hakika kwakwe tutarejea.Pole sana kaka.Nalog off
     
  11. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,213
    Likes Received: 1,259
    Trophy Points: 280
    Pole sana kaka..
     
  12. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,902
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu kwa kuondokewa na mke wako.
     
  13. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,720
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu,bwana ametoa na bwana ametwaa,jina la bwana libarikiwe!
     
  14. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwa msiba. May the Lord give you strength in these trying times!
     
  15. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pole sana!
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu......Mungu akujalie moyo wa subira kipindi hiki kigumu......
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Inna lilahi wa Inna illahi Rajjun!
    Pole sana mkuu. Mungu akupe moyo wa subra na akuwezeshe kushinda uchungu wa kipindi hiki.
    Ailaze roho ya marhem mahala pema.

     
  18. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Pole sn ndg yangu! Mungu akupe faraja na akutie nguv ktk kpnd hk kgum sana! R.I.P ma lovly shem!
     
  19. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,367
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu. Mungu akutie nguvu.
     
  20. majonzi

    majonzi Senior Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana R.I.P Mama Sajent
     
Loading...