Wana jf dsm tunakutana lini


Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
Naombeni mnijibu kama tutawajoin wenzetu wa arusha kwenda tanga nataka kupanga mambo yangu mapema na baby wangu tafadhali,au mnataka niachike tena?
Acheni hizo kama hamtaki semeni
na Rejao na @
Ritz mkimaliza kikao mje na huku jameni sio kila siku siasa tu
 
Last edited by a moderator:
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,414
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,414 2,000
hata wasipo panga mimi na wewe tupange twende zetu kuwajoin. lakini kumbuka kule kutakuwa kiumbe kinanisubiri. tukifika ujifanye hunifahamu but akishaondoka tu itakua yote yako. mia
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Nafikiri member wa dar, ikishindikana kuungana na wenzetu wa Arusha, sie tu organise twendeni hata bagamoyo, dar zoo au hata Jangwani see breaze tujumuike kwa pamoja
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hahahahahahah wazee wa maneno mengiiii vitendo hola...nadhan wengi ni wazaramo
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Smile nadhani ungechukua register ya wote walio serious kwa pm.. Namba ikitosha basi uta arange meeting ili kupanga jinsi ya kuondoka.
Nahis pia kuna wengine wanataka kwenda private na sio kuondoka na group hapa Dar. Ndio maana kuna kimya.
 
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Kama kutakua na wana Jf , watao kutania hapa hapa dar naombeni mnijuze. Tanga sitoweza kwenda kwasababu za kifamilia
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
hata wasipo panga mimi na wewe tupange twende zetu kuwajoin. lakini kumbuka kule kutakuwa kiumbe kinanisubiri. tukifika ujifanye hunifahamu but akishaondoka tu itakua yote yako. mia
tuwe sirias bwana .unaenda?
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
Smile nadhani ungechukua register ya wote walio serious kwa pm.. Namba ikitosha basi uta arange meeting ili kupanga jinsi ya kuondoka.
Nahis pia kuna wengine wanataka kwenda private na sio kuondoka na group hapa Dar. Ndio maana kuna kimya.[/QUOTE Madam B sijui yupo wapi atoe mwongozo
 
Last edited by a moderator:
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
Smile nadhani ungechukua register ya wote walio serious kwa pm.. Namba ikitosha basi uta arange meeting ili kupanga jinsi ya kuondoka.
Nahis pia kuna wengine wanataka kwenda private na sio kuondoka na group hapa Dar. Ndio maana kuna kimya.[/QUOTE Madam B sijui yupo wapi atoe mwongozo
 
Last edited by a moderator:
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,121
Points
1,250
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,121 1,250
Smile zion Daugher katoa ushauri poa watu wakupm kama wanataka kwenda.........mie nikipata muda nitakwenda is unajua tena mambo yaleeeeeeeeeeeee
 
Last edited by a moderator:
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Points
1,500
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 1,500
Smile, kwenda huko Tanga tunapewa allowance? au tunaenda kutumia zetu>>>>>>>>>
 
Last edited by a moderator:
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
HIYO PICHA NIMEIPRINT NIKAMUONYESHE BABA WATOTO, HUWA NAMWAMBIA JF RAHA, HANIELEWI! BADO INANICHEKESHA, NIMECHEKAAAAAAA HASA Ritz alivyosimama, utasema anapiga ramli! kwi kwi kwi kwi!
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,319
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,319 2,000
HIYO PICHA NIMEIPRINT NIKAMUONYESHE BABA WATOTO, HUWA NAMWAMBIA JF RAHA, HANIELEWI! BADO INANICHEKESHA, NIMECHEKAAAAAAA HASA Ritz alivyosimama, utasema anapiga ramli! kwi kwi kwi kwi!

Umeyaona na hayo magobole yao hapo mezani ya kuwindia Tembo.....
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,319
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,319 2,000
Nilishasema tangu zamani,tatizo kubwa la members wa Dar ni njaa kali,ona mmoja hapo juu anaulizia posho.Ushaona wapi mtu unaenda kupumzisha akili ulipwe posho...Kwa hisani ya watu wa Arusha..
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,738
Points
1,225
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,738 1,225
Smile nadhani ungechukua register ya wote walio serious kwa pm.. Namba ikitosha basi uta arange meeting ili kupanga jinsi ya kuondoka.
Nahis pia kuna wengine wanataka kwenda private na sio kuondoka na group hapa Dar. Ndio maana kuna kimya.
Zion kama tulivyoongea shirikiana na smile kupanga hiyo kitu kwa watu wa dar wanaoenda tanga waende.
Cacico,Mtambuzi, Remmy, Nicas, Figaniga,Cielo,gifslwn,Ismail,Dena snowhite,St. Paka Mweusi, Madame B na wengineo tafadhali toeni ushirikiano wa kufanikisha kusudio tarajiwa
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,167
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,167 2,000
Smile watu wa Dar ambao tunaenda Tanga tumeshajioganaizi.
Tumepatikana 6 tu.
Na hiyo safari ipo labda wewe tu ndo hukupiemiwa.

Ok ok Ngoja nije Pm.
 
Last edited by a moderator:
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 1,225
Smile zion Daugher katoa ushauri poa watu wakupm kama wanataka kwenda.........mie nikipata muda nitakwenda is unajua tena mambo yaleeeeeeeeeeeee
Kama huendi na mm nitashindwa kwenda
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,285,937
Members 494,834
Posts 30,879,725
Top