Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Napata wakati mgumu kuwaelewa wanaompinga Mtoa mada na kumshushia mzigo wa lawama kwa hili tukio na maamuzi aliyopanga kuchukua,kwamba ni wapi ambapo hawapaelewi istoshe mtoa mada amejieleza vyema tu haihitaji uwe na degree kumuelewa!una muonea huruma mke kwa matokeo ya dharau zake na kibri kwa mumewe ila unashindwa kumuonea huruma mume kuishi kama Houseboy ndani mwake??hapa labda huruma tu za mume kumsamehe ila si kumshutumu
 
Kweli kaka maamuzu uliyochukua ni sahihi kabisa wanawake wasomi wanatabia ya disparage waume zao bora upate hata house wife hakueshimu kuliko et mnachuma wote na hakueshimu km,mwanaume! Japo sijahoa lkn maamuzi uliyoyachukua ni ya kishujaa kakangu.

Mkuu hapa anayeweza kutoa ushauri ni aliye oa au kuolewa, ukiwa kwenye ndoa kuna mengi, niliwahi kumshauri bro wangu wakati mm sijaoa, tulikuwa kwenye kikao cha usuluhishi, loh, jamaa alibwata kasema tena wewe unyamaze kabisa, subiri uoe kwanza, loh, kweli ukioa utajua mengi
 
Mkuu Bubu Ataka Kusema,

Nimepitia posts zote kwenye hii thread.....Nimelazimika kuirudia hii yako zaidi ya mara tatu.... Hii ya huyu mwanaume kulazimika kujitosa mochware kumtafuta mkewe wa ndoa "iliyovunjika" takriban miaka minne iliyopita.....

Hapana asee, jamaa ni shujaa..

Najaribu kupiga picha angekuta hamadi anakutana uso kwa uso na maiti ya mkewe..... mke anayemdharau kiasi cha kutoka na njemba tangu asubuhi bila kumtaarifu...

Maiti zinatisha cc mshana jr

Hahahahaaaaaaa Asprin sio maiti tu zinazotisha hata kifo pia..juzi kati mdada mmoja kajitia kitanzi chumbani kwake kitanzi kilipoanza kubana kapiga kelele tulipoingia ndani nikachukua kiti alichopandia nikamwekea apate ahueni kwanza kisha nikachukua mkwaju nikamuwasha tatu za nguvu ndio tukamshusha!kifo anakibipu halafu anakiogopa pumbavu sana
 
Last edited by a moderator:
Naunga mkonyo hoja, mpotezee mazima huyo, na hao jamaa waliomgegeda si wakulaumu kabisa, kama mwanamke ameleta dharau kwa mumuwe wa ndoa itakuaje kwa wanaume wa nje hususan anaopiga nao madili na hasa ukizingatia madalali wengi ni waganga njaa, lazima aliwaletea udigrii wa UDSM wakati watu wana PHD za kupigika mtaani,
 
Well said!.
I second u

Ila wakati mwingine,sio siri wanawake tumezidi jamani!!

Jamani mwanamke ndo Ana play nafasi kubwa kwny ndoa,means tupo " kiroho"zaidi ya wanaume.. .
Ndoa nyingi tunavunja wenyewe,ht biblia imesema

Very true wanawake wengi ndo huvunja nyumba zao kwa mikono yao wenyewe.
Sasa watu mumeoana ndoa ya kanisani it means mu mwili mmoja kwanini uwe unamficha mwandani wako. Tena ambaye mna watoto naye wanawake mbadilike na mheshimu waume zenu hata kama mna Mali.
Mwanaume ni mwanaume tu siku zote.
Tena wanawake wengi ndo tabia zao Mali wanaandika kwa majina yao na sio ya familia.
Mwanamke unaweza kuwa na kila kitu lakini ni lazma uwe na mwanaume na umuheshimu bila hvo majanga hayaepukiki hata ukijifanya wa digitali na Mali.
 
Very true wanawake wengi ndo huvunja nyumba zao kwa mikono yao wenyewe.
Sasa watu mumeoana ndoa ya kanisani it means mu mwili mmoja kwanini uwe unamficha mwandani wako. Tena ambaye mna watoto naye wanawake mbadilike na mheshimu waume zenu hata kama mna Mali.
Mwanaume ni mwanaume tu siku zote.
Tena wanawake wengi ndo tabia zao Mali wanaandika kwa majina yao na sio ya familia.
Mwanamke unaweza kuwa na kila kitu lakini ni lazma uwe na mwanaume na umuheshimu bila hvo majanga hayaepukiki hata ukijifanya wa digitali na Mali.

Asante na wewe umeliona hili!

Huyu mwanamke ni shida kwakweli!
 
Mkuu Bubu Ataka Kusema,

Nimepitia posts zote kwenye hii thread.....Nimelazimika kuirudia hii yako zaidi ya mara tatu.... Hii ya huyu mwanaume kulazimika kujitosa mochware kumtafuta mkewe wa ndoa "iliyovunjika" takriban miaka minne iliyopita.....

Hapana asee, jamaa ni shujaa..

Najaribu kupiga picha angekuta hamadi anakutana uso kwa uso na maiti ya mkewe..... mke anayemdharau kiasi cha kutoka na njemba tangu asubuhi bila kumtaarifu...

Maiti zinatisha cc mshana jr

Yaaan imeniuma sana
Most of women wanadanganywa sana na marafiki au mama zao huji kupata baba anayemdanganya mwanae hvyo
Anyway mungu ampe nguvu
 
Last edited by a moderator:
Watu hawataki kuelewa, jamaa hataki ushauri, alishaamua tayari cha msingi ni kumpa moyo aendelee na uamuzi wake.

Mimi sijaoa ila nimejaribu kufikiria kama ingekua ni mimi gafla nimejikuta nimejaa hasira, nadhani hata nisingeenda hospitali kumuona wala kushughulikia kesi.

Maamuzi ya huyo bwana yako sahihi kabisa, wanawake wengine huwa wanajiona wana akili sana na midharau mingi.

Kama anadhani mama yake ndie msiri wake basi akaishi nae amtunzie siri za kubaka na kulawitiwa hadi kunya.

Mimi namshauri huyo braza asifike jumamosi hajamuacha huyo mwanamke.

Hehehehe ni kweli mkuu vitu vingine vinatia sana hasira
Amevuna alichokupanda
 
Asante na wewe umeliona hili!

Huyu mwanamke ni shida kwakweli!

Tena zaidi ya shida wapo wanawake wengi wa aina yake wanafikiri Mali ni kila kitu, yani humuamini mumeo wa halali unawaamini wanaume wengine baki. Nadhani amejifunza na atakoma.
Kuna wanawake wengi ni wasomi na wana Mali ila kwa waume zao wana heshima.
 
Duuuh ... Oh God why women are suffer like this ? Ama kweli kuna binadamu wengine hawana roho ya kimungu ..Hivi dear how many mistakes have you done to anyone since you were born? Honestly hukufaa hata kuitwa mume hata kidogo... Pamoja mkeo alikuwa ana makosa but for now only I can see is your mistake .. Kitendo cha kutomjali mkeo katika kipindi hichi kigumu honestly you weren't a good husband to her at all .. Nilishawahi na MTU ambaye kila nilichomuambia hakunisikiliza .. but yalupokuja ya kumkuta na kumkuta I didn't care about what he did , but I cared about his health first even though I had a reason to walk away and leave his dead body at the hospital .. Kweli nimeamini pamoja wanawake na vituko vyetu na ubabe wetu but some of us We have caring heart.. Jamani let's say move hiyo wife part .. how about the mother of your freak children ... Do you know how much she needs you now? The trauma she is inn to first she is lucky ametoka mzima ni kitu cha kushukuru ... yaani huna tofauti kabisa na hao wanyama who raped her.. Yesu akasema asiye na dhambi awe Wa kwanza kumrushia Jiwe ( mwanamke kahaba) na hakuna aliyefanya hivyo because they were all sinners.. so are you my brother .. hata kama umemchoka hakustahili kufanyiwa vile ... na wewe kummisstreat her like that... Wanawake wenzangu tuwe makini na hawa wanaume wengine tuaotaka kuwaita mume zetu looh ... nahisi kukuchukia honestly but I can't ... just kitendo cha wewe kusema eti unatoka kwenda kunywa beer and the mother of freaking children anateseka pale .. hata kutaka kujua waliommbaka , ni hapana . I call your freak children because sidhani hata kama you give a damn about them ... because If you do you would at least play nice for now for the sake of them ..
Najiuliza mengi hivi nyie wanaume mnatutendea mangapi sisi wanawake but we still take care of you men. Na hata maradhi ya ukimwi mnatuletea but still tunawajali na kuwathamini .. Aaggghhhrrr yaani nimekasirika sana .. Namuonea huruma kweli huyo Dada .. it will take very long time to recover and to gain her confidence again, duuh .very sad... Thanks...

Shame on u roho ya kimungu unaijua ww?
This marriage died for fu.ckin years ago leo ndo unaleta ujinga wa roho za kimungu?
Hzo roho za kimungu mbn hujauliza kwa matendo ya mwanamke sinze she got dolale?
Ts a shame to be that selfish aisee I feel sorry for you kwakweli leo ndo unajifanya unajua roho za kimungu dude please hata yesu naamini hasapoti ujinga huo
She did cross the line since miaka hyo jamaa kavumilia tuif u ask me yes kavula alixhokipanda so stop using mungu as yo fu.u.c.k.i.n excuse
 
Ajute kwa lipi wakati hakukuwa na ndoa miaka minne sasa? Hivi unadhani wanaume wanachagua "urithi" mbele ya heshima ndani ya nyumba? Ukiwa na mke mwenye dharau na majivuno huwezi kufurahia maisha ya unyumba, making love is more than screwing each other asee!

Huyu jumba kubwa atakua kubwa jinga
Nadhan hajui nn maana ya being aman
 
Nilidhani alikuwa anakubania tendo....kila la kheri...
Ila kwa ufupi utajuta...
Naomba uje tena humu JF na ID hii hii utupe feedback ya mwenendo wa mke aliyem replace mkeo...

Mke hajawai kukuchiti....anakuridhisha 6X6..

Umwache kisa amekunyima urithi toka kwa babake..(kwa yeyote aliyesoma hii story kwa jicho la tatu hili ndo limekutia hasira)

Hizo mali si atawapa watoto wenu (maana kwao mambo swafi hawawezi kuzizima akifa kwani ndiko zilikotoka)

Nna wasiwasi sana na uwezo wako wa kuelewa
Hv kuna sehem kasema alitamani urith au akaumizwa na dharau za mkewe since amepata urithi??
Nna mashaka na uanaume wako pia imekuaje ufikirie urith na unajiweza kimaisha?
 
Wivu tu. Haiwezekani kosa moja tu usahau wema wa mkeo to that extent eti unaenda kunywa bia unalala.

BTW hata Mimi LA kuwa accessory to the rape nimeliwaza.

Just saying.

Kosa moja?
Luv plz usiniaibishe kwa nafikiria hayo
Huoni kama hyo ndoa ilishakufa since for years back?
Ukiniambia kosa moja ni lipi hasa?
Trust me kwenda kazini tu unaniaga umefikia stage ya kwenda bagamoyo kwenye so called madili yako bila kuniaga ts justifies everything hakuna ndoa hapo sijui kwann mnaendelea kulazimisha
Otherwise u tell me is wht u do kwenye ndoa yako(hope u don't feel disrespected)
 
Mkuu, kwanza nikupe pole!

Pili, kwa kadiri ya maelezo yako wewe ndie chanzo cha mkeo kujenga dharau juu yako!

Tatu, natamani ningesikia na upande wa pili (mkeo) pia maana ni ngumu kutegemea one side story kuweza kupata ukweli halisi.

Nne, mali za urithi alizoachiwa mko hazikuhusu hivyo sioni tatizo kama hajakushirikisha kakt hilo, cha muhimu wewe unajua kuwa mkeo ana ukwasi wa mali za urithi.

Tano, nashangaa kama kweli ni wanandoa ila mnachukuliana kama wapangaji ktk nyumba moja. Inawezekanaje mkeo anakuaga anaenda kuangalia shamba B'moyo, kitu ambacho hajakushirikisha na wala hujishughulishi kumuhoji kutaka kujua kulikoni! Matokeo yake ndio kaishia kwenye mikono ya wabakaji. Kifupi umeshindwa kutimiza wajibu wako wa kumlinda mkeo!

Sita, baya zaidi mkeo kapatwa na tatizo ambalo wewe ulitakiwa kuwa mstari wa mbele ktk kumsaidia kinyume chake umesimama mbali na kuwa mtazamaji..., eti kisa huko nyuma ulishamkanya lakini hasikii! Wahenga walisema mtoto akinyea mkono hupaswi kuukata bali unausafisha na maisha yanaendelea!

Saba, inakuwaje mkeo anaenda aendako akirudi ndio anakupa taarifa kuwa alikwenda kitchen party n.k..? Inaonekana wewe ni mwanaume mwenye gubu, usiyempa mkeo hata uhuru wa kuhudhuria matukio kama kitchen party n.k.

Ushauri: Punguza jazba/hasira kwa sababu hazitatui tatizo. Simama na mkeo ktk wakati huu mgumu alionao na pia fikiria mstakabali wako wa familia yako.., wanao n.k.

Kila kheri

Unauliza maswali ambayo majibu yake yote yapo kwenye thread huo ni upuuz na wendawazim
Mnatujazia server tu
 
Wote mliochangia hapa, hivi hamuoni ya kwamba huyu mleta mada ndio aliyeandaa mpango mzima wa mkewe kubakwa? Mbona hili liko wazi kabisa kulingana na reaction zake!!

Huna lolote u r just biased
Amfanyizie mkewe then alete mada hapa imsaidie nn?
Y pipo are thinking this low??
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Huna lolote u r just biased
Amfanyizie mkewe then alete mada hapa imsaidie nn?
Y pipo are thinking this low??

Usinilazimishe niwaze kama utakavyo wewe!!!!....ndio maana ya kujadili, wewe unauhakika gani kwamba hii mada aliyoleta hapa kama ni ya kweli na sio katunga? too low thinking capacity.....
 
Back
Top Bottom