Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Sawa bhana , mkuu Bavaria ,,
The point I was tryng to make ni kwamba,, kwanini kama ana hasira asinge watafuta hao jamaa wabakaji direct, without hesitation ,, bt instead,, jianaume zima lina kaa
Ata kujishughulisha kumuuliza sababu mkewe hakuna..
Badala yake anakeshea bia ,,
So point kubwa hapo ni busara na kiukweli kama hao ndugu zake hawata tia dought kubwa na kumweka ndani ,,basi
Huyu mleta mada yawezekana kuna vitu vingine kaficha hajaelezea!!

By the way, icho ulicho sema ni kweli kabisa kutokana na mada jinsi ilivyoeleweka..

Hehehehe mnanichekesha sana atafute sababu za nn hasa?
Hv wapi hasa alivyokuambia anashindia bia?please Mr parfect stop being insane asinywe bia kisa?
Before unajua alikua hanywi?mwache agonge monde za kutosha as long as halewi akazingua n besides haumlipii so don't make the rules pia
Vaa viatu vya mwandishi mkeo awe anajaribu kukupanda kichwani anarudi midnight bila taarifa ndo uje ulete ulokole Mavi wako hapa
 
Last edited by a moderator:
Kama ulitoa m19 kusaidia kesi, si ulijitolea kwa moyo au ulitegemea returns...?
Mimi kila nikikusoma sioni innocence yako...ndo maana narudia ukishampata Mrs right uje utupe feedback...

Kama mkeo anafikiria hadi kukuficha enrolment yake kusoma utakuwa na makasoro yako unayoyaficha au huyajui...
Nimeshuhudia unyanyasaji mwingi kwa wamama that's why I can deconstruct hizi hadithi za upande mmoja ...mkeo angekuwa hakupendi/kakuchoka angekuchitilia mbali...ugomvi wenu ni pesa japo unajitahidi kukataa...

Issue ni kwa nini mkeo hakuamini kwenye maendeleo (shule na pesa)?

U r too stupid aisee
Wapi alipojustify kutamani mali wakat yeye mwenyewe alishajitosheleza before hata hajaoa?
Watu wengine sijui mnatafuta sifa au umaarufu
Sioni wp hasa inapoonesha ugomvi wao ni pesa
 
Tena zaidi ya shida wapo wanawake wengi wa aina yake wanafikiri Mali ni kila kitu, yani humuamini mumeo wa halali unawaamini wanaume wengine baki. Nadhani amejifunza na atakoma.
Kuna wanawake wengi ni wasomi na wana Mali ila kwa waume zao wana heshima.

Diva
Kwanza nakupongeza kwa kutokuwa mnafiki na kusema ukweli.
Siku hizi kuna wanawake akisha kuwa na ka usafiri, na masters degree yake basi kamaliza. Dharau kwa mumewe, kisa nae ana boutique na anaweza kununulia pombe wenzake na mabwana zake.
Huyo dada anaonekana alikuwa kwenye kundi hilo.
Akome!
 
Pole sana kaka...i see the pain you are going through
 
U r too stupid aisee
Wapi alipojustify kutamani mali wakat yeye mwenyewe alishajitosheleza before hata hajaoa?
Watu wengine sijui mnatafuta sifa au umaarufu
Sioni wp hasa inapoonesha ugomvi wao ni pesa
Kwa maandishi haya wewe ndio mleta mada (si kasema ana ID ya zamani) ha ha ha

Unatoa details kwa ufahamu mkubwa wa issue nzima....

Ningekuwa natafuta sifa, umaarufu (hata bwana) ningeunga mkono upuuzi wa wengi humu (mnione wife material lol...) lakini kama ujanisoma uzuri I always stand on what I believe na sijikombi kwa yeyote ndo maana nawapa za uso mpaka mnapaniki na kutukana...ahaha na I real enjoy nkiona mnajiliza
 
Kiraka said:
Diva
Kwanza nakupongeza kwa kutokuwa mnafiki na kusema ukweli.
Siku hizi kuna wanawake akisha kuwa na ka usafiri, na masters degree yake basi kamaliza. Dharau kwa mumewe, kisa nae ana boutique na anaweza kununulia pombe wenzake na mabwana zake.
Huyo dada anaonekana alikuwa kwenye kundi hilo.


Mkuu ndiyo maana wanawake wajane ni wengi kuliko wanaume waliofiwa na wake zao. Kuishi na mwanamke ni kazi sana.
Mtoto mmoja shuleni aliulizwa na mwalimu wake kwanini wajane ni wengi kuliko wanaume wagane, akajibu " KWASABABU WANAWAKE HAWAOI"
 
Kuolewa na myanaume sampuli hii si bora nidodee kwetu.....kwi kwi kwi
 
Diva
Kwanza nakupongeza kwa kutokuwa mnafiki na kusema ukweli.
Siku hizi kuna wanawake akisha kuwa na ka usafiri, na masters degree yake basi kamaliza. Dharau kwa mumewe, kisa nae ana boutique na anaweza kununulia pombe wenzake na mabwana zake.
Huyo dada anaonekana alikuwa kwenye kundi hilo.
Akome!

Hii tabia ya wengi kwa sasa sijui nani aliwaambia Mali ndo kila kitu hadi kimfanye mtu adharau wengine.
Hafu wanaume wapole na wastaarabu hupata wanawake wakorofi.
Ndoa ni zaidi ya Mali zaidi ya masters na wanawake huwa wanaponzana sana. Ndoa kuheshimiana kuanzia mwanaume hadi mwanamke na kujua nafasi zao.
 
Si wakorofi ni smart ....wanajua wanaume material na wanaume mizigo...
Wasio smart ndio wanazoa zoa...na kuyakuta ya kumkuta...
Na kwa kuwa hawako smart wanang'ang'ana humo humo na kuamini kuwa makosa yote ya waume zao ni wao wa kulaumiwa...

Be SMART LADY

Hii tabia ya wengi kwa sasa sijui nani aliwaambia Mali ndo kila kitu hadi kimfanye mtu adharau wengine.
Hafu wanaume wapole na wastaarabu hupata wanawake wakorofi.
Ndoa ni zaidi ya Mali zaidi ya masters na wanawake huwa wanaponzana sana. Ndoa kuheshimiana kuanzia mwanaume hadi mwanamke na kujua nafasi zao.
 
Kuhukumu mtu that way wewe unapaswa kuwa 'perfect'
sidhani kama tungesikia ya mke tungesema huyu jamaa ni perfect
ndo maana nimesema 'mchukulie mkeo kama binti yako'
utaona utamhukumu tofauti.....lakini ukimchukulia kama 'mshindani mwenzio'
kila litakalomtokea utasema tu sawa sawa.....

Tatizo linakuja pale mke amekataa kuchkuliwa kama binti, bali anataka kuchukuliwa kama equal partner. Hii case ni ngumu kuiamua kwa mume. Though kwa mimi ningemrudia but ningetumia trick way. Ningesubiri apone, then ningetangaza namuacha mbele ya mama yake. Technically kwao wasingekubali kuachwa mbele ya kashhfa kama hiyo juu ya mtoto wao. Ni wazi wangenisihi nirudiane. Ningebuy some time ( like miezi miwili hivi ) the ningerudiana naye. Na kurudiana huko ndipo utakapotake over all powe kama mume na hizo tabia za ajabu ajabu ningezimonitor mwanzo mwisho. Maisha yangekuwa mapya.

Kuna watu mnasema mungu kaamua kumpa jamaa pa kutokea. But mimi nasema kwa hili Mungu kampa jamaa njia ya kuretain nguvu (power ) yake kama mume ndani ya nyumba. So brother dont loose hii chance adhimu ya kuwa kichwa cha familia since uingie katika ndoa.
 
me ningekuwa mpelelezi ningekupeleleza na wewe...usikute umepata mchepuko umenogewa ukamtengenezea mkeo zengwe kwa kutumia sifa yake ya kupenda maendeleo ili upate sababu ya kumwacha...coz kwa hali ya kibunadamu nimemuonea huruma sana huyo dada ni fighter japo ana weakness zake...lkn kwa vile umeongea upande mmoja coz ukute kuna reasons za kutokushirikisha...inawezekana I did da same kwa maendeleo yako...au una watoto wa nje so anafanya hivyo kwa maslah ya watoto wenu..ol in ol lazima kuna reasons...sasa kama sie watu baki tunamuonea huruma mkeo na mama mtoto wako..eti wewe unakaa bar unakunywa bia na inapita kabisa...kaka kuna mengi umeficha hapa

umeona ee mkuu mim mwenyw ningempeleleza kwnz back kwny kaul alyomtel mkewe eti ipo cku ntakuja kuitwa upo polis au mochwari..mmh alf nw anasema anakunywa bia inashuka lol
 
nilimwambiaga mke wangu,ntakusameh dhambi zote,lkn sio ya kutoka nje ya ndoa,,hata waje washauri 1000000 siwezi kamwe,,ishu ya kubakwa ukweli nimevaa viatu vyako vimenishinda naomba uvichukue tu,,kuhusu kulea watoto inategemea na maamuzi yako,make hata akiendelea kubaki bado muda mwingi hakai na familia,hata akiondoka bado unao uwezo wakuwafundisha jema na baya na mising ya dini kama wewe ni mcha mungu..pole sna
 
kwa muda niliamua kuwa nasoma mawazo ya watu tu jukwaa hili, lakini kwa ulichokiandika imenibidi nitie neno hapa: ni kweli kabisa mke ni wathamani sana tena sana na anatakiwa kuthaminiwa sana tena sana kwani ni mke na mume pekee ndio wanao-shape ulimwengu. hata hivyo inaonekana wewe kichwa chako ni kizito sana tena sababu ya uzito huo ni matokeo ama ya kutowahi kukumbana na tatizo kubwa la kimahusiano au ndo kwanza unaanza mahusiano na hivyo unahisi kuwa kila mwanamke anapomdharau mmewe basi ni lazima na huyo mwanaume awe na tatizo; si lazima iwe hivyo swtbeib! kuna wanawake wengine ( na hawa wako wengi) wanapokuwa na uhakika wa kipato hasa cha kumzidi mumewe na familia yao ikawa njema, dharau haziishi kwa mwanaume huyo na hata kwa familia ya mumewe. siku hizi mnamsemo wenu maarufu eti "HUYO SIO NDUGU YAKO" ni wakati sasa wanawake mpate somo, Mungu alikuumba kuwa chini ya mwanaume na hivyo ndivyo ilivyo na itabaki kuwa hivyo milele na milele amina!!! hizo haki sawa zitawapumbaza na mtaishia kupata matatizo yanayofanana na yaliyompata huyo mwenzenu kisa tu kujifanya na nyie mna haki sawa na wanaume hadi kuleta dharau na kutoambilika. Huwezi kwenda kinyume na mpango wa MUNGU ukabaki salama!

Mkuu nna kichwa chepes sn na ninajua kumsoma mtu maandsh yk...uyu jamaa kwnz hn counsious na kilichomtokea mkewe..why?? alf back kwa statement yk alishamwambia mkewe ipo cku watakuja kuniita ukiwa mochwar au polis ...alf anakuja kwny jukwaa anasema hatk ushaur..so alishapanga alishajishaur ndo akaja kutupa tu taarifa ya yaliyojir..alf asa hv anakwambia nko bar nakunywa bia zng nawaangalia wanamletea counselor mara watumish...yn yy hn hrm yn km ni polis wangeanza nae uyu kwa uchunguz..na anaonekana he has problem koz ndoa bwana ni sir kubwa mkuu..nyumba hz znafcha meng usione wt wanatoka wanacheka as wife an husband jn walidundana ..bt..ol in ol mambo yanaenda lkn sasa ktk kuta kuta hzi nne(nyumba) mwngn anaeza ishi na mwenzio just bcoz wana wtt lkn aza side anaendesha maisha yk mengn kw wale anao hisi anawaamin.!! trust me mwanamke hawez fanya desicion bila course mkuu ..trust me mkuu..
 
Mke wako mbaka ana bakwa lazima kuna tatizo sehemu either ni hiyo mirathi au maadui zako ndio wamepanga kutelekeza hicho kitendo cha kinyama,vuta subira then fanya maamuzi sahihi ambayo huta kuja kujutia maishani
 
I can't believe na ww umenifanyia siasa?u of all these pipoooooo?camoon luv
I give up.

Kosa moja?
Luv plz usiniaibishe kwa nafikiria hayo
Huoni kama hyo ndoa ilishakufa since for years back?
Ukiniambia kosa moja ni lipi hasa?
Trust me kwenda kazini tu unaniaga umefikia stage ya kwenda bagamoyo kwenye so called madili yako bila kuniaga ts justifies everything hakuna ndoa hapo sijui kwann mnaendelea kulazimisha
Otherwise u tell me is wht u do kwenye ndoa yako(hope u don't feel disrespected)
 
Back
Top Bottom