Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Aisee kama wameshamla kiboga itakuwaje akipona? Manake huyo hawezi kuacha tena
 
Hii mitihani mingine si ya kuombea kukutana nayo maishani
 
Mtu hawezi acha kukuheshimu akakupa tunda wewe...unless awe amekugeuza dildo...na ndio kama kwenye mechi mpo compatible ndoa haiwezi kamwe ku shake...hayo mengine ni mbwembwe tu


Tatizo vijana siku hizi mnavizia kuoa watoto wa vigogo mkitegemea kukwamua maisha (ntoke vipi)..
Ndo maana kuna wazee hawataki wakwe class ya chini kuhofia watoto zao kugeuzwa mtaji

hili ndio tatizo la wanawake wengi kua short sighted kwenye ndoa na kudhani kwa vile tu anampa mume wake tunda la roho basi hata asipomuheshimu haina tatizo,akili zao zote zinakua kwenye kiungo chao pendwa kwamba so far anampa mme wake bila hiyana basi mambo mengine hayapi uzito, wanaishia kuachwa na viungo vyao pendwa wanabaki navyo vimewadodea.

Labda awe ni changudoa tu ndio anaweza kutegemea kiungo chake pendwa kwa mwanaume kama silaha yake ya mwisho maana hawana muunganiko mwingine wowote baaada ya hapo.

Kwenye ndoa mwanaume anahitaji zaidi ya ngono, heshima, maana kama ni ngono anaweza kupata bila shida toka kwa machangu sasa ya nini aoe kama ndoa ni ngono?

Anyway kama ndoa yako ipo kwa ajili ya ngono tu haina shida.
 
hili ndio tatizo la wanawake wengi kua short sighted kwenye ndoa na kudhani kwa vile tu anampa mume wake tunda la roho basi hata asipomuheshimu haina tatizo,akili zao zote zinakua kwenye kiungo chao pendwa kwamba so far anampa mme wake bila hiyana basi mambo mengine hayapi uzito, wanaishia kuachwa na viungo vyao pendwa wanabaki navyo vimewadodea.

Labda awe ni changudoa tu ndio anaweza kutegemea kiungo chake pendwa kwa mwanaume kama silaha yake ya mwisho maana hawana muunganiko mwingine wowote baaada ya hapo.

Kwenye ndoa mwanaume anahitaji zaidi ya ngono, heshima, maana kama ni ngono anaweza kupata bila shida toka kwa machangu sasa ya nini aoe kama ndoa ni ngono?

Anyway kama ndoa yako ipo kwa ajili ya ngono tu haina shida.


Well narrated kiongozi. Mwanaume anahitaji heshima, kujaliwa na upendo...nyumba isiyo na maelewano, hamna communication, hapo ndoa inakosa bond. Nashangaa mtu yupo ndani ya ndoa kwa miaka lakini anasema ndoa ni ngono...ngono ni compliment ya ndoa and nothing more.

Women of nowadays are rude, selfish and self-centered. Kuna mtu nimemsoma na nahisi she's just that.
 
me ningekuwa mpelelezi ningekupeleleza na wewe...usikute umepata mchepuko umenogewa ukamtengenezea mkeo zengwe kwa kutumia sifa yake ya kupenda maendeleo ili upate sababu ya kumwacha...coz kwa hali ya kibunadamu nimemuonea huruma sana huyo dada ni fighter japo ana weakness zake...lkn kwa vile umeongea upande mmoja coz ukute kuna reasons za kutokushirikisha...inawezekana I did da same kwa maendeleo yako...au una watoto wa nje so anafanya hivyo kwa maslah ya watoto wenu..ol in ol lazima kuna reasons...sasa kama sie watu baki tunamuonea huruma mkeo na mama mtoto wako..eti wewe unakaa bar unakunywa bia na inapita kabisa...kaka kuna mengi umeficha hapa
 
hili ndio tatizo la wanawake wengi kua short sighted kwenye ndoa na kudhani kwa vile tu anampa mume wake tunda la roho basi hata asipomuheshimu haina tatizo,akili zao zote zinakua kwenye kiungo chao pendwa kwamba so far anampa mme wake bila hiyana basi mambo mengine hayapi uzito, wanaishia kuachwa na viungo vyao pendwa wanabaki navyo vimewadodea.

Labda awe ni changudoa tu ndio anaweza kutegemea kiungo chake pendwa kwa mwanaume kama silaha yake ya mwisho maana hawana muunganiko mwingine wowote baaada ya hapo.

Kwenye ndoa mwanaume anahitaji zaidi ya ngono, heshima, maana kama ni ngono anaweza kupata bila shida toka kwa machangu sasa ya nini aoe kama ndoa ni ngono?

Anyway kama ndoa yako ipo kwa ajili ya ngono tu haina shida.

And vice versa is true!
Na mwanamke anahitaji vitu hivyo!!
 
Mtu hawezi acha kukuheshimu akakupa tunda wewe...unless awe amekugeuza dildo...na ndio kama kwenye mechi mpo compatible ndoa haiwezi kamwe ku shake...hayo mengine ni mbwembwe tu


Tatizo vijana siku hizi mnavizia kuoa watoto wavigogo mkitegemea kukwamua maisha (ntoke vipi)..
Ndo maana kuna wazee hawataki wakwe class ya chini kuhofia watoto zao kugeuzwa mtaji

Akili yako na ya mama mkwe wa mtoa mada hazina tofauti,acheni kuwaharibu mabinti zenu eti kisa mko vyema basi ndo awe na dharau kwa mumewe kweli??wanaume wanapenda respect kutoka kwa wake zao kuliko kitu kingine chochote
 
nevile pablo

To be honestly hata nikionekana katili au sina huruma kiasi gani ni bore but nakuunga mkono asilimia buku yaan
Kwa maoni yangu nadhani hii ndoa ilishakufa hiyo miaka minne iliyopita sababu trust kwako ilikufa
Kama umefikia stage ya kuficha Hati na miradi yake hakuna maana ya ndoa tena
Okay ni vyake lakini sioni haja ya kukuficha mtu unayelala nae uchi miaka yote,what for?
Ukute mamake ndo alimwambia 'mwanaume sio ndugu yako,akikuacha je?'
Mnisamehe kama nimesema vibaya lakini amini nakuambieni ndo mambo yanavyoanzia kwenye ndoa zetu,pale unapomshirikisha third part theta where all "ZE DRAMA BEGINS"»»kwa mfano ona sasa mama mkwe wako anavyokuangalia kama we shetani au ndo umesababisha hayo wakat she is the source,"let em test the taste of their own f.u.k.i.n medicine"
YAANI KAMA UTASOMA HII COMMENT NATAMANI HATA NIPATE NAMBA YAKO YA SIMU NIKUPE HONGERA NA POLE KWA SIMU
AM NOT OKAY NA YEYE KUBAKWA BUT SHE HAS A LESSON TO LEARN KWAKWELI
Besides nimependa hyo comment hapo" mm jioni naenda zangu kwenye bia narudi nipo vizuri nalala, "t has made my day kwakweli
I real wish to see how this drama ends

Well said!.
I second u

Ila wakati mwingine,sio siri wanawake tumezidi jamani!!

Jamani mwanamke ndo Ana play nafasi kubwa kwny ndoa,means tupo " kiroho"zaidi ya wanaume.. .
Ndoa nyingi tunavunja wenyewe,ht biblia imesema
 
Last edited by a moderator:
Kama mke wangu ana majivuni ni huko kwa mashosti zake, kwangu aje na heshima coz it has to be that way. Akishaleta dharau na majivuno ndani ya nyumba, tena kwa kisingizio cha uwezo wa kifedha itakula kwake, trust me ukishakuwa mtu wa majigambo, dharau na majivuno ndani ya nyumba, hapatakalika.

Worse of all, kila kitu kwake ni Siri, anamfanya mama yake msiri wake...aende kuishi nae kama ndio hivyo coz huwezi kuishi na mtu mlale uchi kila siku kumbe anafucha mambo. Unaona mtu anaondoka home sa4 hasemi anaenda wapi, achilia mbali kuomba ruhusa. Hiyo ndoa ilishakufa mda, jamaa amalizie tu sasa....

Kwa kweli ,kwa hili mwanamke kakosea!hakuna haja ya kumtetea!.

Hii ndoa kweli ilishakufa kitambo!!
 
And vice versa is true!
Na mwanamke anahitaji vitu hivyo!!

Nakubaliana nawe Christine, tatizo ni moja pale mwanamke au wanawake wanapodhani wao wajibu wao ni kuwapa waume wao penzi tu na kudhani kwenye ndoa mwanaume yeye anapenda na anawaza ngono tu kwamba ukishakua unampa mambo mengine hayana uzito sana maana anapata anachokitaka bila shida.

Ingekua hivyo basi hakukua na maana ya kuoa maana kama ni ngono kila mtu anaweza kuipata bila kuoa au kuolewa, ni huduma ipo kila mahala ni wewe tu ya nini kuoa?kama shida ni maziwa kwa nini ufuge ng'ombe wakati unaweza kununua maziwa yaliyokwisha tengenezwa dukani, lakini mfugaji anajua raha ya kufuga na sio maziwa tu.

Akili ya mwanaume anaijua mwanaume mwenyewe, wanawake kujifanya wanawajua wanaume kwamba akili yao inawaza ngono tu hapo ndio wanakosea na kupotoka, wanajikuta wanatoa penzi kwa waume wao na bado mwanaume anachepuka kama vile hana mke.
 
Well narrated kiongozi. Mwanaume anahitaji heshima, kujaliwa na upendo...nyumba isiyo na maelewano, hamna communication, hapo ndoa inakosa bond. Nashangaa mtu yupo ndani ya ndoa kwa miaka lakini anasema ndoa ni ngono...ngono ni compliment ya ndoa and nothing more.

Women of nowadays are rude, selfish and self-centered. Kuna mtu nimemsoma na nahisi she's just that.

Hii ndio aina ya wanawake tulionao kizazi hiki mkuu, wanaume kazi tunayao, wanadhani wajibu wao kwenye ndoa ni kutoa penzi tu na mwanaume anawaza penzi tu, sasa kama mwanaume kwenye ndoa anataka ngono tu ya nini kuoa, maana ngono inapatikana bila kuoa aua kuolewa, ya nini ufuge ng'ombe upata shida ya kufagia zizi/banda,kutafuta malisho au majani,kununua dawa nk wakati kumbe unaweza kupaza Tanga fresh au azam milk dukani?

Lakini mfugaji anajua raha ya kufuga sio maziwa tu ndio maana anafuga., mwingine kuishi na yule mnyama tu nyumbani kwake anapenda hata kama hapati maziwa,anafarijika kua na ng'ombe nyumbani.

Mwanamke anasema kwake yeye ndoa ni ngono tu, mfano mzuri huyo mtoa mada anasema mkewe anatoa penzi bila shida lakini mwanamke hamheshimu na jamaa anamuacha. Haya ni mawazo ya wanawake wengi kudhani akili ya mwanaume imejaa mawazo ya mbunye tu.
 
Akili yako na ya mama mkwe wa mtoa mada hazina tofauti,acheni kuwaharibu mabinti zenu eti kisa mko vyema basi ndo awe na dharau kwa mumewe kweli??wanaume wanapenda respect kutoka kwa wake zao kuliko kitu kingine chochote

Huwa nafurahi nkijua dozi imewaingia...
Ha ha ha...labda mkaoe bibi zenu...mtajirekebisha tu...mdogo mdogo
 
Heshima haina jinsia...mtu aheshimiwe kwa matendo yake...
Wewe uwe waruwaru...kote wanakudharau utegemee heshima kwa mnyonge wako (mkeo)...
Labda ukaoe bibi yako wa mwaka 47 alokuwa tayari kushikiwa akili..

hili ndio tatizo la wanawake wengi kua short sighted kwenye ndoa na kudhani kwa vile tu anampa mume wake tunda la roho basi hata asipomuheshimu haina tatizo,akili zao zote zinakua kwenye kiungo chao pendwa kwamba so far anampa mme wake bila hiyana basi mambo mengine hayapi uzito, wanaishia kuachwa na viungo vyao pendwa wanabaki navyo vimewadodea.

Labda awe ni changudoa tu ndio anaweza kutegemea kiungo chake pendwa kwa mwanaume kama silaha yake ya mwisho maana hawana muunganiko mwingine wowote baaada ya hapo.

Kwenye ndoa mwanaume anahitaji zaidi ya ngono, heshima, maana kama ni ngono anaweza kupata bila shida toka kwa machangu sasa ya nini aoe kama ndoa ni ngono?

Anyway kama ndoa yako ipo kwa ajili ya ngono tu haina shida.
 
..lakini hilo la kuliwa mande kuna sababu behind the curtains..! hawawezi tu from nowhere wamtafune mke! Kuna kitu...

hata mimi naamini kuna sehemu wamepishana. kwa kumkomoa wameamua kumfanyia hivyo.
 
me ningekuwa mpelelezi ningekupeleleza na wewe...usikute umepata mchepuko umenogewa ukamtengenezea mkeo zengwe kwa kutumia sifa yake ya kupenda maendeleo ili upate sababu ya kumwacha...coz kwa hali ya kibunadamu nimemuonea huruma sana huyo dada ni fighter japo ana weakness zake...lkn kwa vile umeongea upande mmoja coz ukute kuna reasons za kutokushirikisha...inawezekana I did da same kwa maendeleo yako...au una watoto wa nje so anafanya hivyo kwa maslah ya watoto wenu..ol in ol lazima kuna reasons...sasa kama sie watu baki tunamuonea huruma mkeo na mama mtoto wako..eti wewe unakaa bar unakunywa bia na inapita kabisa...kaka kuna mengi umeficha hapa

Sana, inawezekana huyu jamaa ni dikteta ndani na anatabia ambazo zinamfanya Mke asimshirikishe mambo yake. Na nimehisi pengine kwenye hilo tukio Luna mkono wa huyu mume, just thinking, namhurumia huyu dada, pigo juu ya pigo.
 
Pole sana
Hupaswi kuwa na jazba

Mke ni dhamana yako kama ilivyo mwanao

Waliombaka mkeo pia 'wamekutukana na wewe na kukuonyesha dharau kubwa'

Hata kama utasema umuache mkeo...kama adhabu yake vipi hao walio mbaka?

Why usijue ukweli wote?

Yaani watu waje wambake mkeo na kumlawiti na wwe unaona tu bora kumuacha mkeo ndo umemaliza?

Na hao jamaa wakihonga mahakama watatoka nje free kabisa?

Nimi ningekuwa wewe ningeanza na hao watu..nijue ukweli na nihakikishe wanazikwa ndo narudi kumuadhibu wife

Mi nafikiri kilichomuudhi jamaa ni ile tabia ya mke wake kufanya mambo kivyake na watu wa kwao bila ya kumshirikisha yeye.
Kifupi huyu mwanamke amekuwa siyo mnyenyekevu na mtii kwa mume wake na pia japo ameolewa ila inaonekana bado hajaondoka kwao.

Namshauri huyu jamaa aone namna ya kumsaidia mke wake ili apone kisaikologia kwanza halafu hayo maamuzi mengine kama ni kuyafanya iwe baadae, pili adili na hiyo kesi ya hao majamaa makatili waliobaka kwa kufanya hivyo obvious anaweza kuyajua na memgine
 
Ngoja na wewe utiliwe madawa ya kulevya ktk bia, ubakwe. Alafu mpenzi wako utakae mpata akuache. Tatizo la mwenzio ni lako. Namashaka na wewe, inawezekana hao watu uliwatuma wakambake. Ili upate sababu ya kumuacha. Hatari
 
Back
Top Bottom