Marwa_J_Merengo
JF-Expert Member
- Aug 6, 2018
- 4,510
- 6,893
sawa mi nawatazama nasema hiiiiii
Uwe na siku njema piaAsante kwa tafsiri mkuu.
ukikaa nchale"Ukichimama nchale, ukikimbia nchale"
Duu....! [emoji848][emoji848][emoji848][emoji144][emoji144][emoji144][emoji144]TAFSIRI YAKE.
Kwanini Hamtupi Pesa Zetu Za Korosho Au Mnatuona Wajinga?.
Mateso Yote Tuliyo Yapata Wakati Wa Kupalilia mikorosho Hamtuonei Huruma?. Wezenu Tunapata Tabu Watoto Njaa. Au Kama Imeshindikana Mutuambie Tuweke Ubani Tumshukuru Mungu Yaishe.
Vipi mkuu mbona kugunaDuu....! [emoji848][emoji848][emoji848][emoji144][emoji144][emoji144][emoji144]
Kuweka ubani yaishe ndio kufanyeje??Mmalongovangu mchawi mtu baka anatumwa tu chunga chupete.
Nje ntiti ndani ntiti"Ukichimama nchale, ukikimbia nchale"
Mwambie huyo kochoKuna sehemu nimetaja lugha ya taifa hapa? Propaganda unazijua kweli? Usiishi maisha ya kukariri
Watamponza shangazi wa katelefoniMda sio mrefu watalianzisha kama lile la gass
He he he heTambiko la kimila kumuachia Mungu aaamue kwa haki.... Yani kupeleka malalamiko kwa Mungu mababu na mizimu
Kumuachia Mungu ....Kuweka ubani yaishe ndio kufanyeje??