Wako wapi wanafunzi bora (Tanzania One) wa miaka ya nyuma?

Wako wapi wanafunzi bora (Tanzania One) wa miaka ya nyuma?

Profesa Mukandara yuko chuo kikuu Dar es salaam
Profesa Shivji yupo ni profesa
Profesa Lipumba yupo
Andrew Chenge yupo mbunge na ana nafasi kubwa tu
Profesa Sospeter Muhongo yupo ni waziri wa madini
DK harrison Mwakyembe yupo ni waziri
Dk Tulia ACKSON ni naibu Spika

Kwa ufupi wengi waliokuwa wakali kwenye masomo waliendelea kuwa vipanga na wako vyuo vya ndani na nje na wana nyadhifa nyingi tu serikalini.Mtu kama Profesa Shivji form six tabora alisoma combination ya PMM (Physcs,Pure Mathematics NA ADVANCED mathematics) Akaenda kusoma sheria akawaburuza na kuibuka kinara wa sheria kuwashinda wale waliosoma masomo ya arts kama HGL.Ni mwanasayansi aliyekuwa na akili mno kwenye sayansi na alipoingia kwenye sheria akabaki na akili zake zile zile hadi leo
Kwenye hao wote naona mchango wa Pro. Muhongo ndo unaonekana pamoja na ubunifu wake na pro. Shivji ila wengine hao hawana cha ziada zaidi ya vyeo.
 
Tafuta kitabu cha Robert Kiyosaki cha "Why A students work for C students and B students work for government. Kuna utofauti kati ya ubunifu na kufaulu mitihani.
 
Bill Gate aliwahi kusema "Nilipokuwa chuo kikuu, nilikuwa nikifaulu baadhi ya masomo na rafiki yangu alikuwa akifaulu masomo yote. Sasa hivi rafiki yangu ni Engineer katika kampuni ya Microsoft, na mimi ni mmiliki wa Microsoft".

Katika maisha tunategemeana, wenye akili za kipaji hongereni, sisi vilazer wenye makampuni tunatambua umuhimu wenu.
 
Elias yule T.O wa Tosa maganga yuko wapi maana alitukimbiza nasikiaga alidisco mara anafundisha tuition. Anaejua yuko wap anibrief. Yan maisha sio akili ya darasan jaman duu
Yupo petroleum engineer mwaka wa nne anaingia, mwenzako marks alizopata advance akiomba chuo chochote duniani lazima apate
 
Profesa Mukandara yuko chuo kikuu Dar es salaam
Profesa Shivji yupo ni profesa
Profesa Lipumba yupo
Andrew Chenge yupo mbunge na ana nafasi kubwa tu
Profesa Sospeter Muhongo yupo ni waziri wa madini
DK harrison Mwakyembe yupo ni waziri
Dk Tulia ACKSON ni naibu Spika

Kwa ufupi wengi waliokuwa wakali kwenye masomo waliendelea kuwa vipanga na wako vyuo vya ndani na nje na wana nyadhifa nyingi tu serikalini.Mtu kama Profesa Shivji form six tabora alisoma combination ya PMM (Physcs,Pure Mathematics NA ADVANCED mathematics) Akaenda kusoma sheria akawaburuza na kuibuka kinara wa sheria kuwashinda wale waliosoma masomo ya arts kama HGL.Ni mwanasayansi aliyekuwa na akili mno kwenye sayansi na alipoingia kwenye sheria akabaki na akili zake zile zile hadi leo
Samahani PMM ndo comb gn?
 
Elias yule T.O wa Tosa maganga yuko wapi maana alitukimbiza nasikiaga alidisco mara anafundisha tuition. Anaejua yuko wap anibrief. Yan maisha sio akili ya darasan jaman duu
Mtafut mchikichini bado ana PIGISHA phy
 
Mmoja wao ni mimi.

Natokeo kundi la wale wasiosoma twisheni kabisa, shule nzima olevel ilikuwa na walimu 6, kwa shule ya wanafunzi 470.
Kila muhura tulikuwa tunawahi kufunga kati ya wiki tatu hadi nne kwa kuwa wazabuni wamegoma kuleta chakula.
Nikafanikiwa kupata division 1:16, nilipoenda Advance maji yakawa marefu nikapata 2:12, sababu ni kuwa sikuwa na msingi mzuri kwa kuwa olevel ilikuwa ni kusolve past paper tu. Necta waliporudia maswali nikawaumiza.

Makofi kwangu tafadhali
[emoji106] [emoji106] [emoji106]
 
MKUU kabla hujaja tena na hili swali nenda katafute kitabu cha Kiyosaki
why A&B students work at C students utaelewa kwanini To wanapoteana

maisha na academics ni vitu viwili tofauti katika real situation mkuu
 
***** wewe asiyejua nani kuwa ulichagulia second selection shule ya kata! Form IV ukapata 4,ukatiwa moyo ukajikunja ukarisit ukapa credit ukaingia A level.Napo ukaambulia div three ukatupwa UDOM chuo cha kata.Alafu eti unajishaua wewe ni CEO.LABDA WA MILEMBE!
Acha dharau kijana,mbona hapo udsm mnatoa phd feki
 
Wana jamii huwa najiuliza sana toka nikiwa shule ya msingi nasikia tanzaniaa one form 4, 6 na hata vyuoni. Nikiwa udsm nilipata kujionea mtu mmoja aliyekuwa amenitangulia mwaka mmoja chuoni nikiwa nasoma degree program kama yake alikuwa udsm one . lakini toka nihitimu udsm huku mtaani siwaoni hawa vipaji wetu. nauliza huwa wanapotelea wapi?. au elimu yetu ni mbwembwe ya makaratasi tu?.
 
Back
Top Bottom