Kim Jong Jr
JF-Expert Member
- Mar 15, 2014
- 11,999
- 22,324
Ndalichakoany way nilitarajia kupata taarifaa hata ya mmoja wao aliyefanya extra ordinary in real life. tafadhari mwenye taarifa hizo atusaidie
Ndalichakoany way nilitarajia kupata taarifaa hata ya mmoja wao aliyefanya extra ordinary in real life. tafadhari mwenye taarifa hizo atusaidie
Kumbe upo humuNipo hapa unasemaje...
Nilichojifunza ni kuwa ma genius wengi huishia kuwa ma (service man) wa akina bashitenilitegemea kuona wanafanya mambo ya kusitaabisha lakini sasa nawaona sawasawa na wenye vyeti feki tuuu.
ulitaka kuwaona kwenye Siasa ndio ugundue hawakubahatisha!!
Ma Genius wapo wanakula pesa maofisini huko
Umeongea ukweli, hawa watu nje ya shule/chuo hamna kitu, wanabaki kama mazezeta flani, aidha wawe walevi sana au vinginevyoJibu la swali lako lipo mstari wa mwisho wa thread yako
Wengi wao Ma T.O ni wazuri kwenye mitihani tu ila kwenye maisha halisi hamna kitu kabisa.
acha uongo mbona mm sio lectureMost became lecturers
Jina lako pia linaashiria tabia yako, utajiitaje askari muoga[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]mm miongoni mwao yani hadi nikiwaona wenzangu nawakimbia maisha yamenipiga kusema ukweli kufaulu darasani sio kufaulu maisha washikaji wakiniona wananiita bosi ila maisha yananipiga sana
Wana jamii huwa najiuliza sana toka nikiwa shule ya msingi nasikia tanzaniaa one form 4, 6 na hata vyuoni. Nikiwa udsm nilipata kujionea mtu mmoja aliyekuwa amenitangulia mwaka mmoja chuoni nikiwa nasoma degree program kama yake alikuwa udsm one . lakini toka nihitimu udsm huku mtaani siwaoni hawa vipaji wetu. nauliza huwa wanapotelea wapi?. au elimu yetu ni mbwembwe ya makaratasi tu?.
Mh Mwigulu
hahahahahahhaha. duia inamengi sana. unaweza chekesha na wafuWengi tupo nao kwenye magroup ya kubet.
ulitaka kuwaona kwenye Siasa ndio ugundue hawakubahatisha!!
Ma Genius wapo wanakula pesa maofisini huko
Basi ni hasara sana maana sijawahi ona mtu mjinga mjinga kama huyo lipumba.Hujawahi kumsikia Mtu anaitwa Professor Ibrahim Haruna Lipumba?
Huyu kwa wasiojua ni Udsm one kwa GPA ya 5.0
Basi ni hasara sana maana sijawahi ona mtu mjinga mjinga kama huyo lipumba.
Hahahaaaa
Wapi Eliasi TO 2006 from Tosa
Jamaa ilidisco UD (sina hakika ila ninauhakika hakuendelea na chuo). Sababu kubwa ni utoro kisa kupiga mapindi kitaa (huu ujasiliamali ulimlipa sana). Baadae alirudi UD kwa kozi ingine.Wengi wao huwa wana kuwa watumwa Wa wahindi
Tanzania one kwa kukremisha