Wako wapi wanafunzi bora (Tanzania One) wa miaka ya nyuma?

Wako wapi wanafunzi bora (Tanzania One) wa miaka ya nyuma?

Wana jamii huwa najiuliza sana toka nikiwa shule ya msingi nasikia tanzaniaa one form 4, 6 na hata vyuoni. Nikiwa udsm nilipata kujionea mtu mmoja aliyekuwa amenitangulia mwaka mmoja chuoni nikiwa nasoma degree program kama yake alikuwa udsm one . lakini toka nihitimu udsm huku mtaani siwaoni hawa vipaji wetu. nauliza huwa wanapotelea wapi?. au elimu yetu ni mbwembwe ya makaratasi tu?.
Ulitaka uwaone Mars au!
Makazini pia kazi ambayo wewe unaifanya 5hrs inawezekana performance ya huyo ikawa 2hrs.
Usitegemee kuwaona kwenye majukwaa ya Bongo flavor
 
Ulitaka uwaone Mars au!
Makazini pia kazi ambayo wewe unaifanya 5hrs inawezekana performance ya huyo ikawa 2hrs.
Usitegemee kuwaona kwenye majukwaa ya Bongo flavor
ok sawa mimi nitatumia 5hrs yeye 2hrs but at the end salary slip inasoma salio linalofanana. sioni tofauti hapo.
 
any way nilitarajia kupata taarifaa hata ya mmoja wao aliyefanya extra ordinary in real life. tafadhari mwenye taarifa hizo atusaidie
 
Ulitaka uwaone Mars au!
Makazini pia kazi ambayo wewe unaifanya 5hrs inawezekana performance ya huyo ikawa 2hrs.
Usitegemee kuwaona kwenye majukwaa ya Bongo flavor
Mtoa mada anataka kujua mbona hawafanyi vitu vikubwa kulingana na akili yao vitakavyowafanya waonekane automatic
Au wewe ulihisi anataka awaone vipi mkuu? Naona umetaja jukwaa hahaa
 
Mmoja huyu hapa mfuate huko Facebook ukamuulize anaissue gani saivi
upload_2017-5-14_21-25-13.png
 
Wana jamii huwa najiuliza sana toka nikiwa shule ya msingi nasikia tanzaniaa one form 4, 6 na hata vyuoni. Nikiwa udsm nilipata kujionea mtu mmoja aliyekuwa amenitangulia mwaka mmoja chuoni nikiwa nasoma degree program kama yake alikuwa udsm one . lakini toka nihitimu udsm huku mtaani siwaoni hawa vipaji wetu. nauliza huwa wanapotelea wapi?. au elimu yetu ni mbwembwe ya makaratasi tu?.
Jibu la swali lako lipo mstari wa mwisho wa thread yako

Wengi wao Ma T.O ni wazuri kwenye mitihani tu ila kwenye maisha halisi hamna kitu kabisa.
 
Wana jamii huwa najiuliza sana toka nikiwa shule ya msingi nasikia tanzaniaa one form 4, 6 na hata vyuoni. Nikiwa udsm nilipata kujionea mtu mmoja aliyekuwa amenitangulia mwaka mmoja chuoni nikiwa nasoma degree program kama yake alikuwa udsm one . lakini toka nihitimu udsm huku mtaani siwaoni hawa vipaji wetu. nauliza huwa wanapotelea wapi?. au elimu yetu ni mbwembwe ya makaratasi tu?.
Wengi wako huko duniani wana kula raha !
 
Back
Top Bottom