MK254
JF-Expert Member
- May 11, 2013
- 33,574
- 53,606
Tuletee report ya 2016 kwenda mbele huko tulishatoka siku nyingi sasa hvi mambo matamu watu wamejenga proper houses....na bahati nzuri watanzania hua wastaarabu kwa kila jambo hata kusalimia asubuhi sio nyie hamujastaarabika kusalimia watu so wabongo hatuna sifa za kijinga za kuhamisha visivo hamishika
Hiyo report ya banki kuu inayosema Watanzania maskini ni asilimia 70% ni ya 2015, miaka miwili imepita.
Miujiza gani unasema imetendeka kwanza siku hizi mnaisoma namba kupita maelezo, hakuna hela mtaani mlivyokua mumezoea.
Eti mumeendelea kwa sababu mnasalimiana, wapi na wapi. Kwanza usinisalimie kama umetoka kujitawaza chooni kwa kujiingiza vidole halafu unaachia mavi kwenye kucha.