Wakenya jifunzeni kusafisha vyoo mnakera

Wakenya jifunzeni kusafisha vyoo mnakera

Status
Not open for further replies.
Yani ukali wa maisha kwao ni mkubwa sana tena sana yani watu ni maskini wakutupa kila kitu kwao bei mbaya ndio maana kariakoo wamejaa wakina mama wa mombasa wanakuja kununua Madera na nguo dar hhahhahhahha alafu sifa utafkiri wao ni first world country
 
Lakini naona hawa WaTanzania wana mafeelings na Wakenya. Shows that we are doing something right
 
Lakini naona hawa WaTanzania wana mafeelings na Wakenya. Shows that we are doing something right
Kule kenya talk.walisema damu zetu zime kataana sijui walimaanisha nini!!
Tumeamua kuwaambia ukweli
na nyie hampendi ukweli
 
wakenya hasa wa kutoka county za bara,hawana ustaraabu wa kuosha tundu la kinyeo kwa maji(kutawadha).

wanadai eti wao wamezoea desturi chafu ya mzungu ya kutumia TP (toilet paper).
 
wakenya hasa wa kutoka county za bara,hawana ustaraabu wa kuosha tundu la kinyeo kwa maji(kutawaza).

wanadai eti wao wamezoea desturi chafu ya mzungu ya kutumia TP (toilet paper).
Waosha tundu la kinyeo na maji? Toilet paper is more civilised man. Kuosha asshole na mkono ni savage bana. Barbaric
 
Lakini naona hawa WaTanzania wana mafeelings na Wakenya. Shows that we are doing something right
acha kukurupuka,msome vizuri mleta mada na umuelewe.

tukio la wakenya kutosafisha choo baada ya kumaliza haja zo, halijatokea kenya,limetokea tanzania.

ulitaka mleta mada ali-address bila kuwataja wahusika ambao ni wakenya?.
 
La nimesoma thread naona hisia za WaTanzania dhidi ya Wakenya
acha kukurupuka,msome vizuri mleta mada na umuelewe.

tukio la wakenya kutosafisha choo baada ya kumaliza haja zo, halijatokea kenya,limetokea tanzania.

ulitaka mleta mada ali-address bila kuwataja wahusika ambao ni wakenya?.
 
MK254 ujanja wote hapa jukwaani kumbe hampigi deki kwenye kanyeleo ka kunyelea.

Vipi kuna ukweli ndani yake au sound tu za dar skendo!?

Hehehe mimi nilijua hayo ya kutawaza baada ya kuja Bongo. Mnajiingiza vidole kwenye matundu yenu mkitumia kopo la maji eti ndio kutawaza halafu maji yalivyo adimu kwenu baadaye unakula ubwabwa kwa mikono.

Ndio maana kwenu kipindupindu full kwa mbele.
 
Hehehe mimi nilijua hayo ya kutawaza baada ya kuja Bongo. Mnajiingiza vidole kwenye matundu yenu mkitumia kopo la maji eti ndio kutawaza halafu maji yalivyo adimu kwenu baadaye unakula ubwabwa kwa mikono.

Ndio maana kwenu kipindupindu full kwa mbele.

La nimesoma thread naona hisia za WaTanzania dhidi ya Wakenya
[emoji23] [emoji23] [emoji116] [emoji116] [emoji23] [emoji23]
af3893f54c3a620314698bf7ec201920.jpg
 
Hehehe mimi nilijua hayo ya kutawaza baada ya kuja Bongo. Mnajiingiza vidole kwenye matundu yenu mkitumia kopo la maji eti ndio kutawaza halafu maji yalivyo adimu kwenu baadaye unakula ubwabwa kwa mikono.

Ndio maana kwenu kipindupindu full kwa mbele.
Umekosa Hoja!!
Kipindupindu Nairobi hakuna!!
Halisafishiki hili
 
Waosha tundu la kinyeo na maji? Toilet paper is more civilised man. Kuosha asshole na mkono ni savage bana. Barbaric
babu,baba,nyanya,mama yako kule ushagoo kwenu mashinani bila shaka hata hizo toilet paper hawazijui.

wakenya kwa tabia za kuendekeza ustaarabu wa wazungu mmeshindikana.
ipo siku mtakuja kuiga na mengine ya aibu.
 
Hehehe mimi nilijua hayo ya kutawaza baada ya kuja Bongo. Mnajiingiza vidole kwenye matundu yenu mkitumia kopo la maji eti ndio kutawaza halafu maji yalivyo adimu kwenu baadaye unakula ubwabwa kwa mikono.

Ndio maana kwenu kipindupindu full kwa mbele.
tundu na kinyesi vyote ni vyako mwenyewe halafu unavionea kinyaa?!!.wewe ni mtu wa ajabu sana.

nilishangaa sana wakati fulani nikiwa Nairobi, manzi mmoja mkikuyu ambaye nilikuwa na-date naye,after sex baada ya kwenda bafuni kuosha uchi na maji,yeye alikuwa analala hivo hivo bila kujisafisha.

uvumilivu ukanishinda maana uchi wake ulikuwa unatoa harufu kali sana.ikabidi nianze kumfunza namna ya kufanya uchi wake uwe msafi kwa kuusafisha na maji kila baada ya tendo na kila baada ya haja ndogo.
 
hapa ofsini kwetu kuna wakenya kadhaa hawa jamaa wakienda chooni hawamwagi maji yaani uchafu kila mahali .tulichoamua choo chetu wabongo tumeweka lock tunatembea na funguo na wao tumewaachia choo chao yaani ni aibu tupu.majirani mna shida .eti ni wasomi wanajua kiingereza ..kiingereza wakati hutawazi?

Haijakaa sawa hata kidogo. Yani kwa sababu ya watu wawili ambao ni raia wa Kenya..unawajumuisha wakenya wote.. Not good at all
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom