Wakenya jifunzeni kusafisha vyoo mnakera

Wakenya jifunzeni kusafisha vyoo mnakera

Status
Not open for further replies.
Kumbe ndio maana mnashindwa mkigonjeka na macholera na magonjwa zingine zinatokana na uchafu. Hii tabia yenyu mbaya!

Figure-1-Total-number-of-cholera-outbreaks-1974-2005.png
Ukiwainamisha wa kenya uwachungulie utawakuta na ukoko wa mavi ulio ganda pembezoni mwa mkund.u. KATAWAZE
 
Listen wewe hakuna kitu kinaleta amani na ustaarabu kwenye jamii kama kusalimiana na kujuliana hali kwenu ni ngumu kwasababu ukabila ndio unawaua kimya kimya....hata maendeleo mengi yanashindwa kufanyika sababu ya ukabila.

Amani sio salamu wew,,, mnaweza salimiana still msiwe na amani,, kwanza TZ amani hakunaga labda usalama kidogo mnaweza ongea,, Bt thr z no such thing as Amani,,, Amani itoke wapi unalala njaa?? Only developed counries waweza ongea abt Amani,,,,...!!!

Ukitembea na MTZ njia nzima anasalimia,, thats Stupidity,,..!! kama mtu yuko na matatizo salamu yako haiwezi muondolea matatizo mwenyewe ako nayo..!!!
 
Ukiwainamisha wa kenya uwachungulie utawakuta na ukoko wa mavi ulio ganda pembezoni mwa mkund.u. KATAWAZE

Don't talk nascence,, .. Kuweni watu wazima ninyi WATZ ,!!! kazi kuongea SHITT tyu kwa social media,, hakuna kitu cha msingi vichwa vyenu vimewahi waza???
 
Amani sio salamu wew,,, mnaweza salimiana still msiwe na amani,, kwanza TZ amani hakunaga labda usalama kidogo mnaweza ongea,, Bt thr z no such thing as Amani,,, Amani itoke wapi unalala njaa?? Only developed counries waweza ongea abt Amani,,,,...!!!

Ukitembea na MTZ njia nzima anasalimia,, thats Stupidity,,..!! kama mtu yuko na matatizo salamu yako haiwezi muondolea matatizo mwenyewe ako nayo..!!!
Nyie wenzetu si wazungu hamsalimiani.
 
hapa ofsini kwetu kuna wakenya kadhaa hawa jamaa wakienda chooni hawamwagi maji yaani uchafu kila mahali .tulichoamua choo chetu wabongo tumeweka lock tunatembea na funguo na wao tumewaachia choo chao yaani ni aibu tupu.majirani mna shida .eti ni wasomi wanajua kiingereza ..kiingereza wakati hutawazi?

Wakenya ni wachafu sana na mfano mzuri ni Kibera ambapo wanakunya kwenye mifuko ya plastic halafu wanatupa nje ya nyumba miaka yote hadi leo ,,,,,,ustarabu bado sana wakenya bora waishi misituni kama wanyama.
 
tundu na kinyesi vyote ni vyako mwenyewe halafu unavionea kinyaa?!!.wewe ni mtu wa ajabu sana.

nilishangaa sana wakati fulani nikiwa Nairobi, manzi mmoja mkikuyu ambaye nilikuwa na-date naye,after sex baada ya kwenda bafuni kuosha uchi na maji,yeye alikuwa analala hivo hivo bila kujisafisha.

uvumilivu ukanishinda maana uchi wake ulikuwa unatoa harufu kali sana.ikabidi nianze kumfunza namna ya kufanya uchi wake uwe msafi kwa kuusafisha na maji kila baada ya tendo na kila baada ya haja ndogo.

Ulikuja Kenya kusambaza maradhi ya zinaa?
 
Its none of your business!
Mmefungua uzi full kututukana kwa vitu visivyo vya maana, nyie tamaduni zenu tofauti na zetu.
Tusilazimishane enyi watumwa wa waarabu.
Haha. But I've no any bad intention Tim.
Ondoa wasi sipo hapa kukukandia.

Aliyefungua si huyo.
 
Its none of your business!
Mmefungua uzi full kututukana kwa vitu visivyo vya maana, nyie tamaduni zenu tofauti na zetu.
Tusilazimishane enyi watumwa wa waarabu.
Kwenye hizo chupi zenu kwa nyuma si rangi inakua imebadilika? KATAWAZE unanuka mkund.u sana.
 
Aise kwani hapa watu wanatumia community toilets? nimefwatilia hii mada nikagundua kuwa watanzania wengi humu hutumia shared toilets, and they are actually proud of it, kwani mnaishi wapi wakuu? manzese?
 
Aise kwani hapa watu wanatumia community toilets? nimefwatilia hii mada nikagundua kuwa watanzania wengi humu hutumia shared toilets, and they are actually proud of it, kwani mnaishi wapi wakuu? manzese?
wewe kila mahali unaenda na toi yako? job,kwa party,friends house,safarini? church etc
 
Manze halafu imagine mpaka kule ghetto za Dar wao hutumia tumkebe twa maji kujiosha mkus na vidole halafu hakuna sabuni, maji yenyewe tabu, makucha ma.vi jo.

Nashangaa zama zile za ujamaa walivyofungiwa mipaka na Kenya wakakosa hata sabuni jinsi walivyo hawa wakitohoa mavi kwa vidole?
Labda walifariki wengi tu kwa kipindupindu.
Maji tu hayatoshi kuwaua vidudu hawa hatari(Cholera)
 
Mama yangu msafi. Mama yako sasa akipanua mapaja utafikiri kuna panya kafia kwenye k na mkund.u

Sina muda wa kujibishana na MHAMIAJI HARAMU ALIYETOROKA VITA, ELIMU HUNA,upo chini ya miguu yangu mara elfu weye mtumwa wangu.
Wewe ni tope tu na chafu mbele yangu.

Kwaheri gaidi.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom