Wakenya jifunzeni kusafisha vyoo mnakera

Wakenya jifunzeni kusafisha vyoo mnakera

Status
Not open for further replies.
hapa ofsini kwetu kuna wakenya kadhaa hawa jamaa wakienda chooni hawamwagi maji yaani uchafu kila mahali .tulichoamua choo chetu wabongo tumeweka lock tunatembea na funguo na wao tumewaachia choo chao yaani ni aibu tupu.majirani mna shida .eti ni wasomi wanajua kiingereza ..kiingereza wakati hutawazi?

= hawachambi

Kutawadha ni kitu kingine kabisa.
 
Kwenye swala la vyoo jamaa ni wachafu sana ukienda pale kwenye vyoo vyao pale stend ya mabasi yaani ni balaa, tupu
 
Ungekua na elimu ungetembea na mavi matakoni? Kailoweke mkund.u na omo kisha UTAWAZE. Sipendi watu wachafu

Weye elimu ipi unayoifaham ?..nchi zima mmejazana wapumbavu tu wenye IQ chini ya thuluthi moja!
 
wewe kila mahali unaenda na toi yako? job,kwa party,friends house,safarini? church etc

Lakini hiyo ni common decency ku flush choo baada ya kukitumia, mtu hapelekwi shule kufunzwa common sense, huwezi tuburuza wakenya wote kuwa hatujui kutumia choo, kwa sababu ya watu wachache. hio ni dharau na pia inaonyesha how close minded you are. Swali langu ni, hapo mnapopangisha nyumba, mna share choo? bafu je?

Alafu wakenya wengi wasio waisilamu na wasiotoka pwani ya Kenya huwa hawatumii maji kutawadha baada ya kuenda haja, unaweza judge mtu kwa kuwa hatawadhi? inakuhusu vipi wewe kama natumia tissue baada ya kujisaidia na nikapanguza vizuri, kama si uswahili tu na udaku haingekusumbua.

kabla hujawafungulia mada majirani wako hapa, ulijaribu kuwaeleza jinsi mnavyotumia choo hapo kwenyu? coz honestly I fail to understand how a full grown personal can lack the decency of cleaning up after themselves.

Tia bidii dada uishi maeneo kidogo yenye ustaarabu, mambo ya kutumia choo na jamii na majirani si sawa.
 
hapa ofsini kwetu kuna wakenya kadhaa hawa jamaa wakienda chooni hawamwagi maji yaani uchafu kila mahali .tulichoamua choo chetu wabongo tumeweka lock tunatembea na funguo na wao tumewaachia choo chao yaani ni aibu tupu.majirani mna shida .eti ni wasomi wanajua kiingereza ..kiingereza wakati hutawazi?
Lakini hiyo ni common decency ku flush choo baada ya kukitumia, mtu hapelekwi shule kufunzwa common sense, huwezi tuburuza wakenya wote kuwa hatujui kutumia choo, kwa sababu ya watu wachache. hio ni dharau na pia inaonyesha how close minded you are. Swali langu ni, hapo mnapopangisha nyumba, mna share choo? bafu je?

Alafu wakenya wengi wasio waisilamu na wasiotoka pwani ya Kenya huwa hawatumii maji kutawadha baada ya kuenda haja, unaweza judge mtu kwa kuwa hatawadhi? inakuhusu vipi wewe kama natumia tissue baada ya kujisaidia na nikapanguza vizuri, kama si uswahili tu na udaku haingekusumbua.

kabla hujawafungulia mada majirani wako hapa, ulijaribu kuwaeleza jinsi mnavyotumia choo hapo kwenyu? coz honestly I fail to understand how a full grown personal can lack the decency of cleaning up after themselves.

Tia bidii dada uishi maeneo kidogo yenye ustaarabu, mambo ya kutumia choo na jamii na majirani si sawa.
soma vizuri nilichoandika wapi nimesema nyumbani kwangu nashare choo ?
 
soma vizuri nilichoandika wapi nimesema nyumbani kwangu nashare choo ?

Pole, nime overlook hio statement yako, choo chenyu ofisini iko ndani ama njee? mko wangapi hapo kwenye ofisi na wakenya ni wangapi? samahani nauliza maswali mengi, najaribu tu kuelewa situation inayo walazimu wenzangu kufanya walivyofanya.
 
Pole, nime overlook hio statement yako, choo chenyu ofisini iko ndani ama njee? mko wangapi hapo kwenye ofisi na wakenya ni wangapi? samahani nauliza maswali mengi, najaribu tu kuelewa situation inayo walazimu wenzangu kufanya walivyofanya.
vyoo vipo wenye korido kwani vyoo vya ofisi hujui vinakaa wapi? mtu unajisaidia hata kama umetumia tp si lazima umwage maji? sasa nyie mnakunya unajifuta kwa tp humwagi maji so nani aje atoe uchafu wako? grow up neighbour sio fair .issue hapa sio kutumia maji au tp . sasa nyie mkiingia chooni hamtaki kugusa maji . kwanini sasa unye kwa choo za public kunya home kwako.
 
hapa ofsini kwetu kuna wakenya kadhaa hawa jamaa wakienda chooni hawamwagi maji yaani uchafu kila mahali .tulichoamua choo chetu wabongo tumeweka lock tunatembea na funguo na wao tumewaachia choo chao yaani ni aibu tupu.majirani mna shida .eti ni wasomi wanajua kiingereza ..kiingereza wakati hutawazi?

Wewe utakua hasara tu kwenye kampuni hiyo...avatar yako pekee ni kiashiria tosha,ikiwa hili ndilo linalopelekea ufungue uzi huu wote humu.
Labda mbeba maboksi tu kwenye kampuni.
Muda unaoutumia kuwaongea wenzako kwenye mitandao ya kijamii ungelitumia kwa manufaa ya kampuni.
Labda hata ungalikua na busara ungaliwaita wenzako kwenye kikao ukawaeleze kinagaubaga usoni kinachokukera...shenzi type!
Labda hata danguro tu wa mitaani bongo.
 
Wewe utakua hasara tu kwenye kampuni hiyo...avatar yako pekee ni kiashiria tosha,ikiwa hili ndilo linapelekea ufungue uzi huu wote humu.
Labda mbeba maboksi tu kwenye kampuni.
Muda unaoutumia kuwaongea wenzako kwenye mitandao ya kijamii ungelitumia kwa manufaa ya kampuni.
Labda hata ungalikua na busara ungaliwaita wenzako kwenye kikao ukawaeleze kinagaubaga usoni kinachokukera...shenzi type!
Labda hata danguro tu wa mitaani bongo.
hata unitukane vipi hainipunguzii jinsi nilivo . acheni uchafu ndo hilo tu
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]atii kiingereza wakati hutawazi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]my ribs ooh
 
vyoo vipo wenye korido kwani vyoo vya ofisi hujui vinakaa wapi? mtu unajisaidia hata kama umetumia tp si lazima umwage maji? sasa nyie mnakunya unajifuta kwa tp humwagi maji so nani aje atoe uchafu wako? grow up neighbour sio fair .issue hapa sio kutumia maji au tp . sasa nyie mkiingia chooni hamtaki kugusa maji . kwanini sasa unye kwa choo za public kunya home kwako.

Choo zenyewe ni za ku flush ama unabebana na mandoo ofisini ukamwage maji? lol
 
hapa ofsini kwetu kuna wakenya kadhaa hawa jamaa wakienda chooni hawamwagi maji yaani uchafu kila mahali .tulichoamua choo chetu wabongo tumeweka lock tunatembea na funguo na wao tumewaachia choo chao yaani ni aibu tupu.majirani mna shida .eti ni wasomi wanajua kiingereza ..kiingereza wakati hutawazi?
Hao watu ni wachafu sana. Pia usidanganyike, kiingereza pia hawajui - wanaongea cha kawaida tu na kina makosa kibao yani na kiko VERY ACCENTED: Tubaki na Kiswahili Chetu Japo Kiingereza Tunakielewa.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom