Wahusika wa hizi mimba za vichaa ni nani?

Wahusika wa hizi mimba za vichaa ni nani?

Hivi uwa wanajifungulia wapi?
Yupo mmoja alijifungulia kcmc baada tu ya kutoka labour hakuonyeshwa mtoto na wala hakukumbka chochte kuhusu mtoto wake alirandaranda wodin alipopata afya akasepa zake kabla hata ya kuruhusiwa yule mtoto alichukuliwa na masista wa kkkt analelewa huko kwny kituo cha malez
 
Yupo mmoja alijifungulia kcmc baada tu ya kutoka labour hakuonyeshwa mtoto na wala hakukumbka chochte kuhusu mtoto wake alirandaranda wodin alipopata afya akasepa zake kabla hata ya kuruhusiwa yule mtoto alichukuliwa na masista wa kkkt analelewa huko kwny kituo cha malez
Dah
Wangempa mtoto wake 2
 
Yupo mmoja alijifungulia kcmc baada tu ya kutoka labour hakuonyeshwa mtoto na wala hakukumbka chochte kuhusu mtoto wake alirandaranda wodin alipopata afya akasepa zake kabla hata ya kuruhusiwa yule mtoto alichukuliwa na masista wa kkkt analelewa huko kwny kituo cha malez
aiseee kumbe wakipatwa uhungu akili zinarudi kwa mda?
 
Mbona mimi nawajua wengi tu tena wana akili timamu kabisa wamezaa na vichaa anayetaka ushahidi aje nimuonyeshe
 
They say a horny d!ck has an IQ of a 1 year old, yet superior enough to manipulate a grown man.
Hellow please! Putting an innocent kid into a grown up man's shoe is really a brutal deed. I say it, and I insist, kids are angels. Do not, never, compare them with devils.
 
Hellow please! Putting an innocent kid into a grown up man's shoe is really a brutal deed. I say it, and I insist, kids are angels. Do not, never, compare them with devils.

Haha. English seems to be alien, my friend. Ask for help when you're not sure, or you'll often end up playing yourself.
 
Kuna hakimu maswa,shinyanga alizaa na kichaa yule mla majalalani na kubaki uchi..ila badae kichaa walivyombana alimtaja hakimu, hakimu alikubali na akamjengea nyumba kwa ajiri ya mtoto. Mtoto alikuwa na akili sans darasani..
Ila kabla ya hakimu kuzaa na huyo mwehu alikuwa tayari na Mke wa ndoa. Xo sio mateja ila ni watu wenye CV zao za maana
 
Roho mtakatifu kafanyaje?
Mana nasikia kuna roho mtaka fujo pia
Kama tuliamini Maria alishika Mimba kwa uwezo wa roho mtakatifu. Kwann tufikirie teja ndio kampa mimba kichaa? Au roho mtakatifu hatendi ile miujiza yake tena? Tusife imani wakuu. Mungu yupo.
 
Kuna hakimu maswa,shinyanga alizaa na kichaa yule mla majalalani na kubaki uchi..ila badae kichaa walivyombana alimtaja hakimu, hakimu alikubali na akamjengea nyumba kwa ajiri ya mtoto. Mtoto alikuwa na akili sans darasani..
Ila kabla ya hakimu kuzaa na huyo mwehu alikuwa tayari na Mke wa ndoa. Xo sio mateja ila ni watu wenye CV zao za maana
Ukisikia dunia ina mambo,usitake kujua sana hayo mambo mana unaweza ukawa kichaa
 
  • Thanks
Reactions: lup
Kama tuliamini Maria alishika Mimba kwa uwezo wa roho mtakatifu. Kwann tufikirie teja ndio kampa mimba kichaa? Au roho mtakatifu hatendi ile miujiza yake tena? Tusife imani wakuu. Mungu yupo.
Duu
 
Wengine wanatumika kama case studies, sema mtu akimalizia utafiti wake anawabwaga, ingawa mwisho wa utafiti ndo mwanzo wa utafiti mwingine tusubiri kwenye hivyo vitoto navyo.
 
Wengine wanatumika kama case studies, sema mtu akimalizia utafiti wake anawabwaga, ingawa mwisho wa utafiti ndo mwanzo wa utafiti mwingine tusubiri kwenye hivyo vitoto navyo.
Case study tena..
Kazi kwel kwel
 
Habari za muda huu wakuu, poleni na majukumu ya hapa na pale.

Katika pitapita zangu huwa naona vichaa, wengine wana mimba, wengine tayari wameshajifungua watoto wao.

Swali linakuja;

1 Kuna mwanaume mwenye akili timamu anaweza kumuingilia kichaa kimwili mpaka anapata hiyo mimba au ni vichaa wenzake?

2 Je na huyo kichaa anayeingiliwa anakubali mwenyewe au ndo kubakwa?

Msaada
Mimi sijaona mwanamme kichaa akimpa mimba mwanamke Asiye kichaa mimba!
 
Back
Top Bottom