Mr.Wenger
JF-Expert Member
- Nov 20, 2014
- 2,572
- 6,211
[emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]Halafu na wewe wenger tuachie asenali yetu
[emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]Halafu na wewe wenger tuachie asenali yetu
Kiimani ukitembea na kichaa au kumzalisha unapata thawabu kwa Mungu
Tofautisha makundi kuna wanaume mahanithi mashoga wahuni au wastaarabu kama miewanaume ndo wanawapa mimba
DuhNilidhani ni Deo Kisandu ila na wewe pia ukapimwe akili zako
Ungesahihisha ingekuwa vema.
Wap iringa nn? Au Same?Mbona huku kuna mmiliki mmoja wa mabasi ya abiria kazaa na kichaa watoto 2
ampewa papuchi ya nini?Haki ipi?
Mbona hakuna mwanamke mzima anayepewa mimba na kichaa?Kila binadam ana asilimia Fulani ya ukichaa so kichaa kikipanda anaweza kufanya tukio lolote,popote na wakati wowote,laweza kuwa ubakaji,wizi mauaji ugomvi,no,so usishangae kichaa kuwa na mimba.
Hapo ni wote tu wanapigaMateja na wahuni wanahusika