Shadeeya
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 52,396
- 127,202
Huenda yakawa na unafuu kidogoUtakutana na maajabu mengine mana hii dunia siyo salama kabisa
Huenda yakawa na unafuu kidogoUtakutana na maajabu mengine mana hii dunia siyo salama kabisa
Usijali unaweza kuongeza idadi ya tulio starabikaNenda aisee,ukileta feedback nzuri nami nitakuja
Hao jamaa wanatupiga virungu tulale mapema then wanafanya yaoHadi polisi?
Hahahahahahaha nimekumic rubiii upoMateja na wahuni wanahusika
HeheeeeeeeeKabisa mana tukienda zetu kule kutakuwa na kaunafuu sababu mpaka maajabu haya yafike sio leo.
Si kwenye papuchiHivi uwa wanajifungulia wapi?
Ndiyo nasema wapo watu wanaopenda mambo ya ajabu..Wamejaa tele mkuu na ukiwaona wengine huwezi kuwadhania
Hahahahahahaha nimekumic rubiii upo
Katika vichaa saba nilioshuhudia wakiwa na mimba/watoto, wanne kati yao inasemekana wahusika maaskari polisi...
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
wanayo Sana ndio maana kichaa mwanamke ukim kiss [emoji8] kwa ishara anacheka wiki nzima akiona wanaumeKweli! Hamu wanayo!
Sheria ya din gn hyo?Kiimani ukitembea na kichaa au kumzalisha unapata thawabu kwa Mungu