Wahenga; ishini nao kwa akili!

Wahenga; ishini nao kwa akili!

Sawa mkuu
Am just helping men to stop killing this thugs(women)!!!

Kuanzia october 1 mpaka leo OCTOBER 2026 pekee kuna vifo vinavyohusu mapenzi kama ifuatavyo:
1.BUNJU
2.KIGAMBONI
3.DODOMA
4.MUSOMA

KWA HIVI VIFO VILIVYOAMBATANA NA JINSIA ZOTE ZIPO MATATANI WACHA TUENDELEE KUHUBIRI INJILI YA KWELI.

WANAUME WANAENDA JELA WANAWAKE WANAFUKIWA FUTI SITA🤔🤔
 
Am just helping men to stop killing this thugs!!!

Kuanzia october 1 mpaka leo OCTOBER 2026 pekee kuna vifo vinavyohusu mapenzi kama ifuatavyo:
1.BUNJU
2.KIGAMBONI
3.DODOMA
4.MUSOMA

KWA HIVI VIFO VILIVYOAMBATANA NA JINSIA ZOTE ZIPO MATATANI WACHA TUENDELEE KUHUBIRI INJILI YA KWELI.

WANAUME WANAENDA JELA WANAWAKE WANAFUKIWA FUTI SITA🤔🤔
Mauaji haya hayajaanza leo ni zamani sana,sema siku hizi ni rahisi kujua kinachoendelea kutokana na utandawazi.

Pia pupolation,kadri watu wanavyokuwa wengi ndivyo mambo yawe mazuri au mabaya yanavyoongezeka
 
Pamoja na hayo yooote bado anakushughulisha🤣🤣
Hii ni maajabu
Tunasaidia vijana waje kwenye mahusiano wakiwa defensive nasio kama victims.

Sisi wakongwe tukiacha mambo yaende hivi yalivyo mwishowe mtaanza kutulaumu hatujawapa CODES majr.

📌📌Mnauliwa sana kwasababu ya tamaa zenu. kuanzia october moja mpaka sasa wanawake 6 wapo mavumbini na wanaume 6 hatma yao ipo jela.

Its a disaster,hii sio mada ya kulana kimasihara.This is serious business!!!
 
Mauaji haya hayajaanza leo ni zamani sana,sema siku hizi ni rahisi kujua kinachoendelea kutokana na utandawazi.

Pia pupolation,kadri watu wanavyokuwa wengi ndivyo mambo yawe mazuri au mabaya yanavyoongezeka
Shida yako nyege zinakuendesha.

After all nikikuuliza ukishasex what do you achieve zaidi ya kutaka tena na tena.

Stop being a slave wa tamaa zako za mwili hakuna kitu utapata zaidi ya penile fracture at most and at least HIV,GONO,SYPHILIS.

BEWARE, TO TAKE CARE OF YOUR HUSTLES,HUJAUMBWA UJE UWE MTUMWA WA KYUMA!!!
 
😅😅😅 hii milio inasikika kutoka kila pande za jeyihefu kuna niiiiiiiiiii😳

Maskini mleta mada 💔
Wanataka kupingana na nature🤣🤣🤣
Tutawafuatilia hawa isijekuwa dudu baya aliona mbali.
 
Wanataka kupingana na nature🤣🤣🤣
Tutawafuatilia hawa isijekuwa dudu baya aliona mbali.
Mtakufa sana kama kumbikumbi endekezeni hizo kyuma zenu,mnazoona kitega uchumi.

Nature imesema wipi kyuma ni kitega uchumi??!!!
MPAKA SASA WENZENU WAPO MAVUMBINI:WANAUME WA KILEO WAMEVURUGWA NA MAISHA, UKIMLETEA UNGESE ANAKUWAHISHA FUTI SITA!!!
1.BUNJU( KWEKA)
2.KIGAMBONI( MWANAFUNZI KUT)
3.DODOMA( MAHARI 1.5M)
5.MUSOMA( MWANASHERIA)

MTAENDELEA KURESTISHWA IN PEACE KAMA MBU!!!
 
"Wake watiin waume zenu nanyi waume wapenden wake zenu".
Mwanamke anapenda ulichonacho, japo yeye anahis anakupenda wewe kumbe n kile ulichonacho na ukikipoteza umempoteza, humpat ata kwa kubembeleza sana.

Wanaume tumeumbiwa upendo sababu upendo ndo nguvu pekee yenye uwezo wakukusukuma umpe pesa mtu ambae hakudai na usipompa ananuna.
Upendo ndo nguvu pekee inayofanya umhudumie mtu maisha yake yote na ukikaid anakushtak kuwa humtunzi vizuri na humpi mahitaji yake yote.

Mwanamke jukum lake n utii na shukuran kwa kumlea.
 
Tunasaidia vijana waje kwenye mahusiano wakiwa defensive nasio kama victims.

Sisi wakongwe tukiacha mambo yaende hivi yalivyo mwishowe mtaanza kutulaumu hatujawapa CODES majr.

📌📌Mnauliwa sana kwasababu ya tamaa zenu. kuanzia october moja mpaka sasa wanawake 6 wapo mavumbini na wanaume 6 hatma yao ipo jela.

Its a disaster,hii sio mada ya kulana kimasihara.This is serious business!!!
Ushasema mwanamke ni kiumbe dhaifu san, wala hana makuu. Yeye anaangalia tu ustawi wa familia yake. Na ni kiumbe chenye upendo sana usipomvuruga.
 
Mtakufa sana kama kumbikumbi endekezeni hizo kyuma zenu,mnazoona kitega uchumi.

Nature imesema wipi kyuma ni kitega uchumi??!!!
MPAKA SASA WENZENU WAPO MAVUMBINI:WANAUME WA KILEO WAMEVURUGWA NA MAISHA, UKIMLETEA UNGESE ANAKUWAHISHA FUTI SITA!!!
1.BUNJU( KWEKA)
2.KIGAMBONI( MWANAFUNZI KUT)
3.DODOMA( MAHARI 1.5M)
5.MUSOMA( MWANASHERIA)

MTAENDELEA KURESTISHWA IN PEACE KAMA MBU!!!
Mbona sukari inapanda mkuu? Huko ulikotokea wala usishindane napo.

Huwa mnajitapa kuwa nyie ni viumbe wenye akili sana na mnatumiansana akili when it comes to marriage. Inakuwaje mnasindwa kutumia akili hiyo hiyo kuishi katika ndoa?
Tumieni akili sasa kama wanawake, hakuna kuacha ushahidi🤣
 
Mbona sukari inapanda mkuu? Huko ulikotokea wala usishindanr napo.

Huwa mnajitapa kuwa nyie ni viumbe wenye akili sana na mnatumiansana akili when it comes to marriage. Inakuwaje mnasindwa kutumia akili hiyo hiyo kuishi katika ndoa?
Tumieni akili sasa kama wanawake, hakuna kuacha ushahidi🤣
📌GOLD DIGGERS,YOU BERA WACH YOUR SOUL,MAVUMBINI NI KUGUSA!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom