Chief-Mkwawa
Platinum Member
- May 25, 2011
- 32,278
- 44,414
voda wametoa promotion mpya sjajua kama imekua posted humu kwa sh 500 utatuma sms bure, kupiga simu na internet unlimited kwa siku nzima.
Then kitu nlichokuja gundua ni kua wanaangalia mnara ulioungia maana ni offa ya vyuo tu so kama unataka kuunga tafuta chuo cha jirani kaunge.
Sometime unaweza kua chuo then ukawa unatumia mnara ambao sio wa chuo pia hutapata.
Kujiunga
*149*02#
Then kitu nlichokuja gundua ni kua wanaangalia mnara ulioungia maana ni offa ya vyuo tu so kama unataka kuunga tafuta chuo cha jirani kaunge.
Sometime unaweza kua chuo then ukawa unatumia mnara ambao sio wa chuo pia hutapata.
Kujiunga
*149*02#