mkanyikivega
JF-Expert Member
- Jan 16, 2016
- 215
- 225
Wakubwa shikamoo wadogo wenzagu habari ya mchana,
Hatimaye vodacom wameongeza gharama za uni offer maarufu kama vifurushi vya chuo. Kwa kila kifurushi ulichokua unanunua mwanzo now inabidi uongeze 500/= ya awamu ya tano ili uweze kujiunga...
kinachoniuma zaidi ni kwamba natumia simu ya vodafone inasapoti laini ya voda tuu
Hatimaye vodacom wameongeza gharama za uni offer maarufu kama vifurushi vya chuo. Kwa kila kifurushi ulichokua unanunua mwanzo now inabidi uongeze 500/= ya awamu ya tano ili uweze kujiunga...
kinachoniuma zaidi ni kwamba natumia simu ya vodafone inasapoti laini ya voda tuu