Vodacom Tanzania: Support thread (Maswali, malalamiko na Ushauri)

Vodacom Tanzania

Verified Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
320
Points
225

Vodacom Tanzania

Verified Member
Joined Aug 12, 2013
320 225
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
 
Last edited by a moderator:
Joined
Feb 2, 2015
Messages
67
Points
195
Joined Feb 2, 2015
67 195
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
Mimi nakereka sana ninapo kuwa nimenunua kifurushi cha saa24 kabla hakika Isha naambiwa kimeisha au nimenunua dakika 38 nimeongea dakika 15 naambiwa dakika zako zimeisha,nashauri ,tengenezeni utaratibu wa kunipa taarifa kila baada ya maongezi kuwa nimetumia dakika ngapi,na kama zimeisha niwekeeni utaratibu wa taarifa utakao nijulisha Imeishaje ishaje,vinginevyo sina furaha na kampuni yenu tena.
 

Anti-Hacker

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Messages
680
Points
1,000

Anti-Hacker

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2018
680 1,000
Hivi nyny bado mpo vodfyomu... Mimi nisharudi nyumbani TTCL, na internet naiwait ramadhani ofa ya Halotel ya usiku full raha kasi ya ajabu had 3mb/s. Wanatoa Gb za kumwaga kwa buku tu na ndo wapo 3g...mchana na nufaika na airtel kwa buku nakula dk 110(10 mitandao yote) gb 1 kwa siku tatu... Sms nipo halotel kwa buku tu nakula text 5000 mwezi mzima...yan natongoza hadi huduma kwa wateja wa voda... Sijui mutuma pesa nawatumia Tigo...yani vodafyomu sina habar nao Hawa ni .matapeli kama Iphone...yan wanakuletea ushuz kwa kusingizio cha upremier huku wakijua wateja hawawez hama au kuacha kutumia mihuda yao yakifalailo...kuku hao..
Bora utumie Zantel kuliko hawa wez Vodafyomu...nawashaur wabadili .meneja
 
Joined
Sep 16, 2017
Messages
19
Points
45
Joined Sep 16, 2017
19 45
Sera ya TTCL ingebadilishwa ili iendane na wakati tulionao hivi sasa wa kibiashara ya mawasiliano SIM nchini sera hiyo inyotumika hivi ni toka shirika ninanzishwa miaka hiyo likiwa halina mshindani kumtegemea mh Rais awapigie Debe bila kutangaza huduma zenu kwa watumiaji wa sim nchini itakuwa ngum kwenu kupambana wapinzani wenu sokoni mitandao ya SIM inajitangaza Sana kuhusu huduma zao nyinyi nyinyi uongozi WA ttcl mnamtegemea mh rais na mshatoa gawio matangazo badiliken na sera badilisheni indane na wakati tulionao sasa
 

Bhudagala

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2014
Messages
242
Points
250

Bhudagala

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2014
242 250
HARUFU YA UTAPELI/UDANGANYIFU WA VODACOM NA M-KOBA YAO

Habari wakuu!

Kuna nini nyuma ya pazia kwenye hii M-Koba ya Vodacom? Naitafsiri kama wizi/utapeli/udanganyifu, inaonekana ni njia wanayoitumia kukusanya hela za watu pengine na kuzifanyia biashara ama kazi zingine za kiuchumi.

Haiwezekani kwenye akaunti kuna hela lakini kuitoa haitoki licha ya kufuata taratibu zote za kutoa pesa (Katibu kuanzisha muamala, wajumbe wawili kuidhinisha, Mhazini kuidhinisha na mwisho mwenyekiti kuidhinisha). Lakini hakuna hela inayohama. Na kwa sasa ni mara ya tatu sasa bila mafanikio, nikiwauliza wanasema hela haikwenda jaribu tena.

Kingine, wanasema kuhamisha pesa kutoka hiyo Akaunti ya M-Koba kwenda kwa mwanachama ni bure lakini tulifanikiwa kufanya muamala wa kwanza na ndio ukawa wa mwisho hadi sasa, ujumbe wa salio ulioletwa ukawa tofauti na salio tulilolitarajia maana ilipungua 10,000. Baada ya kuwauliza wanasema ujumbe umekuja kimakosa lakini salio halijapungua kwenye lile tulilolitarajia (kilichonistua ni kwamba mfumo wao haujui hesabu? Maana ujumbe wa kuhamishwa pesa ulienda kwa wajumbe wote na kias cha salio lililobaki kwenye akaunti).

Ku-deposit hela kwenyewe hakuna shida, hela zinaingia vizuri mno kutoka M-pesa kwenda hiyo M-Koba. Kuitoa sasa ndio udanganyifu unapoanzia. Wanasubili hadi waifanyie biashara kwanza ndio watoe?

Anayeweza kuwa-tag tafadhali.
 

Dr. Wansegamila

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
1,725
Points
2,000

Dr. Wansegamila

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
1,725 2,000
HARUFU YA UTAPELI/UDANGANYIFU WA VODACOM NA M-KOBA YAO

Habari wakuu!

Kuna nini nyuma ya pazia kwenye hii M-Koba ya Vodacom? Naitafsiri kama wizi/utapeli/udanganyifu, inaonekana ni njia wanayoitumia kukusanya hela za watu pengine na kuzifanyia biashara ama kazi zingine za kiuchumi.

Haiwezekani kwenye akaunti kuna hela lakini kuitoa haitoki licha ya kufuata taratibu zote za kutoa pesa (Katibu kuanzisha muamala, wajumbe wawili kuidhinisha, Mhazini kuidhinisha na mwisho mwenyekiti kuidhinisha). Lakini hakuna hela inayohama. Na kwa sasa ni mara ya tatu sasa bila mafanikio, nikiwauliza wanasema hela haikwenda jaribu tena.

Kingine, wanasema kuhamisha pesa kutoka hiyo Akaunti ya M-Koba kwenda kwa mwanachama ni bure lakini tulifanikiwa kufanya muamala wa kwanza na ndio ukawa wa mwisho hadi sasa, ujumbe wa salio ulioletwa ukawa tofauti na salio tulilolitarajia maana ilipungua 10,000. Baada ya kuwauliza wanasema ujumbe umekuja kimakosa lakini salio halijapungua kwenye lile tulilolitarajia (kilichonistua ni kwamba mfumo wao haujui hesabu? Maana ujumbe wa kuhamishwa pesa ulienda kwa wajumbe wote na kias cha salio lililobaki kwenye akaunti).

Ku-deposit hela kwenyewe hakuna shida, hela zinaingia vizuri mno kutoka M-pesa kwenda hiyo M-Koba. Kuitoa sasa ndio udanganyifu unapoanzia. Wanasubili hadi waifanyie biashara kwanza ndio watoe?

Anayeweza kuwa-tag tafadhali.
@Vodacom Tanzania
 

Forum statistics

Threads 1,343,410
Members 515,033
Posts 32,783,827
Top