Iyerdoy
JF-Expert Member
- Nov 17, 2023
- 3,946
- 5,077
Sio maumbile-asili yao.hawanaga big nyashi hao ?
Sio maumbile-asili yao.hawanaga big nyashi hao ?
Hili neno linatumika kimakosa ,ulipaswa utumie neno sana,neno mno hutumika pale unapoelezea kitu chenye kuliwa,mfano ugali ulikuwa mtamu mnoYeah. Hilo ni la msingi sana. Tukijua idadi na malengo yao mahsusi tutajipanga vyema zaidi ili kuwapokea. Tena ni vizuri mno kufahamu mapema mawasiliano yao (lugha au Ishara), vyakula na vinywaji vyao ili mapokezi yaweze kufana.
Angalizo: Tusiwe na mawazo hasi eti wanakuja kwa shari (kama habari hii ni ya kweli).
Unajua Dada zetu( black woman) hawako kwenye demand ama kupendwa na race zingine regardless kuwa na maumbo Mazuri karibia kupita wanawake wa race zingine!.Huku dada zetu wakijilengesha lengesha wabebe ujauzito kama wanavyojiacha kwa wahindi na wazungu.
Asante sana kwa masahihisho. Itazingatiwa.Hili neno linatumika kimakosa ,ulipaswa utumie neno sana,neno mno hutumika pale unapoelezea kitu chenye kuliwa,mfano ugali ulikuwa mtamu mno
Vianzie pale jumba jeupeVije tu aisee.
Baadaye; Wakisha kuja kwetu ndo mipango ya pamoja itapangwa. Watakao tia nia watachujwa ili idadi isiwe kubwa kuliko uwezo.๐Lini na sisi tutakwenda kwao?
La Dodoma au Washington DC?Vianzie pale jumba jeupe
Washington broo,La Dodoma au Washington DC?
Asante kwa taarifa mkuuView attachment 3428133
Inawezekana umeshtuka kidogo ๐, Naam wanasayansi wanasema viumbe aina ya Aliens vinakuja kuivamia Dunia mwezi novemba mwaka huu 2025.
Kupitia ripoti iliyotolewa na Cbs news , wanasayansi kutoka Harvard wanasema Kuna viumbe aina ya Aliens vinakuja kwenye huu ulimwengu wa Dunia mwaka huu 2025,
View attachment 3428135
Profesa Avi loeb alisema Kuna dalili za wazi wazi kuwa tunatembelewa na wageni kutoka comet โ๏ธ kupitia chombo aina ya 3I/ATLAS.
Chombo hicho kinakuja Kwa Kasi ya ajabu ya maili 130,000 kwa saa kuelekea kwenye mfumo wetu wa jua, hivyo ilipelekea kuzua mjadala mkubwa Kati ya wanaanga na wanasayansi.
Kwa mara ya kwanza kiliweza kugundulika tarehe 1 Julai 2025, ni kifaa chenye muonekano kama nyota ambapo kinatoka nje ya mfumo wetu wa jua nView attachment 3428136View attachment 3428137a kinakuja kwetu. Ukubwa wa chombo hicho kinakadaliwa ni kikubwa kuliko Mji wa Manhattan wa marekani ambapo kinakarabia kuikaribia Dunia Yetu mwisho wa mwezi novemba 2025.
View attachment 3428138View attachment 3428139
Kinachoogopesha zaidi ni ujio wa Aliens ๐ฝ kuja kuishambulia Dunia, hivyo kinatia shika kinawezekana kiwaka sio kimondo bali ni chombo cha viumbe aina ya Aliens vinakuja Duniani ๐.
Aaaaah! Mjomba. Usiwasagie kunguni dada zetu - acha tu wajipambanie wenyewe aisee. Maisha yenyewe ndo haya-haya.Unajua Dada zetu( black woman) hawako kwenye demand ama kupendwa na race zingine regardless kuwa na maumbo Mazuri karibia kupita wanawake wa race zingine!.
Ni rahisi mwanaume mweusi kudate/kuoa race zingine kuliko Dada zetu. wapo bottom of dating pool,wanaume wa race zingine wana wahepa kutokana na tabia zao za kuwa opportunist.
Hapo sawa.Washington broo,
Wale nadhani wana kitu kizito zaidi ya Bunker buster.Ngoja nizane kujenga underground house nijifiche