๐—ฉ๐—ถ๐˜‚๐—บ๐—ฏ๐—ฒ ๐—ฎ๐—ถ๐—ป๐—ฎ ๐˜†๐—ฎ ๐—”๐—น๐—ถ๐—ฒ๐—ป๐˜€ ๐˜ƒ๐—ถ๐—ป๐—ฎ๐—ธ๐˜‚๐—ท๐—ฎ ๐—ธ๐˜‚๐—ถ๐˜ƒ๐—ฎ๐—บ๐—ถ๐—ฎ ๐——๐˜‚๐—ป๐—ถ๐—ฎ ๐—บ๐˜„๐—ฎ๐—ธ๐—ฎ ๐—ต๐˜‚๐˜‚

๐—ฉ๐—ถ๐˜‚๐—บ๐—ฏ๐—ฒ ๐—ฎ๐—ถ๐—ป๐—ฎ ๐˜†๐—ฎ ๐—”๐—น๐—ถ๐—ฒ๐—ป๐˜€ ๐˜ƒ๐—ถ๐—ป๐—ฎ๐—ธ๐˜‚๐—ท๐—ฎ ๐—ธ๐˜‚๐—ถ๐˜ƒ๐—ฎ๐—บ๐—ถ๐—ฎ ๐——๐˜‚๐—ป๐—ถ๐—ฎ ๐—บ๐˜„๐—ฎ๐—ธ๐—ฎ ๐—ต๐˜‚๐˜‚

Nimeona hii habari ila nikaipuuza baada ya kuona Trump bado anapandishiana mabega na Urusi.

Unless IQ yetu iwe ndogo mno ila kama tuna IQ ya kawaida tu, ikiwa kuna hatari halisi ya ujio unaosemwa binadamu wote tutakuwa na adui mmoja hatari zaidi si rahisi kutishiana NUKE wenyewe kwa wenyewe katika mazingira kama haya.
Kwa nijuavyo mimi, endapo ikatokea kweli wakaja viumbe kutoka nje ya sayari yetu kutuvamia, sisi hatutakuwa na chochote cha kufanya.

Kiumbe mwenye teknolojia ya kutengeneza chombo cha ukubwa wa Manhattan kinachoruka angani kwa spidi hiyo iliyotajwa, hatuna cha kumfanya, ukizingatia sisi hata teknolojia ya kufika hapo Mars hatuna. ๐Ÿ˜
 
Kwanza wanakuja kufanya nini, nani kawaita, kam kweli wanataka kuja waje siku ya uchaguzi kutusaidia kulinda kura
Wanakuja kuboresha mustakabali wa hali zetu kimaisha na kisiasa na ni kutokana na hali iliyopo kwa sasa kilio chetu wamekisikia na sasa wameamua kuleta majibu mubashara. Ratiba yao ni rigid na imepangwa ni Novemba 2025 kwa mujibu wa Taarifa za wanasayansi wabobezi. Ratiba Haibadilishwi bali wakifika na kuona mwenendo wa kura ulivyokuwa; wanaweza kamua kubatilisha matokeo na uchaguzi ukafanyika upya.
 
Wanakuja kuboresha mustakabali wa hali zetu kimaisha na kisiasa na ni kutokana na hali iliyopo kwa sasa kilio chetu wamekisikia na sasa wameamua kuleta majibu mubashara. Ratiba yao ni rigid na imepangwa ni Novemba 2025 kwa mujibu wa Taarifa za wanasayansi wabobezi. Ratiba Haibadilishwi bali wakifika na kuona mwenendo wa kura ulivyokuwa; wanaweza kamua kubatilisha matokeo na uchaguzi ukafanyika upya.
Wangeanza pale gerezani wakavunja watu koromeo wakamtoa Lissu
 
Kwahiyo walishahama pale Area 52 tulipoambiwa wanaishi?
La hasha. Wale wa area 52 wapo pale-pale ila wamezeeka sana. Wanaokuja ni vijana wajukuu wa hao wazee wa Area 52 na wanatokea huko watokako. Sisi Tujiandae na matawi ya miti mkononi kuwapokea. Hakuna kubeba mabango siku hiyo viginevyo itakuwa noma sana.
 
Aaaaah! Mjomba. Usiwasagie kunguni dada zetu - acha tu wajipambanie wenyewe aisee. Maisha yenyewe ndo haya-haya.
siwasagii kunguni ila chat haidanganyi..Dada zetu wapo kwenye bottom of the dating pool bila kujali uzuri wa maumbo yao.
fanya tafiti yako binafsi. utagundua iki ninachokisema. tuna wanawake wazuri lakini wengi wao uishia kudate na black men tu. lakini unaweza kutana na chata ngumu ya kiume imeoa mfiliponi ama mzungu na ndoa ina savaivu.

Dada zetu wana mentality flan ambayo inavulimika kwa mwanaume mweusi tu. wakiipeleka mentality hiyo kwa race zingine mahusuano yanakufa kwenye stage ya hawali kabisa.
so,ni ngumu mtu ambaye ame date na mwamke(non black) anayeendesha gari masaa 2 kwenda kwake ..akifika wanafanya yao kama ni story ama vitu vingine baadae demu ana geuza bila kuomba hela mafuta ama kulia shida..mwanaume huyo akikutana mwanamke mweusi hapo mahusuano hakuna kabisa.
 
View attachment 3428133

Inawezekana umeshtuka kidogo ๐Ÿ‘‹, Naam wanasayansi wanasema viumbe aina ya Aliens vinakuja kuivamia Dunia mwezi novemba mwaka huu 2025.

Kupitia ripoti iliyotolewa na Cbs news , wanasayansi kutoka Harvard wanasema Kuna viumbe aina ya Aliens vinakuja kwenye huu ulimwengu wa Dunia mwaka huu 2025,

View attachment 3428135

Profesa Avi loeb alisema Kuna dalili za wazi wazi kuwa tunatembelewa na wageni kutoka comet โ˜„๏ธ kupitia chombo aina ya 3I/ATLAS.

Chombo hicho kinakuja Kwa Kasi ya ajabu ya maili 130,000 kwa saa kuelekea kwenye mfumo wetu wa jua, hivyo ilipelekea kuzua mjadala mkubwa Kati ya wanaanga na wanasayansi.



Kwa mara ya kwanza kiliweza kugundulika tarehe 1 Julai 2025, ni kifaa chenye muonekano kama nyota ambapo kinatoka nje ya mfumo wetu wa jua nView attachment 3428136View attachment 3428137a kinakuja kwetu. Ukubwa wa chombo hicho kinakadaliwa ni kikubwa kuliko Mji wa Manhattan wa marekani ambapo kinakarabia kuikaribia Dunia Yetu mwisho wa mwezi novemba 2025.

View attachment 3428138View attachment 3428139

Kinachoogopesha zaidi ni ujio wa Aliens ๐Ÿ‘ฝ kuja kuishambulia Dunia, hivyo kinatia shika kinawezekana kiwaka sio kimondo bali ni chombo cha viumbe aina ya Aliens vinakuja Duniani ๐ŸŒ.
Kama wanamisambwanda tutawashughulikia tu
 
Wangefika
View attachment 3428133

Inawezekana umeshtuka kidogo ๐Ÿ‘‹, Naam wanasayansi wanasema viumbe aina ya Aliens vinakuja kuivamia Dunia mwezi novemba mwaka huu 2025.

Kupitia ripoti iliyotolewa na Cbs news , wanasayansi kutoka Harvard wanasema Kuna viumbe aina ya Aliens vinakuja kwenye huu ulimwengu wa Dunia mwaka huu 2025,

View attachment 3428135

Profesa Avi loeb alisema Kuna dalili za wazi wazi kuwa tunatembelewa na wageni kutoka comet โ˜„๏ธ kupitia chombo aina ya 3I/ATLAS.

Chombo hicho kinakuja Kwa Kasi ya ajabu ya maili 130,000 kwa saa kuelekea kwenye mfumo wetu wa jua, hivyo ilipelekea kuzua mjadala mkubwa Kati ya wanaanga na wanasayansi.



Kwa mara ya kwanza kiliweza kugundulika tarehe 1 Julai 2025, ni kifaa chenye muonekano kama nyota ambapo kinatoka nje ya mfumo wetu wa jua nView attachment 3428136View attachment 3428137a kinakuja kwetu. Ukubwa wa chombo hicho kinakadaliwa ni kikubwa kuliko Mji wa Manhattan wa marekani ambapo kinakarabia kuikaribia Dunia Yetu mwisho wa mwezi novemba 2025.

View attachment 3428138View attachment 3428139

Kinachoogopesha zaidi ni ujio wa Aliens ๐Ÿ‘ฝ kuja kuishambulia Dunia, hivyo kinatia shika kinawezekana kiwaka sio kimondo bali ni chombo cha viumbe aina ya Aliens vinakuja Duniani ๐ŸŒ.
Wangefika 25/12/2025 ingekuwa poa sana.
 
Acha upopora hakuna kimberley kinachoitwa ariens ni fanatics za wazungu name umezmeza kama zilivo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom