Shida na raha
JF-Expert Member
- Aug 8, 2014
- 3,773
- 3,474
- Thread starter
- #501
Sili watu mkuu.Kwa hiyo wewe kazi yako ni kula batu ba Congo?
Sili watu mkuu.Kwa hiyo wewe kazi yako ni kula batu ba Congo?
Wanaongea sana (maana yake).Hahaha hii comment itabidi niisave
Ndio una maana gani hapo muheshimiwa?
Hahahahahhaah
Dah Mku mbona hujasema kama mlichukua SMG?Nimekumbuka siku moja nilienda congo tukiwa na kiroba cha mchela, unga, jiko ili hata tukiwa njiani tunaweza kuwasha jiko na kujipikia kule misosi ni shida sana kupata chakula kizuri, tukiwa njiana tupo ndani ya pori za congo tukakutana na wanajeshi wakatusimamisha walikuwa na mashine (bunduki) hapa nikajisemea moyoni hapa ndiyo mwisho wangu wa kuishi wale wanajeshi wakatupiga ukaguzi walipo kuta tuna jiko, pale pale wakawa marafiki zetu, wakatuambia wanaskia njaa tukawasha jiko tukapika msosi, wale wanajeshi walikuwa wanataka tuwape kiroba cha uga watupe smg dah, nilichoka na roho yangu, tukawapa unga kiroba kimoja, sijui walienda kukipeleka wapi
Congo kuna mijamaa mivivu balaa, ile nchi kama ilelogwa
Yani Congo uingie kinyemela? Afu USA je?Vipi kuhusu kupita mpakani? Nazungumzia issue ya kuingia kinyemela
Kwanza kinyemela atapitishwa na mwenyeji au yeye mwenyewe?Yani Congo uingie kinyemela? Afu USA je?
SMG? Labda bullets atapewa hata kilo mbili.Dah Mku mbona hujasema kama mlichukua SMG?
Haitwi hivyohujakutAna na Hussein Marizika mwambie awe makini
Mtajie basi..Haitwi hivyo
Binti Eclat katika ubora wake. Anyway kaka yako Bashite anaendeleaje huko Sero ndogo?Nili soma na binti wa kikongo, kujichubua na kujiremba wanapenda sana, wao wako radhi wasile vizuri mwezi mzima lakini amebeba designer handbag inayo match na wallet na viatu vya designer huyo huyo.
Alinikaribisha chakula nilishindwa kula. Ladha mmh.
Usafi wa ndani na kupangilia nyumba ni first class
Wanapenda kufanya vitu ili watu wawaone.
Kwani yeye ni mfanyakazi wa TBS au idara ya takwimu?Ulikua mji gani?
Hujazungumzia biashara ya usafiri, duka la dawa ,madini , mbao??mazao ya chakula
yelo wamasai hawaimbi mula.Umesahau jamaa wanapenda sana kuoga ila hawa jamaa kwa kazi za mikono za kutumia nguvu ni kama wamasai tu ni wavivu kupitiliza wao ni kuimba na kukata mayenu(kunengua)
Kelele za Zitto zimezaa matundaBinti Eclat katika ubora wake. Anyway kaka yako Bashite anaendeleaje huko Sero ndogo?
Nini faida ya ndui katika kingaMkuu uko mji gani huko?? Me nmekaa Lubumbashi takriban miezi sita. Nilichoona ni kwamba Wakongo wanathamini USD kuliko Faranga lakini kizuri zaidi unaweza kwenda dukani ukiwa na USD ukapata huduma bila taabu na ukaamua kuchukua change ya USD au mixer na Faranga au Faranga peke yake au USD peke yake.
Pia ukiwa Congo Kumbuka kutenbea na passport yako hata Kama unatoka nje ya gate la hotel uliyofikia.
Kingine ni kwamba Askari akikumata kwa kosa lolote faini yao inaanzia USD 100 but mnaweza kubagain hadi kufikia USD 5 au hata chochote ulichonacho maana wana njaa sana.
Pia ukiumwa ukiwa Congo kuwa makini usitumie Dawa ovyo nenda hospital kubwa waambie kabisa we sio mkongo watajua namna gani ya kukutibu maana dawa zao zina nguvu sana kwani hawana ndui Kama sisi.
Kumbuka pia ukimchukua demu hakikisha unamlipa Kama mlivyokubaliana la sivyo utaishia kituo cha polisi na faini isiyopungua USD 200, take care on that mkuu.
Kwani sasa hivi kuna uRAHISI gani kupata PassportEnzi za utawala wake kuipata passport haikuwa rahisi kama aisee! Ulizia watu waliokuwepo,
Sent from my TECNO-L8Plus using JamiiForums mobile app
Hii ni fursa.... pangekuwa pazuri kiusalama na kiafya nigefikiri kwenda kufanya hii ishuSiku Mtz akijitokeza kupika pilau au biriani basi ataondoka na utajiri usio na kifani
Booster ya wababavumbi la kongo ndio nini? au mnamaanisha ngada?