MSAGA SUMU
JF-Expert Member
- May 25, 2015
- 6,720
- 21,955
Siku moja nilikuwa K/nyama nikamuona Nyoshi el Sadaat aisee hawa jamaa wanajibleach kif**a
Mbona ninyi mwababaika na kidhungu tuuIla mademu wa kongo bana yaan wanababaika na kiswahili tu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
NaaamDada zao hawana roho mbaya kwa wa Tz.
Matoke na Katogo zilikushinda kabisa[emoji28] [emoji28]Yaan wanaume wa kongo wazuri kuliko watz ningembishia mpakaaa wale wanaume wao wanaojipodoa kama wanawake wanajichubua ndo wazurii ,,umeona kuna mtu anasema wanakikata kisamvu kama mchicha anaweka na kunde anapika
vumbi la kongo ndio nini? au mnamaanisha ngada?Ni vumbi mkuu, linauzwa pale mtaa wa ufipa kwa wale wavaa gwanda kama mgambo.
Yes ndo ya kwanza duniani kwa raslimali,dini lolote,mafuta,gas,udongo, nk takataka zote zitakiwazo duniani ziko Kongo. Wabongo tulinyimwa uwezo wa kubuni au kujiongeza kuhusu fursa tungetumia Bandar yetu kwa maslai ya kibiashara na Congo tungekuwa mbali sana.
Oyaa nimemiss zile news zakoSiku moja nilikuwa K/nyama nikamuona Nyoshi el Sadaat aisee hawa jamaa wanajibleach kif**a
Jamaaa anamoto kadumu nao.mara ya mwisho kuangalia shoo ya FM alikua anaimba kidogo Na kupumzika.Siku moja nilikuwa K/nyama nikamuona Nyoshi el Sadaat aisee hawa jamaa wanajibleach kif**a
We umetusaliti unawanjunju haooHaya mama Sabrina uliza maswali yako sasa maana mda ule nilikua na mengi kichwani niliona kama unanizingua.
Kwani unataka kuwambia kama una pesa?We umetusaliti unawanjunju haoo
Nauliza nyama ya mbwa ulikula
Vipi kuhusu usalama maana mnasema police wenyewe wakijua una pesa wanaweza kukuvamia
Ahahahah polee aiseeeKwani unataka kuwambia kama una pesa?
Ishu ni kwamba ukitaka kufanya matumizi usiweke pesa sehemu moja (wallet) tenganisha maana anaeza dili ni raia wenyewe.
Nafikiri umenisoma, kuhusiana na nyama ya mbwa sijui kama ndo nilikula au ni ya ng'ombe? Mungu ndo ajuwae, tuachane nayo hayo maana ndo nilishakula na siwezi ku rewind mkanda.
Naona unafurahia au unapenda nilishwe mbwa?Ahahahah polee aiseee
Mwana yule demu umeshamla au bado?Naona unafurahia au unapenda nilishwe mbwa?
sio mabint hata kakazao akili zimekalia kuwaza dressing table na poudaaaNili soma na binti wa kikongo, kujichubua na kujiremba wanapenda sana, wao wako radhi wasile vizuri mwezi mzima lakini amebeba designer handbag inayo match na wallet na viatu vya designer huyo huyo.
Alinikaribisha chakula nilishindwa kula. Ladha mmh.
Usafi wa ndani na kupangilia nyumba ni first class
Wanapenda kufanya vitu ili watu wawaone.
Nasisimka kusikia nyama ya umbwaNaona unafurahia au unapenda nilishwe mbwa?