Vitu nilivyojionea nikiwa ndani ya nchi ya Congo

Vitu nilivyojionea nikiwa ndani ya nchi ya Congo

Kwa Africa TZ tuna afadhali kwenye ustaarabu kuanzia vyakula, makazi, malazi hadi vyakula. Sisemi sisi tupo mbali sana ila tuna angalau, nchi Kama Congo au kule West Africa ni hovyo sana, ukienda mbongo unaweza shindwa kula kabisa Kama alivyosema mleta mada. Wao wanakula kila aina ya chakula nyani, nyoka, mbwa, popo, vyura nk. Kuna ugumu wa maisha wa kupindukia, bongo vyuma vimekaza huko vinakutu kabisa.

Congo unaweza fika sehemu ukadhani upo nchi nyingine kabisa, nchi yao kubwa sana ni vigumu serikali kuisimamia kwa urahisi hasa kwa mazingira yetu ya Africa.
 
Hata kapicha?
Hahaha
IMG_20180416_150057.jpg
 
Nimekumbuka siku moja nilienda congo tukiwa na kiroba cha mchela, unga, jiko ili hata tukiwa njiani tunaweza kuwasha jiko na kujipikia kule misosi ni shida sana kupata chakula kizuri, tukiwa njiana tupo ndani ya pori za congo tukakutana na wanajeshi wakatusimamisha walikuwa na mashine (bunduki) hapa nikajisemea moyoni hapa ndiyo mwisho wangu wa kuishi wale wanajeshi wakatupiga ukaguzi walipo kuta tuna jiko, pale pale wakawa marafiki zetu, wakatuambia wanaskia njaa tukawasha jiko tukapika msosi, wale wanajeshi walikuwa wanataka tuwape kiroba cha uga watupe smg dah, nilichoka na roho yangu, tukawapa unga kiroba kimoja, sijui walienda kukipeleka wapi

Congo kuna mijamaa mivivu balaa, ile nchi kama ilelogwa
 
Nimekumbuka siku moja nilienda congo tukiwa na kiroba cha mchela, unga, jiko ili hata tukiwa njiani tunaweza kuwasha jiko na kujipikia kule misosi ni shida sana kupata chakula kizuri, tukiwa njiana tupo ndani ya pori za congo tukakutana na wanajeshi wakatusimamisha walikuwa na mashine (bunduki) hapa nikajisemea moyoni hapa ndiyo mwisho wangu wa kuishi wale wanajeshi wakatupiga ukaguzi walipo kuta tuna jiko, pale pale wakawa marafiki zetu, wakatuambia wanaskia njaa tukawasha jiko tukapika msosi, wale wanajeshi walikuwa wanataka tuwape kiroba cha uga watupe smg dah, nilichoka na roho yangu, tukawapa unga kiroba kimoja, sijui walienda kukipeleka wapi

Congo kuna mijamaa mivivu balaa, ile nchi kama ilelogwa
SMG kwa unga nadhani mchele kwa aka 47
 
Back
Top Bottom