Vipigo vya Machinga Mwanza ni kama kwa Makaburu

Vipigo vya Machinga Mwanza ni kama kwa Makaburu

Raia na sisi tumekuwa makondoo sana,, mgambo mtawapaje nafasi ya kuwaadhibu namna hiyo na nyie mnawaangalia tu? Wake up guys, kama mbwai na iwe mbwai tu, siku nyingine msikubali kirahisi namna hiyo!! nimeikumbuka kideo ya jamaa langu la Uganda lilimwadabisha mgambo mpaka akakimbilia kujificha kwenye meza za mama ntilie!!
 

Hivi leo hawa machinga wa Mwanza waliokuwa wakimshangilia mtukufu miezi miwili
iliyopita leo wanajisikiaje wakiuguza majeraha kwa kipigo walichotembezewa?
Kweli wajinga ndio waliwao...!​

Imekula Kwao
 
dah....imenisikitisha sana....bt sijaona tofaut ya kipigo kile na vile vinavyotolewa na polis wetu hata kama umejisalimisha....ila unafik tunauweza utashangaa kesho wanasema hyo mgambo akamatwe
 
Kwakweli ni jambo lisilolakupendeza kwa mtu aliyejisalimisha kwa kukaa chini lakini mgambo bado wanampiga na mbaya zaidi anapigwa take usoni.Nimeumia sana kwa kitendo hicho.
 
Kufikia saa sita usiku km Mongela bado mkuu wa mkoa Mwanza nakuwa mkimbizi Mimi siwezi kua RAIA wa taifa la watawala wadogo wasiowatii waliowateua
 
Ahaa chezea kauli za "kukurupuka"...nimekumbuka kauli ya jana ya Rais Trump akikana baada ya kuudanganya uma eti yeye ndo Rais pekee wa Republican kutokea aliyesshinda kwa kura nyingi "electoral College" kuliko marais waliomtangulia...alipopewa Facts na mwandishi wa Habari kuwa hata Bush alimshinda akakimbilia kujitetea eti hata yeye alipotoshwa na wasaidizi..
Trump ni Comedian, ile ofisi itampa taabu sana!
 
na mimi nimeshuhudia ITV kwa kweli kama serikali ipo iwachukulie hatua migambo wote waliohusika pamoja na kamati ya ulinzi yote ya wilaya
 
dah....imenisikitisha sana....bt sijaona tofaut ya kipigo kile na vile vinavyotolewa na polis wetu hata kama umejisalimisha....ila unafik tunauweza utashangaa kesho wanasema hyo mgambo akamatwe
Ni kweli akikamatwa kaonewa...Ndugai aliyempiga mtu fimbo hadi kupoteza fahamu na kulazwa hospitali leo ni Spika wa Bunge. Makonda aliyemkunja mzee wa watu (Jaji Warioba) leo ni Mkuu wa Mkoa Dar. Mwigulu aliyetuhumiwa kupanga mauaji ya kada wa Chadema hivi leo ni Waziri wa Mambo ya ndani. Kamanda Siro karibu atumbuliwe kwa kutowashughulikia wanakwaya...na wengine wengi.

Naomba mwenye video anitumie kupitia PM inbox kama kashindwa kuipost..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom