Vipi Unatongoza

Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,745
Points
1,500
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,745 1,500
Sasa nauliza na wewe unauliza huoni kama majwabu yanaweza kugongana ,mi nimetoka huko kwa vishindo unakuja wewe unaniharibia mudi,sijawahi hata moja ,ndio nikaomba msaada wa maneno ya kuanzia ,ila nimeokoteza na moja tayari nimeanza kulifanyia mazoezi ,ile kumkazia macho demu ,na hapo imeelezwa kwamba nisibabaike kutazama pembeni ,nimtolee mijicho kikwelikweli mpaka yeye awe wa mwanzo kutazama pembeni.Ila bado naona haya pengine nikimuuliza kipolepole yeye akajibu kwa sauti kubwa na ikawa ni fezeha ,maana hadi leo naona wanawake hawaaminiki anaweza akakupa neno mbele za watu ikabidi kubadilisha njia.
...ha ha haaa haa...usijeitiwa mwizi tu kaka, ha haa
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 0
Uwe na confidence kivipi wakati vipimo vyote vinaonyesha unaweza ukachezea msonyo wa nguvu utafikiri kaona shetwani. Msichana unamuuliza hali anruka kwa sauti unikome mwanawamwenzio ,kuna wengine washaenda kunisemea kwao na kufika hadi nyumbani kwa vishindo eti nawadoea. Muda ka miezi mitatu mtaani wakawa wananiita doezi ,yaani ilikuwa noma ile mbaya ,hivyo ndio nimeingia na kuja hapa kutafuta elimu ,wewe unaniambia uwe na confidence ,hiyo confidence ndio ninayoizinga.
Sasa mkuu wewe msonyo au kusemewa nyumbani ndio kunakukimbiza? Kumbuka dada zetu wanapenda mwanaume anayejiamini, akikusonya ama kukusemea wewe endeleza libeneke kama hakuna kitu kilichotokea lakini usiwe
i. king'ang'anizi kama ruba
ii.usiwe desperate

Ila akikupigia kelele za mwizi huyo hakufai na si mstaarabu lol.
 
K

kiatu

Member
Joined
Dec 4, 2007
Messages
6
Points
0
K

kiatu

Member
Joined Dec 4, 2007
6 0
wapo vijana wazuri, mtafute mzee wa durban atakupa trick za kuwanasa hao viumbe, inahitaji uwe na mazoezi ya kutosha
 
Bluray

Bluray

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2008
Messages
3,456
Points
1,225
Bluray

Bluray

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2008
3,456 1,225
Mtaani na kazini simple (itakuchukua kama mwezi mmoja hivi kama hakuna chemistry)
*Jitambulishe ili mfahamiane
*Hakikisha mnaonana mara nyingi (unajidai accidendally kumbe ni mbinu zako)
*Msemeshe kila mkionana na uwe unamsifia
*Usichukulie mambo serious sana, inabidi ufanye jitihada kuwe kama na "kautani flani" kati yako na yeye
*Kisha "unamtania" (unajidai utani, kumbe moyoni uko serious) unataka kumpeleka lunch, outing ama kitu kama hicho
*Hapo mtakuwa kwenye kubadilishana namba za simu
*Mpige message mara kwa mara, kama anajibu (angalia usitume message nyingi kama hajibu)
*mpige vizawadi vya mara kwa mara - hata chewing gum au pipi! (Kutongoza sometimes inabidi ujifanye Mseng.e ili ufanikiwe). lol
*Akikubali outing, una-introduce issue kuwa ulishakufa kwake bado kuoza tu
*Endelea kuwa karibu naye na kumshawishi.
*Outing ya pili mpitie kwako kabla hujamrudisha home kwake, jidai kuna kitu muhimu lazima u-drop au ufanye; akiingia ndani - usifanye kosa, mademu bongo sitaki nataka na first time inaweza ikawa hivyo, akigoma sana unaacha, hatari ni kwamba kama hajawa impressed na unapoishi na ukamkosakosa ndio imetoka, kwa hiyo juu yako hapo.
*Etimated time kwa mambo yote haya, 1 month.
*NB: Demu yeyote anachukulika (awe maskini, tajiri, mrembo, msomi, whatever), ni ku-persist tu mpaka a-give in.

Kwenye party - ni kujitambulisha, kupiga stori kidogo na kujitahidi upate namba ya simu utaendelea baada ya hapo; otherwise demu awe mapepe na wewe ujidai pedejee.

Club kabisaaa, ndio hakuna kingine zaidi ya hela yako ya vinywaji na kuonyesha upedejee!

Nadhani umepata mwanga kidogo ... lol
Mazee old school chivarly naona, siku hizi vijana wana "hook up".

Ushairi kidogo, the moon the stars and the planet rise and shine in your eyes, you are prettier than Paula Abdul and Vanessa Williams in their prime, kwenye giza la mgawo wa umeme ninachohitaji ni smile yako tu napata mwanga wote ninaohitaji, amara outing kidogo mara closeness the rest is maji kufuata mkondo.

Ila uwe tayari kwa kibuti vile vile.

Upedejee mwingi unaweza kusomesha ukoo wa demu halafu ukaambiwa "hatukuwa na mkataba" lol :)
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Points
0
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 0
Sasa nauliza na wewe unauliza huoni kama majwabu yanaweza kugongana ,mi nimetoka huko kwa vishindo unakuja wewe unaniharibia mudi,sijawahi hata moja ,ndio nikaomba msaada wa maneno ya kuanzia ,ila nimeokoteza na moja tayari nimeanza kulifanyia mazoezi ,ile kumkazia macho demu ,na hapo imeelezwa kwamba nisibabaike kutazama pembeni ,nimtolee mijicho kikwelikweli mpaka yeye awe wa mwanzo kutazama pembeni.Ila bado naona haya pengine nikimuuliza kipolepole yeye akajibu kwa sauti kubwa na ikawa ni fezeha ,maana hadi leo naona wanawake hawaaminiki anaweza akakupa neno mbele za watu ikabidi kubadilisha njia.
tatizo lako unaoenekana unapiga sana masterbation...imafanya unakuwa muoga kwa mashori.....

wewe tafuta pesa watakuja wenyewe hizo mbinu unazopewa sijui mpelekee ua jekundu,mtoe out utakuwa unakula za mbavu kila siku....

Ila akikupigia kelele za mwizi huyo hakufai na si mstaarabu lol.
kuna shori mboga saba nilimu aprochi kiutaratibu kwa mapozi kibao na mkoko wa kuazima....lol akasema kwa sauti kubwa "huyu kaka vipi" pale pale nikaona wacha iwe mbaya tu maana aliua sana.....nikajibu faster.."kama umejamba nisikuambie"?
....aliona noma na hivi alikuwa sista du.....
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,548
Points
2,000
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,548 2,000
tatizo lako unaoenekana unapiga sana masterbation...imafanya unakuwa muoga kwa mashori.......
Apige nini? Hana hela huyu. Hicho kimshahara cha kufanya kazi internet cafe hakitoshi hata kununulia Revola....... Sanasana akiwa beach na kuona mapaja ya wazungu wakiota juwa "anapata mfadhaiko.... "
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,664
Points
1,500
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,664 1,500
Duu mkuu inabidi kuweka uwongo unaofanana na ukweli na inabidi usimpe chance kabisa ya yeye kuongea wewe tu ndio uwe unaongea mkiwa pamoja ila ukisema kwamba umpe chance duu utakuwa na mtihani mgumu kidogo....Wewe mwaga pumba zako mpaka yeye mwenyewe akukubali.....
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,664
Points
1,500
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,664 1,500
Mtaani na kazini simple (itakuchukua kama mwezi mmoja hivi kama hakuna chemistry)
*Jitambulishe ili mfahamiane
*Hakikisha mnaonana mara nyingi (unajidai accidendally kumbe ni mbinu zako)
*Msemeshe kila mkionana na uwe unamsifia
*Usichukulie mambo serious sana, inabidi ufanye jitihada kuwe kama na "kautani flani" kati yako na yeye
*Kisha "unamtania" (unajidai utani, kumbe moyoni uko serious) unataka kumpeleka lunch, outing ama kitu kama hicho
*Hapo mtakuwa kwenye kubadilishana namba za simu
*Mpige message mara kwa mara, kama anajibu (angalia usitume message nyingi kama hajibu)
*mpige vizawadi vya mara kwa mara - hata chewing gum au pipi! (Kutongoza sometimes inabidi ujifanye Mseng.e ili ufanikiwe). lol
*Akikubali outing, una-introduce issue kuwa ulishakufa kwake bado kuoza tu
*Endelea kuwa karibu naye na kumshawishi.
*Outing ya pili mpitie kwako kabla hujamrudisha home kwake, jidai kuna kitu muhimu lazima u-drop au ufanye; akiingia ndani - usifanye kosa, mademu bongo sitaki nataka na first time inaweza ikawa hivyo, akigoma sana unaacha, hatari ni kwamba kama hajawa impressed na unapoishi na ukamkosakosa ndio imetoka, kwa hiyo juu yako hapo.
*Etimated time kwa mambo yote haya, 1 month.
*NB: Demu yeyote anachukulika (awe maskini, tajiri, mrembo, msomi, whatever), ni ku-persist tu mpaka a-give in.

Kwenye party - ni kujitambulisha, kupiga stori kidogo na kujitahidi upate namba ya simu utaendelea baada ya hapo; otherwise demu awe mapepe na wewe ujidai pedejee.

Club kabisaaa, ndio hakuna kingine zaidi ya hela yako ya vinywaji na kuonyesha upedejee!

Nadhani umepata mwanga kidogo ... lol

Hapo tu nimekubali sio mchezo naona kweli mambo unayaweza na jamaa nadhani atafanikiwa kwa mawazo yako haya mazuri na najuwa haya uliyompa akifanya basi ataleta majibu hapa jamvini!!
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,613
Points
1,250
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,613 1,250
One month huko si kutongoza ni kutaka kuoa kabisa , Yaani inahitajika kama kuna mistari inatumika ,sasa kuna watu hapa wanasema siku hizi mistari haifai , ikiwa una feza tu inatosha ,jamani fedha nayo imeshindwa kununua mapenzi , maana ukiwa na fedha utaangukia kwa machangu doa ambao wao wanaganga njaa kwa kuuza miili yao ,lengo langu halipo kwao ,nipo na wale wa geti kali mbwa mlangoni .mlinzi na gobore na wenyewe wanakuwa educated hivyo wanakuwa na ka akili flani kuwa mapenzi ni jambo baya kwa wakati huu ,yaani wale waliokuwa educated vipi unaweza kuwatia kapuni.
 
Bonnie1974

Bonnie1974

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
407
Points
0
Bonnie1974

Bonnie1974

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2008
407 0
Naomba kuwauliza eti vipi unamtongoza mwanamke ? Kuna mbinu zozote au ustadi wa kuweza kuwin msichana mzuri mtaani au kazini ? Au kwenye diskoparty ila sio kwenye baa ingawa naweza pia kuelezewa ka kunahitajika kaufundi ?
Kuwa MKARIMU, usiwe na haraka, huo waweza kuwa ni mradi wa muda mrefu kidogo,wakati mwingine hata miezi sita au zaidi, kama Mtoto ni wa nguvu.

Usijisogeze kwake mara kwa mara bila sababu za msingi.

Jifanye kumwona kama vile ni mtu wa kawaida.

Kwa kufanya hivyo, ataanza kunote kitu tofauti kwako kwa kujiuliza mbona wewe uko tofauti na wengine kwa maana ya kutobabaika naye.

Mzee hapo njiwa lazima ataanza kujisogeza kwenye mtego.

Ataanza kula punje za pembeni, mara huyo ndani ya TENGA.

Sheikh weye wavuta kamba tu.......

NJIWA NDANI YA TENGA.
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,613
Points
1,250
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,613 1,250
Ikiwa ni miezi bora basi ,duh kuna mmoja alisema mwezi au miezi mitatu wewe unasema sita,inaonyesha itakuwa mwenye kusubiri kudondokewa na si mwenye kujua kutongoza ,aisee kumbe mambu ni makubwa namna hii ,miezi sita ,pengine hata wazee wake itabidi niwajue.
 
KIFARU

KIFARU

Senior Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
172
Points
0
KIFARU

KIFARU

Senior Member
Joined Apr 6, 2009
172 0
miezi sita labda demu wa kuoa lakini hawa wa kwetu,mingi sana,sanasana anaweza kukuona ****,watu wanafanya for one day ikizidi sana a week
 
Kichankuli

Kichankuli

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2008
Messages
896
Points
250
Kichankuli

Kichankuli

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2008
896 250
Mwiba nani huyo anayekupa shida? Hebu mlengeshe kwangu aone....maana sumu nitakazotema atakuwa hana ujanja
Badala ya kumlengesha kwako, ingekuwa vizuri mkatumia kale kaujanja ka Masawe wa Voda Com na Msungu wa Dili
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Points
1,225
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 1,225
Mh nakumbuka niliwahi kuandikiwa barua ya kutakwa uchumba yaani kaka alitumia kila aina ya rangi kwa ustadi mkubwa. Na hapo tulikuwa Chuo kikuu duh watu tumetoka mbali.
 
M

majikoga

Member
Joined
Jan 6, 2009
Messages
21
Points
20
M

majikoga

Member
Joined Jan 6, 2009
21 20
Duh, kwa mtaji huu wenye wake zetu wanao 'interact maofisini, vyuoni nk. tutasalimika kweli? Au tutumie arts gani ili wake zetu wawe hawalainiki kirahisi mbele ya chatu?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,745
Points
1,500
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,745 1,500
...ukishasema, "...nataka kukuoa!" ushamaliza maneno yote,... na kama haamini, within 3-days mvishe pete ('Probation'-Tag)
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,580
Points
1,225
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,580 1,225
...ukishasema, "...nataka kukuoa!" ushamaliza maneno yote,... na kama haamini, within 3-days mvishe pete ('Probation'-Tag)
ndio gia yenu hiyo siku hizi, unamvalisha pete halafu baadaye unamtosa.
 
Bonnie1974

Bonnie1974

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
407
Points
0
Bonnie1974

Bonnie1974

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2008
407 0
Ikiwa ni miezi bora basi ,duh kuna mmoja alisema mwezi au miezi mitatu wewe unasema sita,inaonyesha itakuwa mwenye kusubiri kudondokewa na si mwenye kujua kutongoza ,aisee kumbe mambu ni makubwa namna hii ,miezi sita ,pengine hata wazee wake itabidi niwajue.
Kama ni MUOAJI.Hizo ni zetu wazee wa zamani.
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 0
...ukishasema, "...nataka kukuoa!" ushamaliza maneno yote,... na kama haamini, within 3-days mvishe pete ('Probation'-Tag)
Haha babu wewe utakuwa player si bure! Una mshindilia na msumari wa ndoa na unanunua pete ya cubic zirconia.
Inanikumbusha miaka michache nilienda Zenji rafiki yangu kule akaniambia wanadada wa kizenji ukiwatongoza hivi hivi lazima wakutose ila wewe mwambie unataka kumuoa. Mwiba kutongoza miezi sita au mwaka poa tuu lakini kuwa na back up plan.
 

Forum statistics

Threads 1,334,210
Members 511,914
Posts 32,469,629
Top