HUYU NI MBOVE KIZAZI HATA NA KIZAZI PAMOJA NA UZAO WAKE.Jecha
KWA UZALENDO NA UJASIRI.Namba moja Tundu Lissu
itakuwa yule mchezaji wa man uMbona moja umeiacha wazi?
Tuchanganye na zetu ehee!
Utakuwa unaumwa weweNamba moja Tundu Lissu
we ni munoma1. "Char Tall" & "Call Me J" clan
Ndio maana #1 tumeiacha ili kupunguza makaliHuu uzi unaweza kuondoka na wengi.....
Anafahamika vzr. Hata Nyumbu wa Lumumba wanamjuaMbona moja umeiacha wazi?
Tuchanganye na zetu ehee!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] yaani nimecheka sana posts za watu humu.Ndio maana #1 tumeiacha ili kupunguza makali
Namba1 ni tundulisuKama mnavyofahamu mwaka unaelekea kuisha. In vyema pia viongozi wetu wakajitadhimini wamefanya nini 2017 katika kuhakikisha Tanzania inasonga mbele
Kwa maoni yangu hawa ndio viongozi wabovu kwa 2017
1.
2. Spika Job Ndugai
3. IGP Simon Sirro
4. Mkurugenzi wa NEC Bwn.Kailima
5. Meneja wa TBA( Expansion joint)
1. mange kimambiKama mnavyofahamu mwaka unaelekea kuisha. In vyema pia viongozi wetu wakajitadhimini wamefanya nini 2017 katika kuhakikisha Tanzania inasonga mbele
Kwa maoni yangu hawa ndio viongozi wabovu kwa 2017
1.
2. Spika Job Ndugai
3. IGP Simon Sirro
4. Mkurugenzi wa NEC Bwn.Kailima
5. Meneja wa TBA( Expansion joint)
Kula like za kutoshaSISONJE
BASHITE
swissme
Ubaya wa Siro ni nini?,kuangamiza majambazi na wale wauaji kibiti?Kama mnavyofahamu mwaka unaelekea kuisha. In vyema pia viongozi wetu wakajitadhimini wamefanya nini 2017 katika kuhakikisha Tanzania inasonga mbele
Kwa maoni yangu hawa ndio viongozi wabovu kwa 2017
1.
2. Spika Job Ndugai
3. IGP Simon Sirro
4. Mkurugenzi wa NEC Bwn.Kailima
5. Meneja wa TBA( Expansion joint)