kumbe ubongo wako uko njia ya haja kubwaNamba moja Tundu Lissu
Ha ha haaaa,, mkuu hawa jamaa kwenye 5 bora wanaweza kutoana ngeu! Bora mleta mada angesema 50 bora maana wako wengi mno mpaka unashangaa nimweke nani na nimwache nani? Hapo bado yule jamaa wa BOT juzi hapa kaungana na Magu kutudanganya uwanjani zimekamatwa dola bilioni 1 kumbe ni dola milioni 1!! Hapo hujamweka Mwijage "mzee wa vyerahani vinnne = factory"Jamani msimlaumu huyu mleta uzi , hawa watu wanachuana vikali sana
Hiyo ya Mzee wa KIA, Mwenyekiti.Mbona moja umeiacha wazi?
Tuchanganye na zetu ehee!
Una takiwimu wewe?1. Joh&£#%= Jos*:;-"£-!'*£-(? Mag£#-"*-(!
Mbowe ana uhusiano gani na maisha yako ww kama mdanganyika? Alishawahi kutoa tamko lolote ambalo lilikugusa moja kwa moja wewe kama mwananchi?Namba one ni Mbowe
chama kimegota hakisongi mbele tena
1.vyuma kukaza mimi na wewe
Hizi nazo ni akili za vichunguni ama matopeni. Viongozi wabovu bila indicator ulizotumia kuwapima.Kama mnavyofahamu mwaka unaelekea kuisha. In vyema pia viongozi wetu wakajitadhimini wamefanya nini 2017 katika kuhakikisha Tanzania inasonga mbele
Kwa maoni yangu hawa ndio viongozi wabovu kwa 2017
1.
2. Spika Job Ndugai
3. IGP Simon Sirro
4. Mkurugenzi wa NEC Bwn.Kailima
5. Meneja wa TBA( Expansion joint)
Moja hujaelewa ya nn ni yule atakalo yeye ndiyo lifanyike tuhyo 1 akae ndugai alafu MWIGULU NCHEMBA afike 2,, nae mwaka huu kawa ovyoo ,japo namkubali
Kwani mkuu keyboard yako inagoma kuchapa jina lake?haaaa haaaHivi mnamung'unya maneno ili iweje , nani ambaye mpaka leo hamjui kiongozi mbovu namba 1 nchini Tanzania ? Hiyo namba 1 ijazwe haraka sana !
Kwani mkuu albadri husemaaaaHivi jamani ile albadiri vipi aijaanza kufanya kazi
Naweza kuokota kitu mda wowote bandarini au airport. Namba 1 oyeeeeeeeeNo 1 akae NCHI YANGU.