Viongozi watano wabovu Tanzania 2017

Viongozi watano wabovu Tanzania 2017

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,433
Reaction score
139,499
Kama mnavyofahamu mwaka unaelekea kuisha. In vyema pia viongozi wetu wakajitadhimini wamefanya nini 2017 katika kuhakikisha Tanzania inasonga mbele

Kwa maoni yangu hawa ndio viongozi wabovu kwa 2017

1.
2. Spika Job Ndugai
3. IGP Simon Sirro
4. Mkurugenzi wa NEC Bwn.Kailima
5. Meneja wa TBA( Expansion joint)
 
Kama mnavyofahamu mwaka unaelekea kuisha. In vyema pia viongozi wetu wakajitadhimini wamefanya nini 2017 katika kuhakikisha Tanzania inasonga mbele

Kwa maoni yangu hawa ndio viongozi wabovu kwa 2017

1.
2. Spika Job Ndugai
3. IGP Simon Sirro
4. Mkurugenzi wa NEC Bwn.Kailima
5. Meneja wa TBA( Expansion joint)
1.vyuma kukaza mimi na wewe
 
6.
mqdefault.jpg
 
Kama mnavyofahamu mwaka unaelekea kuisha. In vyema pia viongozi wetu wakajitadhimini wamefanya nini 2017 katika kuhakikisha Tanzania inasonga mbele

Kwa maoni yangu hawa ndio viongozi wabovu kwa 2017

1. mbowe
2. Spika Job Ndugai
3. IGP Simon Sirro
4. Mkurugenzi wa NEC Bwn.Kailima
5. Meneja wa TBA( Expansion joint)
 
Kama mnavyofahamu mwaka unaelekea kuisha. In vyema pia viongozi wetu wakajitadhimini wamefanya nini 2017 katika kuhakikisha Tanzania inasonga mbele

Kwa maoni yangu hawa ndio viongozi wabovu kwa 2017

1.
2. Spika Job Ndugai
3. IGP Simon Sirro
4. Mkurugenzi wa NEC Bwn.Kailima
5. Meneja wa TBA( Expansion joint)
Rekebisha kidogo, ICC candidates
 
Ka Namba 1 hamna mwenyewe niwekeni Mimi: .....!
 
Kama mnavyofahamu mwaka unaelekea kuisha. In vyema pia viongozi wetu wakajitadhimini wamefanya nini 2017 katika kuhakikisha Tanzania inasonga mbele

Kwa maoni yangu hawa ndio viongozi wabovu kwa 2017

1.
2. Spika Job Ndugai
3. IGP Simon Sirro
4. Mkurugenzi wa NEC Bwn.Kailima
5. Meneja wa TBA( Expansion joint)
1. "Char Tall" & "Call Me J" clan
 
Kama mnavyofahamu mwaka unaelekea kuisha. In vyema pia viongozi wetu wakajitadhimini wamefanya nini 2017 katika kuhakikisha Tanzania inasonga mbele

Kwa maoni yangu hawa ndio viongozi wabovu kwa 2017

1.
2. Spika Job Ndugai
3. IGP Simon Sirro
4. Mkurugenzi wa NEC Bwn.Kailima
5. Meneja wa TBA( Expansion joint)
Huyo namba 1 asipojiangalia nafasi yake itanyakuliwa na Kailima
 
Back
Top Bottom