Vincent Nyerere ampa Mkapa vidonge stahiki

Vincent Nyerere ampa Mkapa vidonge stahiki

Nyerere Jr karusha biological bomb saiv fisadi mkapa atakuwa anatoka povu na kutetemeka mwili.
 
Nifundishe, lakini thinking isn't limited na mtazamo wako hauwezi kuwa sawa na wangu.

Hiyo sio habari ya thinking ni utaahira wako tu! Vicent kasema yeye sio mtoto wa Julius ni mtoto wa Josephat lakini kama wengi tujuavyo vicent amekulia ndani ya familia ya Julius. Mtu aliyekulia ndani ya familia unamtengaje na mambo ya kila siku ya familia? na wewe umesoma lakini unasema hajajibu hoja sasa si umejiona kwamba wewe ndio hamnazo?
 
Leticia Nyerere alikuwa mke wa John Nyerere waliachana kama alivyo kwa Winnie Mandela kuendelea kutambulika kwa jina la mume wake wa zamani.

For the first time leo M.P nakugongea like!umefafanua vizuri haukutaka kujaribu kupindisha kitu!teh teh teh
 
Tena wadai genes za kina Nyerere zina chembechembe za CCM, hivyo kitendo cha Vincent kujiuunga Chadema ni uthibitisho dili ilichezwa hivyo kudai anayepinga DNA ifanyike kuthibitisha not only ni mtoto wa nje bali pia wa kusingiziwa!.

Very soon Makongoro atalazimishwa kutoka shimoni kujibu hizi tuhuma....kama kawaida atatoa povu sana...

BTW Mkapa aliwabeba sana familia ya Nyerere baada ya kifo chake... Makongoro na dada yake Rose wote walipewa ubunge wa bwerere....

Madaraka kiburi chake kinamponza sana....

lengeri
 
Kumbe Chadema walimpa Vi-senti u-kampeni meneja ili akamtuhumu Mkapa kuwa alimuua Mwl. Nyerere? Huyu bwana mdogo kweli kaishiwa, kama mtanzania angeenda Mahakamani akiwa na vielelezo vya kuwa Nyerere aliuawa. Hata familia ya marehemu ingeshatoa tamko, iweje yeye mtu kuja abwatuke. Hii imedhihirisha wazi kuwa Mkapa hakukosea kusema si mmoja wa wanafamilia ya Mwalimu.

Kama chadema watashinda Arumeru kwa kauli hii ushindi utakuwa batili endapo CCM watakimbilia mahakamani na kuthibitisha.
 
Nani huyo jamani anayesimamia uchimbaji wa Tanzanite Arusha?

Balozi Ammi Mpungwe;alikuwa ambassador wetu SA kabla ya kuacha kazi na sasa anawakilisha makampuni tanzu yanayochimba Tanzanite-Arusha!

Balozi Mpungwe ni rafiki wa siku nyingi na wa karibu sana wa Rais mstaafu Ben Mkapa!
 
hu ugonjwa wa bone cjui bla bla ndo same to mwakiembe du
Mkuu ukitaka kucomferm kama mtu ana LEUKAEMIA unafanya bone marrow aspiration yaani unachukua ute uliopo kwenye mifupa katikati kwani ndio unakuwa umegeuka na kuwa kansa unakuwa hautengenezi zile chembechembe zote za damu zile tatu nyekundu,nyeupe na platelets kiswahili chake sikijui yote hayo yanafanyika hapa kwetu muhimbili na wanatibu baadhi ya aina mkuu.
 
Hakuna atakayeishi milele, kila mtu na saa yake! Every day that passes you become a day closer to your grave!!:thinking:
 
Fuatilia sasa kampeni anazoziendesha Nyerere huko Arumeru, hakuna hata sera moja anayoinadi. Anaishia kutukana tu, kiwira na Nyerere aliuawawa yanawahusu kweli wana-Arumeru?

Mkuu hv unajilazimisha kutoelewa au ni kweli ubongo wako uwezo wake wa kupambanua mambo ni finyu sana?hayo maji na ardhi zilizoporwa alizo ongelea sio sera?au kwa uelewa wako wewe sera ni nini?
 
1.Kama vicent alijua wazi kuwa Mkapa na Serikali yake ndiyo waliomumaliza JKN,alikuwa wapi kusema zamani?huu ni unafiki mkubwa..Haiwezekani ikuchukue miaka kumi na mbili kuja kusema jamba ambalo umekaa nalo mika 12,totally rubbish na inaonyesha ni kwa jinsi gani kuna machafu hata ya CDM anayo sema anasubiri baadaye aje Kuyasema.
Gembe,
Hoja yako ya kukaa kimya miaka 12 na kuja kusema leo haina mashiko:

-Una uhakika kabisa kwamba jambo alilosema VN jana lisingekubalika kabisa kusemwa immediately baada ya kifo au mazishi!...maana kutokana na jinsi watu walivyoguswa na msiba ule lingeleta msambaratiko/collapse ya kitaifa!

-Una uhakika kabisa kwamba "truth take time"..watangulizi wetu walishatutafunia zamaani, kazi yetu ni kumeza tu!
Naamini kuna facts kidogokidogo zimekuwa zikijitokeza na kuhifadhiwa, ambazo hatimaye zimelead kuconclude jambo hili kwa level ya familia...wangesema muda mwingine wowote(unaoutaka wewe) wangekuwa wamekurupuka!

-VN amepasua jambo hili katika muda muafaka SANA, mimi binafsi kanikatia kiu ambayo imedumu miaka 12! Thanx VN!..Lakini pia kama alivyosema Yusuf Makamba..."KAMPENI ni Mbinu", huenda hii hoja itawakonga baadhi ya wapiga kura wajue aina ya utawala tunaoongozwa nao!
 
Kumbe Chadema walimpa Vi-senti u-kampeni meneja ili akamtuhumu Mkapa kuwa alimuua Mwl. Nyerere? Huyu bwana mdogo kweli kaishiwa, kama mtanzania angeenda Mahakamani akiwa na vielelezo vya kuwa Nyerere aliuawa. Hata familia ya marehemu ingeshatoa tamko, iweje yeye mtu kuja abwatuke. Hii imedhihirisha wazi kuwa Mkapa hakukosea kusema si mmoja wa wanafamilia ya Mwalimu.

Mataahira mengine bwana! kwa hiyo Ben kumdhalilisha Vicent jukwaani ni sawa ila Vicent ni marufuku aende kwenye mahakama ambazo ni kama marefa wetu wa mchangani! Hakyamungu tena kumtenga shabiki wa ccm na ujinga ni ngumu sana!
 
JINA LA NYERERE BABUKUBWA NDIO MAANA VICENT HUWA HATAJI MAJINA MENGINE (KIBOKO, JOSEPHAT) huenda hata ubunge kaupata kwa mgongo wa jina la Nyerere (Julius Baba wa Taifa)
 
-Watanzania tutaendelea kubaki kuwa wajinga Period kwa kuependa na kushabikia siasa za maji taka.

-Nilijua CDM wameamua kuachana nazo kwa sasababu hazileti tija ila zinaendeleza siasa za kizamani ambazo hazilisaidii Taifa.


1.Kama vicent alijua wazi kuwa Mkapa na Serikali yake ndiyo waliomumaliza JKN,alikuwa wapi kusema zamani?huu ni unafiki mkubwa..Haiwezekani ikuchukue miaka kumi na mbili kuja kusema jamba ambalo umekaa nalo mika 12,totally rubbish na inaonyesha ni kwa jinsi gani kuna machafu hata ya CDM anayo sema anasubiri baadaye aje Kuyasema.


2.Hoja hii ni dhaifu na CCM watatumia Mtu wa karibu wa Mwalimu kwend ahuko kukanusha na kumkana Vicent(hili nalitegemea litatokea)


-Baadaye CDM itaonekana wamezusha hili na litawaharibia..Ugonjwa wowote hautakiwi kusubiri miaka mingi ili utoe dawa yake.


-Mkapa ni Mzoefu na alitumia maneno ya kuwatusi CDM kwa kuwa anawajua watabwatuka na kusahau focus ya kampeni zao....


-Kwa knowledge moja tu ya kipuuzi..Kifo cha Mwalimu kimewapunguzia nini watu wa Arumeru?ukiwaambia alimalizwa na Mkapa et all kinajibu mattatioz waliyo nayo?


Sijui...Ila hili la Mkapa ni kama uzushi tu
Tukubali Mkapa amefanya jambo la kijinga kabisa kuingilia masuala ya familia ya Nyerere, tukianza kuzungumuzia familia yake unafikiri itabaki salama. Kama Mkapa angekuwa na busara angemnadi mgombea wake na kuahidi kuwasaidia wananchi wa Arumeru kuwa atawasemea kwa uongozi wa juu. Angeishia hapo angeeleweka kazi ingebaki kwa Chadema kujibu atawasemea vipi. Lakini yeye kwenda personal ajilaumu mwenyewe.

Kama unavyosema Mkapa ni mzoefu kwa hiyo unaona matusi ni uzoefu mzuri kwa mtualiyewahi kuwa rais. Yeye ni public figure anarushiana matope na watu wadogo tuone nani atachafuka zaidi, wangekuwa kina Mwigulu au Nape na Vincent hii wala isingekuwa issue kubwa. Na kadri watakavyo panic na kuanza kulitangaza eti kukanusha ndivyo watanzania wengi zaidi watakapofunguka akili. Kumbuka Nyerere amekufa lakini mioyo mingi ya watanzania bado inamkumbuka, sasa waje wasikie kumbe Mkapa alihusika kuwabadilisha itakuwa ngumu sana.
 
kama kumbukumbu yangu ni nzuri Mwalimu alikuwa na wadogo zake watatu tu wa tumbo moja kutoka kwa Mama yake 'Mgaya' ambao walikuwa ni dada yake aliyekuja kuolewa na Lawrence Gama na akafariki kwa kansa ya titi na mwengine ni Joseph na Kiboko.
 
Ni kweli jina la Nyerere ni la ukoo si miliki ya Julius Kambalage ambaye ni Mwalimu nyerere kama wengi wanavyodhani. Mkapa asingeweza kumfahamu vicent kwa sababu sio mtoto wa Kambalage familia ambayo Mkapa yuko karibu nayo.

HIVI KUMBE SHIDA NI NYERERE! sasa sijui mkapa anawafahamu nyerere wa ngapi!
 
Vincent Nyerere ni mtoto wa nje.., Familia ya Nyerere hawamtambui kabisa mdogo wake Nyerere alizaa na mwanamke mmoja pale Makoko.

mtoto wa nje, mtoto wa ndoa wote ni watoto na ndo maana Vincent anaitwa kwa jina la Nyerere.
By the way, hivi unajua hata JKN mwenyewe hakuwa mtoto wa mke mkubwa wa Chifu Burito Nyerere?
Tuache ushabiki, Mkapa alikosea na amezoea kukashifu wapinzani kwa kiburi na ufedhuli.
Makongoro akija na kumkana Vincent tutamuuliza alikuwa wapi?
 
Ni kweli jina la Nyerere ni la ukoo si miliki ya Julius Kambalage ambaye ni Mwalimu nyerere kama wengi wanavyodhani. Mkapa asingeweza kumfahamu vicent kwa sababu sio mtoto wa Kambalage familia ambayo
Mkapa yuko karibu nayo.

KAMBARAGE..sio Kambalage aisee,wewe ukiitwa mama polojo ndio Porojo?
 
images



MAumivu yalikuwa makubwa mno kwa watanzania, watu walilia sana
hana sasa watu bado wanamkubuka, kumbe aliyepanga mipango ya mauaji ni Ben( shame on you)




images
 
Back
Top Bottom