Vijana wa Arusha: Ukiisaliti CHADEMA utapigwa tu!

Vijana wa Arusha: Ukiisaliti CHADEMA utapigwa tu!

kila mwenye mawazo hayo ayafute kabisaaa ! vinginevyo Utafungwa kwa kuchukua hela za watu na malengo yao usiyatimize ! Hadi hapa tulipofikia kuna waliofirisika , wako waliopata ulemavu , pia wako waliokufa kwa ajili ya kuipigania CHADEMA , sasa wakati tukikaribia ukombozi wa kweli wa nchi kila mwanacdm ni mlinzi , utabainika na kuaibika vibaya sana , WATCH OUT !

Tusimame kidete kwa umoja wetu kulinda mabadiliko tunayotumaini kuwa nayo.Tumaini letu haliwezi kutendewa ukatili tukakubali kirahisi rahisi tu
 
umenena mkuu, uwe mkt, katbu mkuu au naibu katbu mkuu kama unatumikia mafisad cku zako znahesabika, rudisha pesa tafadhar tutawafumua kwelkwel
Khaaaaa! Mbona huyu anayejikopesha mamilioni yenu hamfukuzi? Au mnafurahia tu anavyojikopesha?
 
Watu wanao hoja za msingi ,,,wanasema wasaliti,,,usaliti una toka wapi wakati vitu vipo wazi,,1+1=2 na 5 + 5 = 10,,kwa nini mtulazimishe tena 10+5=15 wakati katiba hairuhusu???? Mtapoteza wanachama wengi sana,,mimi nikiwa wakwanza,,,huu ni upuuzi
 
Tusimame kidete kwa umoja wetu kulinda mabadiliko tunayotumaini kuwa nayo.Tumaini letu haliwezi kutendewa ukatili tukakubali kirahisi rahisi tu
Huwezi kuwa mpigania mabadiliko wakati unatembea na sumu kutaka kuwaangamiza wapigania mabadiliko wakuu. Wewe upo kupigania tumbo lako tu
 
Watu wanao hoja za msingi ,,,wanasema wasaliti,,,usaliti una toka wapi wakati vitu vipo wazi,,1+1=2 na 5 + 5 = 10,,kwa nini mtulazimishe tena 10+5=15 wakati katiba hairuhusu???? Mtapoteza wanachama wengi sana,,mimi nikiwa wakwanza,,,huu ni upuuzi
Mmmmmmmmh. Makubwa haya
 
uko wapi wewe? hujawahi kusikia rais akiwaogofya wajumbe kuwa cc haitakupitisha kwa kuhoji!.... wapi nyimbo! wepesi wa kusahau sana nyie, halafu wala huyo hajashughulikiwa na viongozi, ni wanachama wenye usongo tu wasiotaka utani kwenye mambo ya msingi. Huwezi msikia Slaa au Mbowe akimtishia kiongozi wa chini anayehoji mambo ya msingi, tofauti kabisa na magamba

Kwenye red, usipende kutafuta justification kwa makosa ya CCM.............kama ni hivyo bora jini akujuae........
Blue, inaonekana huijui vizuri CDM wewe
 
Mwigamba is a free citizen anaweza kutoa maoni yake vyovyote anavyotaka msituletee udiktator. Kama kuna ufisadi na ushenzi unaoendelea kwenye chama lazima yaanikwe hadharani mambo ya kujificha kwenye vikao ndio mwanzo wa kukiozesha chama. Kwa Mwigamba kutoa malalamiko yake kutumia mtandao inaonyesha kuna udiktator unaoendelea chadema na ni mwiko kuwakashifu vigogo wa chama. Unafki hatutaki practise what you preach msitudanganye mnapiga vita ufisadi wakati nyinyi wenyewe mna mafaili machafu.
 
Khaaaaa! Mbona huyu anayejikopesha mamilioni yenu hamfukuzi? Au mnafurahia tu anavyojikopesha?

Kama kukopa ni kosa ifukuzwe kwanza serekali ya CCM inayonuka kwa madeni ya nje na ndani.
 
Mbona shibuda anafahamika na hamchukulii hatua kali?
Ukishajulikana kinachobaki ni timing tu mbona hata Mwigamba alishajulikana zamani?

after all ukisham-contain mtu hupati shida tena.
 
Back
Top Bottom