Vijana wa Arusha: Ukiisaliti CHADEMA utapigwa tu!

Vijana wa Arusha: Ukiisaliti CHADEMA utapigwa tu!

isiunganishwe na habari za Mwigamba , haimuhusu , ya kwake yamekwisha .
 
Ok, kwa sasa ni wazi suluhisho la wengi wetu ni kupigwa tu, ...'na wapigwe' -PM
Lakini kipi ni bora, kumpiga mwananchi anayedai kujua rasilimali za umma zimetumikaje au mnafiki aliyehama chama baada ya kupewa 'mtaji wa duka' alafu akaanza kusimama majukwaani akisema hicho chama ni magaidi huku akijua anazusha!?

Nimeshangazwa na wanaoshabikia kuvunja sheria. Ndio Imani ya Agano la Kale? Jino kwa Jino? Hebu fikiria Siku mtithibitisha viongozi wa kuu nao ni wasaliti? Mnatutisha wapenda Amani, demokrasia na waheshimuo utu.
 
naona jahazi la cdm linazama, cdm ni chama pekee ambacho ukijifanya kuuliza maswali ya msingi unaitwa msaliti, ukitaka kufanikiwa chadema, wewe kuwa msukule tu, hakuna haki ya kuulizana, walioko juu ndio Miungu watu wengine kazi yao ni kuandamana...

uko wapi wewe? hujawahi kusikia rais akiwaogofya wajumbe kuwa cc haitakupitisha kwa kuhoji!.... wapi nyimbo! wepesi wa kusahau sana nyie, halafu wala huyo hajashughulikiwa na viongozi, ni wanachama wenye usongo tu wasiotaka utani kwenye mambo ya msingi. Huwezi msikia Slaa au Mbowe akimtishia kiongozi wa chini anayehoji mambo ya msingi, tofauti kabisa na magamba
 
Hapa ndipo naikubali CHADEMA wangekuwa wengine hawawezi hata kumfukuza mwenyekiti wa kitongoji
 
kila mwenye mawazo hayo ayafute kabisaaa ! vinginevyo Utafungwa kwa kuchukua hela za watu na malengo yao usiyatimize ! Hadi hapa tulipofikia kuna waliofirisika , wako waliopata ulemavu , pia wako waliokufa kwa ajili ya kuipigania CHADEMA , sasa wakati tukikaribia ukombozi wa kweli wa nchi kila mwanacdm ni mlinzi , utabainika na kuaibika vibaya sana , WATCH OUT !

Ukombozi wa nini?Acheni kujidanganya nyinyi na huyo Mbowe wenu nani atakayewapa Nchii hii?Kuanzia leo sina Chama sioni tofauti kati ya CCM na CHADEMA.Watanzania tunakisubiri Chama Upinzani cha Ukweli na siyo hiki kilichojaa wahuni watupu wasioweza kuvumiliana na wengine wanaotofautiana na kimawazo na kimsimamo.CHADEMA bado sana kuiongoza hii Nchi ambayo inakabiliwa na challenges nyingi za geo-politics na kiuchumi.Binafsi nilitamani sana uchukue Nchi 2015 lakini kwa mwendo huu unaokwenda nao na aina ya Viongozi walioko wananipa wasiwasi kama kweli wapo tayari au wana ajenda nzito walioificha nyuma ya pazia.
 
hv ni huyu huyu Sam nayemjua au ni yupi?KWEEEEEELI??
hakika CCM mliamua kugonga kichwa cha nyoka!
LAKINI MLISAHAU KUWA NYOKA HUYU ANA VICHWA VINGI!
kilipokatika tu cha mbele!SAFARI IKAGEUKA WAKAANZA KUELEKEA KILIPO CHA NYUMA!
 
kila mwenye mawazo hayo ayafute kabisaaa ! vinginevyo Utafungwa kwa kuchukua hela za watu na malengo yao usiyatimize ! Hadi hapa tulipofikia kuna waliofirisika , wako waliopata ulemavu , pia wako waliokufa kwa ajili ya kuipigania CHADEMA , sasa wakati tukikaribia ukombozi wa kweli wa nchi kila mwanacdm ni mlinzi , utabainika na kuaibika vibaya sana , WATCH OUT !
Komboa Nchi Kamanda, Mtu akisaliti ukombozi tunampiga! Dhambi mbaya kuliko zote duniani ni uoga, kwahiyo ukiona nimepigwa risasi nimekufa, kanyaga maiti yangu, songa mbele, kakomboe nchi!
 
umenena mkuu, uwe mkt, katbu mkuu au naibu katbu mkuu kama unatumikia mafisad cku zako znahesabika, rudisha pesa tafadhar tutawafumua kwelkwel
 
kila mwenye mawazo hayo ayafute kabisaaa ! vinginevyo Utafungwa kwa kuchukua hela za watu na malengo yao usiyatimize ! Hadi hapa tulipofikia kuna waliofirisika , wako waliopata ulemavu , pia wako waliokufa kwa ajili ya kuipigania CHADEMA , sasa wakati tukikaribia ukombozi wa kweli wa nchi kila mwanacdm ni mlinzi , utabainika na kuaibika vibaya sana , WATCH OUT !
Kwa hiyo hata Chacha Wangwe mlimuua?
 
Back
Top Bottom