Vijana wa Arusha: Ukiisaliti CHADEMA utapigwa tu!

Vijana wa Arusha: Ukiisaliti CHADEMA utapigwa tu!

Ukombozi wa nini?Acheni kujidanganya nyinyi na huyo Mbowe wenu nani atakayewapa Nchii hii?Kuanzia leo sina Chama sioni tofauti kati ya CCM na CHADEMA.Watanzania tunakisubiri Chama Upinzani cha Ukweli na siyo hiki kilichojaa wahuni watupu wasioweza kuvumiliana na wengine wanaotofautiana na kimawazo na kimsimamo.CHADEMA bado sana kuiongoza hii Nchi ambayo inakabiliwa na challenges nyingi za geo-politics na kiuchumi.Binafsi nilitamani sana uchukue Nchi 2015 lakini kwa mwendo huu unaokwenda nao na aina ya Viongozi walioko wananipa wasiwasi kama kweli wapo tayari au wana ajenda nzito walioificha nyuma ya pazia.

Mkuu ambacho huelewi ni kuwa maendeleo ya kweli yanakuja kama kuna ZERO TOLERANCE, na CHADEMA wanaonesha zero tolerance na usaliti, which is good thing. Mimi binafsi nawapongeza kwa hilo kwamba ukapita nje ya mstari inakula kwako. Mtu anayetoboa jahazi ambalo wote mnasafiria dawa ni kumtosa tu.
 
hii hbar wanaijadili hadi magogoni /lumbumba mkuu

Tena Lumumba wanaijadili kwa aina mbili, kuna wale wanaojitoa ufahamu ili wapate buku saba, na kuna wale wenye ufahamu wanaojua kuwa CHADEMA ni kama maji, usipoyanywa utapikia, usipopikia utayaoga, usipoyaonga utafulia nguo.

cc Lizaboni
 
In war frontline.....masnitch adhabu yao ni kifo. Naifananisha sana situation ya CDM na war front.
 
ili atuongoze binafsi yeye ndiye mtu pekee mwenye kuweza kuongoza taifa hili kwa miaka 10 ijayo. miaka 3 aliyokaa kama waziri mkuu tuliona mabadiliko makubwa sana.

Yeah tuliyaona...he got richer and richer, more and more corrupt! Ni aibu kubwa na ya kipekee just to 'think' that Lowassa will make a good president. Only in Tanzania, only in CCM's malnourished minds and empty brains..that is possible!
 
Kwenye pita pita yangu nilikutana na vijana wa jiji la Arusha mmoja akasema...
"Ukikisaliti CHADEMA utapigwa tu, na mimi nasema wapigwe tu maana sasa tumechoka"

Kauli hii ilinifanya nicheke maana ina fanana na ile aliyo wahi kutoa Mtoto wa mkulima kwenda WAKULIMA MASKINI.

Niliitafakari sana kauli ya vijana wale na nikajikuta nachambua mantiki ya kauli ile kwa kuangalia hatua ambayo wanachama, mashabiki na wapenzi wa CHADEMA wamekuwa wakipitia mara kadhaa kwenye harakati za chama chao kwa kuangalia uhalisia wa mambo yafuatayo.

1. Kuna watu wameuwawa kwa sababu ya kupigania mabadiliko kupitia chadema. Hawa wamekutwa na mauti kwenye harakati za chama. Makaburi yao yamejikuta hayaoti hata nyasi za matumaini.

2. Kuna watu wamekuwa vilema kwa sababu ya kuipigania chadema. Hawakuwa vilema kwa kupenda ila wanao ogopa mabadiliko ndio wamesababisha vilema hivyo. Hawa hawawezi tena hata kukimbizana na maisha ili wajitoe kwenye umaskini kama walikuwa na ndoto hiyo.

3. Kuna kina mama wamekuwa wajane kwa sababu waume zao wamesimama daima kupigania mabadiliko kupitia chadema. Waume zao wakauwawa aidha kwa mabomu au risasi. Baadhi huenda wameamua kufanya ukahaba au kufanya biashara nyinge haramu.

4. Kuna watoto ambao sasa niyatima kwa sababu wazazi/mzazi wake amepigania mabadiliko kupitia chadema. Akaishia kuuwawa. Mwisho wake anaweza kuwa chokoraa au mtoto wa mtaani asiye na ndoto tena zinazo anzia kwa mzazi.

5. Kuna wazazi wamepoteza watoto kwa sababu watoto hao walipenda kuhudhuria na kusikia maneno ya ukombozi ya viongozi wa chadema lakini mwisho wao ukawa kupigwa mabomu na rasisi. Huenda moja ya wazazi hawa walipata mtoto kwa maumivu makubwa au hawana kizazi tena!

6. Kuna watu wamefilisika kwa kuwa mfumo haukupenda kuona watu hao wanasaidia harakati za mabadiliko kupitia upinzani. Biashara zao zikafungwa au kuwekewa mizengwe. Zikafa! Hawa huenda hawamudu kuwasomesha watoto au kumudu angalau kuhudumia familia zao.

7. Kuna watu wameathiliwa na mfumo wa wizi, rushwa na ufisadi. Tumaini lao ni chadema kuona mfumo huo una unaondoka. Kukisaliti chadema ni kusaliti matumaini yao, ni kuuwa ndoto zao.

8. Kwa kuwa mabadiliko ni mpango wa Mungu, kuna watu tumaini kuwa CHADEMA kinakuja kuleta mabadiliko makubwa katika nchi hii. Tunao amini kuwa mabadiliko ni mpango wa Mungu na si shetani tunaamini kuwa ukisaliti harakati za mabadiliko una saliti mpango wa Mungu. Kwa maana hiyo uko kinyume na mapenzi ya Mungu, Unapingana na Mungu!

9. Dhambi kubwa kwenye mapambano ya haki na ukombozi ni usaliti! Ni heri msaliti mmoja afe kuliko kusaliti na kuuwa ndoto na matumaini ya mamilioni ya watu kwa kile wanacho kitumaini tena kilicho piganiwa na kujengwa kwa jasho na damu kwa miaka mingi.

10. Kumuadhibu msaliti kwa kipigo ni kupeleka ujumbe wenye mwangwi mkali kwa wasaliti wengine wanao panga kurudisha nyuma harakati za kumng'oa mkoloni mweusi. CHADEMA ilipofikia leo ikidhoofishwa na wasaliti. Itachukua zaidi ya miaka mingine 20 kupatikana chama kingine kitakacho kuwa na nguvu ya kukua na kuimarika kama kilivyo CHADEMA leo.

Kila mpenda mabadiliko ambaye kimsingi atakuwa anatimiza mapenzi ya Mungu, ni wakati wake kuhakikisha kuwa harakati za ukombozi na maendeleo kwenye nchi yetu hazirudishwi nyuma na wasaliti. Kuruhusu msaliti akwaze harakati za ukombozi na mabadiliko ni kuenenda kinyume na mapenzi ya Mungu. Ni kutenda dhambi ya kuua ndoto na matumaini.

Moyo unao ishi bila ndoto na matumaini mahali pake ni makaburini. Ni afadhari msaliti apigwe kuliko aachwe auwe ndoto na matumaini ya mamilioni ya watanzania kwa kile wanacho kiamini, na mimi nasema "WAPIGWE TU"

Umenena vema, isipokuwa sikubaliani nawe kenye phrase ya, 'WAPIGWE TU'. utakumbuka, ndugu Mizengo alipotoa kauli kama hiyo Bungeni, hatukumpinga kwa sababu ya cheo chake (Waziri Mkuu), au kwa kuwa ni Mwana-CCM, wala si kwa kuwa alitutangazia kuwa YEYE ni mtoto wa mkulima, TULIMPIGA kwa sababu ya kauli yake iliyokiuka misingi ya uongozi bora, na iliyokiuka misingi ya katiba ya nchi, that's why LHRC wakishirikiana na chama cha wanasheria Tanganyika (TLS) wamemfungulia kesi mahakamani, sasa unaposisitiza 'WAPIGWE TU' nadhani siyo sahihi, ila nakubaliana nawe kuwa usaliti siyo jambo zuri katika nyanja zote za maisha ya mwanadamu, iwe kwenye mapenzi, biashara, ulinzi, uchumi, siasa nk. waadhibiwe kwa mujibu wa sheria, taratibu na miongozo ya makundi waliyopo na siyo kuchukua sheria mkononi kwa KUWAPIGA TU, tukiendeleza kauli hizo hakika hakuna atakayepona bila 'KUPIGWA TU', si mimi, wewe au yule; wapo watakaopigwa bila sababu, kwa kusingiziwa, mpaka ukweli ujulikane kuwa alikuwa innocent, utakuta 'ALISHAPIGWA TU', na kujikuta unapata ulemavu au hata kupoteza maisha. God forbid, 'PIGA TU'
 
Nami naunga mkono kauli hii,,

Wasaliti wanaotobo Mtumbwi na kuturudisha nyuma kwa kutenda dhambi ya usaliti ya kuleta tumaini wapigwe tuu tena wapigwe sana,,
Kipigo Kwa msaliti hakitakwepeka mbele ya mjane aliyopoteza mwenzake kwasababu ya kupigania mabadiliko kupitia chama hiki,,
Mbele ya waliofilisiwa kwa makusudi kwasababu ya kukisaidia chama hiki,,
Mbele ya watoto waliopoteza wazazi wao kwasababu ya kushiriki ktk harakati za chama hiki,,

Mbele ya watanzania waliochoshwa na ubaradhuli wa chama TWAWALA, ufisadi, wizi na vitendo vya rushwa:

MBELE YA HAWA WATU,, KIPIGO HAKIKWEPEKI,, UTAPIGWA TUU.
 
naona jahazi la cdm linazama, cdm ni chama pekee ambacho ukijifanya kuuliza maswali ya msingi unaitwa msaliti, ukitaka kufanikiwa chadema, wewe kuwa msukule tu, hakuna haki ya kuulizana, walioko juu ndio Miungu watu wengine kazi yao ni kuandamana...
....Ndo tofauti kubwa ya CDM na CCM....CCM inaonekana ni chama cha kila mtu..mnafki, msaliti, wauza unga, matapeli, mafisadi, wadini....ila CDM kuna mstari mtu akivuka tuu anakunjwa
 
Mwigamba ni gamba livuliwe.
Ni aibu kiongozi wa ngazi yake asiyejua sera,taratibu na kanuni za chama za mawasiliano tena anayeingia ndani ya vikao mbalix2 vya chama kuvurumusha makombora humu jf kwa kutumia majina ya bandia kwa lengo la kuhujumu chama.

Kama ameahidiwa ukuu wa wilaya na aede akiache chama salama badala ya kuleta vurugu ndani ya chama.
Atambue cdm ndiyo iliyompandisha chati hadi aonekane kuwa ni bidhaa adimu kwa magamba.
 
Watu wanao hoja za msingi ,,,wanasema wasaliti,,,usaliti una toka wapi wakati vitu vipo wazi,,1+1=2 na 5 + 5 = 10,,kwa nini mtulazimishe tena 10+5=15 wakati katiba hairuhusu???? Mtapoteza wanachama wengi sana,,mimi nikiwa wakwanza,,,huu ni upuuzi
Ndo tofauti kubwa ya CDM na CCM....CCM inaonekana ni chama cha kila mtu..mnafki, msaliti, wauza unga, matapeli, mafisadi, wadini....ila CDM kuna mstari mtu akivuka tuu anakunjwa
 
....Ndo tofauti kubwa ya CDM na CCM....CCM inaonekana ni chama cha kila mtu..mnafki, msaliti, wauza unga, matapeli, mafisadi, wadini....ila CDM kuna mstari mtu akivuka tuu anakunjwa
halafu mbaya zaidi huo mstari unachorwa na watu wawili tu, katibu na mwenyekiti, ukiwakosoa hao unakua msaliti
 
Baada ya sera yenu ya mabomu na ugaidi kujulikana sasa mmeanza kuwarubuni baadhi ya wapiganaji na makamanda wa mstari wa mbele ili mpate mikanda ya cdm.
mpiganaji au kamanda anaye toa siri kwa adui huyo ni msaliti...apigwe.
Magamba wanaona kusimamisha au kufukuza kiongozi ni jambo jipya maana kwao hakuna nidhamu wote wana sharubu.
Uchaguzi unafanyika lini?
nimeamini uwezo wako wa kufikiri ni mdogo na endelea kuota uchaguzi ndani ya cdm.
 
wasaliti hatutawahitaji katika ukombozi wa kumkomboa mtanzania toka mikononi mwa mkoloni mweusi, tuwang'oe mapema!!!!
 
Well Said Mohamed Mtoi,Chama cha siasa chochote ambacho hakiwezi kuwashughulikia wanachama wasaliti,hakiwezi kuunda dola imara,lakini chama chenye uthubutu wa kuwashughulikia ipasavyo wanachama wasaliti ni dhahiri kina uwezo wa kuunda dola imara na yenye watendaji waaminifu ambao wamepitia tanuru la moto nyuzi 1999.Hakika chadema ni chama ambacho kimejipambanua kuwa chama chenye uwezo wa kuwashughulikia ipasavyo wanachama wasaliti ndani yake,ni chama ambacho kimejijengea sifa za kulinda uadilifu miongoni mwa wanachama wake,ni chama ambacho kina uwezo sasa wa kurudisha upendo,umoja na matumaini yaliyotokomea kwa uwezo wa Mungu na si kutumia matambiko kama vile mbio za Mwenge,ni chama ambacho kina uwezo wa kubadili mifumo ya raia kuishi kwa woga,hofu na mashaka kwa kuwa chama kipo kwa ajili ya kutetea watu au umma.Kadhalika chadema ni chama kinacho jiaminisha mbele ya umma kwamba hakuna mwenye mapembe ama masharubu ya Kambale miongoni mwa wanachama,bali umoja,upendo na mshikamano chini ya mwamvuli wa NIDHAMU ndio msingi wa ustawi wa CHADEMA.Kwa ujumla chadema ni chama ambacho kimejenga matumaini ya mabadiliko ya Dola,kwa maana hiyo hakuna msaliti yeyote atakayethubutu kuyumbisha chama hiki kwani hata kauli za viongozi wetu zina thibitisha hivyo.Kwa mfano Mh.MBOWE"KAMA NINGETAKA KUWAUZA WANACHAMA NINGEWAUZA,LAKINI SIPO CHADEMA KWA AJILI YA MSHIKO BALI KWA AJILI YA MATUMAINI AMBAYO UMMA WA WATANZANIA WANAYATARAJIA".2.DR W P SLAA"KAZI ILIYOPO MBELE YETU NI KUKAMATA DOLA 2015,HAKUNA NAFASI KWA WATU WASALITI",3 MH.ZITO KABWE"MTU ATAKE ISALITI CHADEMA ALAANIWE".Hizi ni baadhi tu ya kauli za viongozi wa CHADEMA katika kujenga na kuimarisha matumaini yaliyopo kwa umma wa watanzania.Mwisho wasaliti wote,narudia tena wasaliti wote ni wasomi tena wa kundi la opportunist ni budi warejee tamko la pamoja la haki za binadamu la umoja wa mataifa la mwaka 1948 [UNDHR 1948],kwamba vyama vya siasa ni umoja wa watu wenye malengo mamoja ya kukamata dola ili kujitimizia madhumuni yaliyo kusudiwa.CHOKOCHOKO ZA NINI?UMECHOKA ONDOKA,KAPUNGE UPEPO,MAKAMANDA TUNATANGULIA MBELE YA SAFARI MTATUKUTA MBELE YA SAFARI.
 
nyie toaneni ngeu wenzenu wakizidi kujenga mahekalu na makasri huko ulaya.............
nonsense.
ptuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!

Kwani mwalimuu?? Ni sheria gani ya Tz inayokataza kuwekeza nje ya nchi??
 
Demokrasia yao ni ya kupiga wenzao kisa wanahoji mambo yahusuyo chama.
hawa mashua yao imeshazama tayari.......................

tuwaache wazikane wenyewe sie tuendeleze juhudi za kuhakikisha kwamba LOWASSA anachukua nchi mwaka 2015.

Utangoja sana Mwalimu ili haya mawazo yako yawe real!! Vip BRN inasemaje??
 
Back
Top Bottom