Mnamkumbuka Gouebuza?
Alikuwa mwandishi wa mashairi ya ukombozi wa kisiasa later akawa Raisi wa Mozambique?
Safari yake haikuwa rahisi ilikuwa hivi hivi kama Chadema wanavyofanya mikutano wengine wanauwawa ndipo akaandika shairi "OUR PAIN"
alisema our blood shall irrigate our victory. . . .! Tutafika jamani ila damu za wanyonge zitamwagika!
A JOURNEY OF THOUSAND MILES BEGGIN WITH A STEP.
Alikuwa mwandishi wa mashairi ya ukombozi wa kisiasa later akawa Raisi wa Mozambique?
Safari yake haikuwa rahisi ilikuwa hivi hivi kama Chadema wanavyofanya mikutano wengine wanauwawa ndipo akaandika shairi "OUR PAIN"
alisema our blood shall irrigate our victory. . . .! Tutafika jamani ila damu za wanyonge zitamwagika!
A JOURNEY OF THOUSAND MILES BEGGIN WITH A STEP.