Vijana wa Arusha: Ukiisaliti CHADEMA utapigwa tu!

Vijana wa Arusha: Ukiisaliti CHADEMA utapigwa tu!

Are you really advocating kangaroo court with extrajudicial punishment as justification for the people died as a result of political squabble.

Kwa lugha nyingine unasema political process ndani ya CHADEMA is worth extrajudicial human life.

Sifahamu wewe una nafasi gani ndani ya CHADEMA lakini bandiko lako hili mtu mwenye fikra pana na hekima akili-dissect anapata garbage tupu. Nothing positive katika ukumbi wa dunia ya sasa ambayo majibu ya mkato siyo njia ya kupambana na changamoto za kisiasa.

Unawaza kinyume nyume wakati kwa sasa diplomacy process ina demand kubwa kwa sababu imechukua nafasi ya tactless process.

Kama haya ndiyo mawazo yanayokoleza siasa za CHADEMA basi is not worth joining. Only the core value of justice and democracy are causes worth fighting for within and outside political party.

Sasa CHADEMA kikiwamaliza hao "wasaliti" wa ndani halafu baadaye kitahamia nje?. This is worst than dictatorial mentality inayochagizwa na ukosefu wa majibu ya hoja mbadala kwa njia ya taratibu, kanunio, itifaki na katiba. Mtaua watu wangapi ili kutimiza jukumu lenu la kisiasa.

Haya ni mawazo muflisi kabisa katika karne hii ya 21 na aibu kubwa kwa kijana kama wewe kuwa na mawazo ya kishetani kama haya.

Kwa mawazo haya, Kama wewe ungekuwa ni Mzee Mandela ungekuwa umeishatengeneza political dissent concentration camp.
Salute.......
CC Mohamedi Mtoi na Ben Saanane
 
Last edited by a moderator:
Jikombe Ukombolewe....

Kumbe longo longo zote kisa ni kutafuta fursa ya kujipendekeza kwa Lowassa ambaye huo urais atausikia kwenye bomba

hahahahahaha!!!!!!!!!!!!!!!!! mtabana sana lkn mtaachia tuu subirini 2015
 
Are you really advocating kangaroo court with extrajudicial punishment as justification for the people died as a result of political squabble.

Kwa lugha nyingine unasema political process ndani ya CHADEMA is worth extrajudicial human life.

Sifahamu wewe una nafasi gani ndani ya CHADEMA lakini bandiko lako hili mtu mwenye fikra pana na hekima akili-dissect anapata garbage tupu. Nothing positive katika ukumbi wa dunia ya sasa ambayo majibu ya mkato siyo njia ya kupambana na changamoto za kisiasa.

Unawaza kinyume nyume wakati kwa sasa diplomacy process ina demand kubwa kwa sababu imechukua nafasi ya tactless process.

Kama haya ndiyo mawazo yanayokoleza siasa za CHADEMA basi is not worth joining. Only the core value of justice and democracy are causes worth fighting for within and outside political party.

Sasa CHADEMA kikiwamaliza hao "wasaliti" wa ndani halafu baadaye kitahamia nje?. This is worst than dictatorial mentality inayochagizwa na ukosefu wa majibu ya hoja mbadala kwa njia ya taratibu, kanuni, itifaki na katiba. Mtaua watu wangapi ili kutimiza jukumu lenu la kisiasa.

Haya ni mawazo muflisi kabisa katika karne hii ya 21 na aibu kubwa kwa kijana kama wewe kuwa na mawazo ya kishetani kama haya.

Kwa mawazo haya, Kama wewe ungekuwa ni Mzee Mandela ungekuwa umeishatengeneza political dissent concentration camp.

Mkuu,

Huyu Mohamedi Mtoi ameshakatishwa tamaa na harakati za kilaghai za Chadema. Ndio maana siku hizi anaandika tu mambo bila kuyafikiria. Kwa lugha nyepesi ni kwamba Mohamedi Mtoi aichukulii Chadema seriously anymore, kama jinsi inavyoonekana kwenye hii thread yake.

Wakati anajiunga Chadema alidhani ni chama chenye lengo la dhati la kuleta mabadiliko kwa watu wote, lakini lately ameshuhudia mambo yaliyomdhihirishia kuwa Chadema ni biashara binafsi ya watu na itaendelea kuwa mikononi mwa watu hao mpaka watakapoamua wenyewe kuwaachia wanachama walaghaika.
 
Are you really advocating kangaroo court with extrajudicial punishment as justification for the people died as a result of political squabble.

Kwa lugha nyingine unasema political process ndani ya CHADEMA is worth extrajudicial human life.

Sifahamu wewe una nafasi gani ndani ya CHADEMA lakini bandiko lako hili mtu mwenye fikra pana na hekima akili-dissect anapata garbage tupu. Nothing positive katika ukumbi wa dunia ya sasa ambayo majibu ya mkato siyo njia ya kupambana na changamoto za kisiasa.

Unawaza kinyume nyume wakati kwa sasa diplomacy process ina demand kubwa kwa sababu imechukua nafasi ya tactless process.

Kama haya ndiyo mawazo yanayokoleza siasa za CHADEMA basi is not worth joining. Only the core value of justice and democracy are causes worth fighting for within and outside political party.

Sasa CHADEMA kikiwamaliza hao "wasaliti" wa ndani halafu baadaye kitahamia nje?. This is worst than dictatorial mentality inayochagizwa na ukosefu wa majibu ya hoja mbadala kwa njia ya taratibu, kanuni, itifaki na katiba. Mtaua watu wangapi ili kutimiza jukumu lenu la kisiasa.

Haya ni mawazo muflisi kabisa katika karne hii ya 21 na aibu kubwa kwa kijana kama wewe kuwa na mawazo ya kishetani kama haya.

Kwa mawazo haya, Kama wewe ungekuwa ni Mzee Mandela ungekuwa umeishatengeneza political dissent concentration camp.

Ng'wamapalala katika member nao wakubali hapa wewe no 1 nimekuwa nafatilia sana mchango wako hapa, kuna member wao wamekaa kama mazuzu au maroboti wanatazama mabwana wao wanaowaabudu wanasema nini wao wafate, kamwe huwezi kuwaona kupinga jambo lolote wala kuhoji chochote.

Hizi ndoto za 2015 kuchukua nchi zitawauwa naamini kabisa baada ya uchaguzi wa 2015 kuna member wengi watakimbia jf hatutawaona tena, tuombe uzima big up mkuu.
 
Last edited by a moderator:
Nipigeni basi na mimi nyie wauwaji wakubwa, wezi wa ruzuku, unakula ruzuka ukiulizwa unapiga watu
 
Mkuu,

Huyu Mohamedi Mtoi ameshakatishwa tamaa na harakati za kilaghai za Chadema. Ndio maana siku hizi anaandika tu mambo bila kuyafikiria. Kwa lugha nyepesi ni kwamba Mohamedi Mtoi aichukulii Chadema seriously anymore, kama jinsi inavyoonekana kwenye hii thread yake.

Wakati anajiunga Chadema alidhani ni chama chenye lengo la dhati la kuleta mabadiliko kwa watu wote, lakini lately ameshuhudia mambo yaliyomdhihirishia kuwa Chadema ni biashara binafsi ya watu na itaendelea kuwa mikononi mwa watu hao mpaka watakapoamua wenyewe kuwaachia wanachama walaghaika.

Na aliyemleta katika siasa leo ndio anamuita msaliti~zitto.
 
Nampongeza sana mleta mada,maana hata mimi niko mtaa moja napita vijiweni kukusanya maoni ya watu kuhusu sakata la mwigamba watu wanasema jamaa ameamua kujimaliza!
 
Ili iweje?! Naona aibu kuwa mTanzania kwa miaka yote ambayo Lowassa atakuwa Rais.
mkuu wewe mpaka aje huyo kiranja wa mafisadi mamvii ndiyo uone aibu? huyo mimi nitahama kabisa nchi , kwani huyo wa sasa ametosha kunipa aibu ya kutosha kuwa mtanzania.
 
Tunaowatoa ngeu ni wasaliti wa jamii ya kwako! Hakuna kurudi nyuma. Kama ni majumba na wewe si ujenge yako! Period!
hivi nyie kweli mnaish nchi gani lkn??
kweli mna advocate kutoa wenzenu ngeu?? inamaana nyie ndio mko sahihi sana kuliko wengine??
dah!! nawaonea huruma wale wanaoipenda CDM kama akili zao ndizo hizi
 
Ili iweje?! Naona aibu kuwa mTanzania kwa miaka yote ambayo Lowassa atakuwa Rais.

ili atuongoze binafsi yeye ndiye mtu pekee mwenye kuweza kuongoza taifa hili kwa miaka 10 ijayo. miaka 3 aliyokaa kama waziri mkuu tuliona mabadiliko makubwa sana hasa kwenye elimu enrollment iliongezeka sana kilichokuwa kimebaki ilikuwa ni kusimamia performance jambo ambalo aliye mrithi naye hakuweza kulisimamia na ndio mana mpaka leo shule zake zimekuwa kituo cha watoto kwenda kuongeza umri wa mtto kujiingiza kwenye demographic events.

wakisema ni fisadi sijaona ushahidi wa wazi juu yake, ila ni maneno tu ambayo hakuna mwenye evidence kamili na kama yy ni fisadi basi Kikwete atakuwa ni zaid yake.

siku zote Dr Riwa zimwi likujualo halikuli likakwisha.
 
Last edited by a moderator:
ili atuongoze binafsi yeye ndiye mtu pekee mwenye kuweza kuongoza taifa hili kwa miaka 10 ijayo. miaka 3 aliyokaa kama waziri mkuu tuliona mabadiliko makubwa sana hasa kwenye elimu enrollment iliongezeka sana kilichokuwa kimebaki ilikuwa ni kusimamia performance jambo ambalo aliye mrithi naye hakuweza kulisimamia na ndio mana mpaka leo shule zake zimekuwa kituo cha watoto kwenda kuongeza umri wa mtto kujiingiza kwenye demographic events.

wakisema ni fisadi sijaona ushahidi wa wazi juu yake, ila ni maneno tu ambayo hakuna mwenye evidence kamili na kama yy ni fisadi basi Kikwete atakuwa ni zaid yake.

siku zote Dr Riwa zimwi likujualo halikuli likakwisha.

Ni heri nchi iongozwe na KINYESI kuliko Lowassa...
View attachment 118691
 
Malcolm-X.jpg1.jpg
 
kila mwenye mawazo hayo ayafute kabisaaa ! vinginevyo Utafungwa kwa kuchukua hela za watu na malengo yao usiyatimize ! Hadi hapa tulipofikia kuna waliofirisika , wako waliopata ulemavu , pia wako waliokufa kwa ajili ya kuipigania CHADEMA , sasa wakati tukikaribia ukombozi wa kweli wa nchi kila mwanacdm ni mlinzi , utabainika na kuaibika vibaya sana , WATCH OUT !
 
Naona CHADEMA ndio habari ya mujini,,,

JF imefurika habari za CHADEMA, which is good thing kueneza chama kwa vijana wa kidigitali...
 
Back
Top Bottom