Vijana wa Arusha hawaheshimu Tena mazishi

Vijana wa Arusha hawaheshimu Tena mazishi

Desierto

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2019
Posts
901
Reaction score
3,112
Kule kwetu mkoani wakati wa mazishi hasa wakati wa kupeleka mwili makaburini mpaka kuzika watu wote huwa ni kimya na sauti inayosikilizwa ni Moja tu ya anayeendesha ibada.

Njoo huku arusha yaani kuanzia siku ya msiba ni kulewa na bangi matusi kwa wingi wakati wa kumpumzisha marehemu ndo inakuwa balaa wanataka kufukia na mikono ikiwa koleo zipo za kutosha hawasikilizi sauti ya yoyote.

Hakuna msiba unatokea ukapita bila vijana wa arusha kupigana msibani

Ukitaka msiba wa mpendwa wako upite vizuri bila vurugu labda ulete polisi kama hutaki vurugu.

Nawasilisha
 
Kule kwetu mkoani wakati wa mazishi hasa wakati wa kupeleka mwili makaburini mpaka kuzika watu wote huwa ni kimya na sauti inayosikilizwa ni Moja tu ya anayeendesha ibada.

Njoo huku arusha yaani kuanzia siku ya msiba ni kulewa na bangi matusi kwa wingi wakati wa kumpumzisha marehemu ndo inakuwa balaa wanataka kufukia na mikono ikiwa koleo zipo za kutosha hawasikilizi sauti ya yoyote.

Hakuna msiba unatokea ukapita bila vijana wa arusha kupigana msibani

Ukitaka msiba wa mpendwa wako upite vizuri bila vurugu labda ulete polisi kama hutaki vurugu.

Nawasilisha
Hawa heshimiani wakiwa wazima wataheshimu maiti?
 
Teh.. Kwa Arusha ukisema katika 1 na 2 hapo unaongelea soko la utam pale ololoo kwa chini...
Bar maarufu zinatenganishwa na barabara.. Hapo ndio moja na mbili area...
Ndiyo wapi hapo? Hebu eleza taratibu nikuelewe, kwa hiyo nikitokea hapa moyo safi nanyongea kwa wapi?
 
Kule kwetu mkoani wakati wa mazishi hasa wakati wa kupeleka mwili makaburini mpaka kuzika watu wote huwa ni kimya na sauti inayosikilizwa ni Moja tu ya anayeendesha ibada.

Njoo huku arusha yaani kuanzia siku ya msiba ni kulewa na bangi matusi kwa wingi wakati wa kumpumzisha marehemu ndo inakuwa balaa wanataka kufukia na mikono ikiwa koleo zipo za kutosha hawasikilizi sauti ya yoyote.

Hakuna msiba unatokea ukapita bila vijana wa arusha kupigana msibani

Ukitaka msiba wa mpendwa wako upite vizuri bila vurugu labda ulete polisi kama hutaki vurugu.

Nawasilisha
Huu utakuwa ni uongo kwa sababu misiba siyo public na private. Kila familia ina taratibu zake na siyo kila mtu anaweza kushiriki kwenye mambo kama kuchimba kaburi na kuzika. Familia ndiyo huteua watu.
 
Huu utakuwa ni uongo kwa sababu misiba siyo public na private. Kila familia ina taratibu zake na siyo kila mtu anaweza kushiriki kwenye mambo kama kuchimba kaburi na kuzika. Familia ndiyo huteua watu.
Kwa hio Pombe hazinywewi huko chuga chugani
 
Ndiyo wapi hapo? Hebu eleza taratibu nikuelewe, kwa hiyo nikitokea hapa moyo safi nanyongea kwa wapi?

Upo Moyo Safi hapo "Ngalimi" Unga Ltd sio!?

Panda huku friends corner... Endelea hadi juu vuka stendi kibla hapo kuna stand ya mabasi ya Kilimanjaro... Pita hapo kwa mbele uingie kwenye picnic... Sharti kwanza ununue vocha za shivacom za jero jero au buku 2.
 
Iyo ndyo chuga
Kule kwetu mkoani wakati wa mazishi hasa wakati wa kupeleka mwili makaburini mpaka kuzika watu wote huwa ni kimya na sauti inayosikilizwa ni Moja tu ya anayeendesha ibada.

Njoo huku arusha yaani kuanzia siku ya msiba ni kulewa na bangi matusi kwa wingi wakati wa kumpumzisha marehemu ndo inakuwa balaa wanataka kufukia na mikono ikiwa koleo zipo za kutosha hawasikilizi sauti ya yoyote.

Hakuna msiba unatokea ukapita bila vijana wa arusha kupigana msibani

Ukitaka msiba wa mpendwa wako upite vizuri bila vurugu labda ulete polisi kama hutaki vurugu.

Nawasilisha
N
 
Back
Top Bottom