Vijana wa Arusha watamalizwa na pikipiki

Vijana wa Arusha watamalizwa na pikipiki

Desierto

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2019
Posts
900
Reaction score
3,112
Tumetoka arusha asubuhi tumeenda Rombo kumzika jamaa yetu aliyekufa kwa ajali ya pikipiki

Wakati tunarudi usiku saa mbili nakutana na ajali ya pikipiki kijana kapata ajali kafa hapo hapo kichwa kimepasuka.

Nafika Arusha nakutana Tena na msiba kijana kafa kwa ajali ya pikipiki.

Kesho asubuhi Tena nasikia ajali ya pikipiki imeua mtaa wa tatu, dah!

Leo asubuhi nasikia jamaa zangu wawili wamepata ajali usiku wapo Mount Meru hawana fahamu

Mwisho nagundua Kati ya ajali kumi za pikipiki ni Moja au mbili wanakuwa wamebeba abiria.
 
Sio ndo hawa wana group huko FB linaitwa Bike Riders? Ni vijana wa Arusha huko, ukitazama clip zao had unaogopa jinsi wanavyo endesha hizo boda zao.

Na watakufa sana, hapo bado yaan. Lol
Familia nyingi za wakazi wa Arusha zina wahanga wa ajali za pikipiki. Nimepoteza ndugu na marafiki kadhaa kwa sababu ya pikipiki. Tatizo pia ni hizi pombe wanazokunywa.
 
Tumetoka arusha asubuhi tumeenda Rombo kumzika jamaa yetu aliyekufa kwa ajali ya pikipiki

Wakati tunarudi usiku saa mbili nakutana na ajali ya pikipiki kijana kapata ajali kafa hapo hapo kichwa kimepasuka.

Nafika Arusha nakutana Tena na msiba kijana kafa kwa ajali ya pikipiki.

Kesho asubuhi Tena nasikia ajali ya pikipiki imeua mtaa wa tatu, dah!

Leo asubuhi nasikia jamaa zangu wawili wamepata ajali usiku wapo Mount Meru hawana fahamu

Mwisho nagundua Kati ya ajali kumi za pikipiki ni Moja au mbili wanakuwa wamebeba abiria.
Sinoray zinawamaliza mnazisifia gia sita sijui eeeh

Bike mpya ikinunuliwa side mirror wanazitoa wenyewe, tatizo pia linaanzia hapa

Mungu atunusuru
 
Mimi akipata ajali bodaboda akiwa peke yake (japokuwa ni mtu kama mimi) huwa simsikitikii saana hasa pale anapokuwa na makosa yeye mwenyewe.

Vibaya akipata ajali huku amempakiza abiria maskini ya Mungu asiyejua lolote kuhusu makosa yake madogo madogo kama kutoheshimu taa za barabarani huwa roho inaniuma sana,siyo boda wa Arusha tu hili ni tatizo la kitaifa kila sehemu watu wanalia vijana wao kupasuka kwa ajali.
 
Back
Top Bottom