Video: Azimia jukwaani baada ya kutumbuliwa na Makonda

Video: Azimia jukwaani baada ya kutumbuliwa na Makonda

Du ntakuwa wa mwisho kuukubali udhalilishaji wa namna hii kwa kigezo cha kutatua kero za wananchi, mkuu wa idara kakueleza migogoro waliyopokea na hatua walizo chukua wewe unakuja na yako kosa la mkuu wa idara liko wapi kama hayondo aliyopokea?? Yaani apite mitaani kuuliza migogoro?? Kama haitoshi unahoji eti ulipandaje cheo!! Tuna safari ndefu kujua tunachotaka ni nini maendeleo au sifa binafsi??
 
Sasa ata ukizimia sawa maana ni uzembe wake mwenyewe ktk utendaj kaz wake
Uzembe wake umetoka wapi ili hali kaingia ofisini ana miaka miwili?? Baada ya kujibu maswali yake analeta takwimu zake za mfukoni mwake alizoandika akiwa na Jerry pamoja na lekibamia. Then anatoka kwenye mada baada ya kuona kazidiwa hoja anasema umepandaje cheo? Hilo ni swali makonda anapaswa kumuulza?? Si hivi kuna kitu makonda alikuwa amemwandalia huyo jamaa bora hata alivyovimia maana kingemkuta kingine zaidi ya hicho
 
nomemuona mtu kama jerry muro nyuma hao watu wengine....sijui kwanini baada tu ya kumuona jerry nimepatwa na ukakasi kuamini hilo tukio... nahisi ni kama tukio la "mipango mipango".

nawaza tu nje ya box.
Hahahaa....... ni kama alimnong' oneza siyo?!!....kwi. kwi. kwi kadoda uli mdesi veye!
 
Du ntakuwa wa mwisho kuukubali udhalilishaji wa namna hii kwa kigezo cha kutatua kero za wananchi, mkuu wa idara kakueleza migogoro waliyopokea na hatua walizo chukua wewe unakuja na yako kosa la mkuu wa idara liko wapi kama hayondo aliyopokea?? Yaani apite mitaani kuuliza migogoro?? Kama haitoshi unahoji eti ulipandaje cheo!! Tuna safari ndefu kujua tunachotaka ni nini maendeleo au sifa binafsi??
tatizo shule mkuu
 
Uzembe wake umetoka wapi ili hali kaingia ofisini ana miaka miwili?? Baada ya kujibu maswali yake analeta takwimu zake za mfukoni mwake alizoandika akiwa na Jerry pamoja na lekibamia. Then anatoka kwenye mada baada ya kuona kazidiwa hoja anasema umepandaje cheo? Hilo ni swali makonda anapaswa kumuulza?? Si hivi kuna kitu makonda alikuwa amemwandalia huyo jamaa bora hata alivyovimia maana kingemkuta kingine zaidi ya hicho
Lakini si wajua hii inchi inavoendeshwa na mwenyew shahidi uyu kilaza mtoto wa mkulu unazani tutafika baba deleva mtoto konda mi ndomana nimejiajiri shida ka izo siezagi never
 
Nimesikitika na kuhuzunika sana nilijaribu kuwa ktk viatu vya huyu mkuu wa idara wallah imenisononesha. Inawezekana kuna majibu mazuri angeweza kuwa nayo na pengine ni mtendaji mzuri aliekosa kueleza anayoyataka muheshimiwa. Najua kuna uwezekano mkubwa wa huyu mkuu wa idara kukosea data lkn haikupasa afanyiwe haya. Tunao utaratibu maalum wa kushughulikia mambo kama haya. Hivi tujiulize kama mkuu wa mkoa angewapa nafasi ya kumpa data kamili ingeharibu nini. Kisha nashindwa kuelewa hivi kila lalamiko ni mgogoro? Maana kama nimesikia vizuri mkuu wa idara kaulizwa kuhusu Migogoro na si malalamiko ambayo mkuu wa mkoa anatakwimu zake. All in all RC hakuitendea haki nafasi yake. Hakuthamini thamani ya utu wa mtu kwani hata pale mtu alipoanguka bila kujua amepata athari kwa kiasi gani aliimba nyimbo kuonesha alichokifanya yuko sahihi. Wananchi pia wamenifedhehesha sana wakati mtu ameanguka akipigania uhai wake watu wamekosa ubinaadamu wakaanza kushangilia... Upo wapi upendo wetu....
 
Back
Top Bottom