Uzi kwa ajili ya kupeana michongo

Ambition plus

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
4,207
2,000
Kwanini watanzania wengi hatujui ama hatujali kutuma cv kwa email?tumezoea makaratasi na mambo ya kupigiana simu ndio mana post nyingi za kutuma cv kwa email zinawapita.
 

Ambition plus

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
4,207
2,000
LinkedIn ina michongo mingi ila watanzania ni wa kuesabika tena wanashidwa kuweka wasifu wao vyema/sawia inavyotakikana. TZ tumechelewa hebu tuamke mazee.
 

gkasambo

Member
Apr 12, 2017
48
95
LinkedIn ina michongo mingi ila watanzania ni wa kuesabika tena wanashidwa kuweka wasifu wao vyema/sawia inavyotakikana. TZ tumechelewa hebu tuamke mazee.
Hallow Mr ambition plus
Naomba unisaidie kwa kunitajia page au watu ambao wanashare michongo ya kueleweka mjini LinkedIn ili na mm niwafollow
 

Ambition plus

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
4,207
2,000
Hallow Mr ambition plus
Naomba unisaidie kwa kunitajia page au watu ambao wanashare michongo ya kueleweka mjini LinkedIn ili na mm niwafollow
Inategemea na wewe umebobea kwenye nini,ama umesoma nini na unatafuta kaz ya aina gani,
Mfano ukiangalia michongo yangu mingi ni kazi hospitality industry,uko ndio kwangu na nime follow watu wa aina hio.
 

gkasambo

Member
Apr 12, 2017
48
95
Inategemea na wewe umebobea kwenye nini,ama umesoma nini na unatafuta kaz ya aina gani,
Mfano ukiangalia michongo yangu mingi ni kazi hospitality industry,uko ndio kwangu na nime follow watu wa aina hio
Inategemea na wewe umebobea kwenye nini,ama umesoma nini na unatafuta kaz ya aina gani,
Mfano ukiangalia michongo yangu mingi ni kazi hospitality industry,uko ndio kwangu na nime follow watu wa aina hio.
ooh kumbe
 

Ambition plus

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
4,207
2,000
Changamkia fursa! Anahitajika receptionist anayejua computer, kingereza na pia anajua kutatua matatizo ya wateja haraka sana! Kazi iko masaki, nipigie 0714217326 sasa hivi ila kumbuka vigezo na masharti
 

Ambition plus

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
4,207
2,000
Jaribu mchongo huo
IMG-20211006-WA0022.jpg
 
Oct 24, 2016
67
125
mkuu naomba kuwa mwanafunzi wako tafadhali nipo tayari naomba nisaidie.
mimi ni fundi magari nafanya diagnosis kwa kutumia kifaa cha kisasa pia natengeneza mifumo ya umeme na mechanics kiujumla nipo Mlimani City karibu kwa huduma bora pia nafika popote uli
 

mboga TZ

Senior Member
Sep 25, 2018
174
250
Mimi ni fundi rangi na decoration za nyumba na kufunga /kudesign gypsum board tupeane michongo wadau call or wasup me through 0757735884 location mbeya mjin lakin popote nafanya kaz
20210926115821_instagram_6.jpeg
1633444559557.jpeg
 

curry_atomic

Member
Mar 30, 2020
41
125
Habari nimemaliza degree ya information systems mwaka huu fresh graduate...natafuta kazi au hata sehem ya kufanya intern nipate mafunzo jinsi kazi zinavyofanyika nina ujuzi sehem zifwatazo programming languages (Java,PHP, JavaScript) , Database design and implementation , web based and Desktop system development , Machine learning and deep learning ...pia na knowledge katika networking routers and routing protocols na window server administration
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom