Utani wa mchumbaangu/mumewangu/ mumewangu maofisini...mmmmh!

Utani wa mchumbaangu/mumewangu/ mumewangu maofisini...mmmmh!

Ni kweli kwa upande mmoja..lakini kwa upande mwingine kama unaye tayari 'bebi' wa ofisini unaweza kukuta unapoteza hamu na yule bebi wa ukweli..unajua kuna vitu havionjwi au kujaribiwa..ukijaribu unakuta inakuvuta kila siku..na bahati mbaya tunaspend muda mwingi maofisini unakuta ni kama umepata mume au mke mpya...
yaaah, ndio maana tunasema utani uwe na mipaka yake na wakati huo huo tuwe tunawakumbuka wapenzi wetu wawapo maofisini. hata kama alikuwa anataniana na mkaka akaona snowball anapiga simu anastuka kidogo na kuacha. lol
 
Hakuna ubaya kupigana mabusu ya kiutani? We Husninyo wewe!.. mwanaume akishapewa uhuru kiasi hicho lazma apitilize, leo unampa peg.. kesho atataka lip kiss.. then mwisho wake lazma uwe laid...
.. ngono nyingi huwa zinaanza na utani huu!

maumivu ya kichwa huanza taratiiibu. lol, kweli aisee utani utani huu mwisho mnadinyana kweli. kikubwa ni kujiheshimu tu na kuangali hao unaotaniana nao. sometimes unatakiwa kuwa mkali ukiona vinazidi.
 
umeona sasa, kwani akikukiss na kukushika mkono kuna ubaya gani? au ana dalili zote kuwa anamaanisha hatanii.? lol

Ofisini lazma wanawajua ma Mrs somebody wote hayo mambo ya kujionyesha ni kwenye urafiki kwa sababu ya insecurity,
Kuna jamaa alimkuta mkewe ameinama anaelekezwa kitu na mfanyakaz mwenzie ila mkono wa jamaa upo kiunoni na akaambiwa na wife jamaa tumezoeana tu
 
anaweza lakini kuna ile umekwazwa na boss mnataniana mnasahau na kazi zinasonga mbele mpaka ukifika home ya ofisini yanabaki huko huko.[/QUOTE]

inawezekana mkuu Husninyo ila mi sishauri sana kwani nafikiri utani wa namna hivyo huwa una effescts kubwa as ukizidi kukua na mkaanza hata kufanya caring hizo za mume sijui mchumba like going launch together an so an so mmmmmmhhh its a red light huwa sio dalili nzuri sana na mara nyingi hata ukikosana na mume/mke ni rahisi kumweleza yule mtani wako ambaye atakufariji kwa upendo mwishowe kitakachofata hapo:tape::tape: :tape:.
 
As you said earlier..utani usiingilie 'emotional feelings' za mtu...
Talking is by far a good thing..ila haya makitu ya 'bebi' mara kiss mara kushea soda...

yaaah, ndio maana tunasema utani uwe na mipaka yake na wakati huo huo tuwe tunawakumbuka wapenzi wetu wawapo maofisini. hata kama alikuwa anataniana na mkaka akaona snowball anapiga simu anastuka kidogo na kuacha. lol
 
thats extremely tooooo much so jamaa akachukua reaction gani maanake hujatumalizia mkuu.
Ofisini lazma wanawajua ma Mrs somebody wote hayo mambo ya kujionyesha ni kwenye urafiki kwa sababu ya insecurity,
Kuna jamaa alimkuta mkewe ameinama anaelekezwa kitu na mfanyakaz mwenzie ila mkono wa jamaa upo kiunoni na akaambiwa na wife jamaa tumezoeana tu
 
Sasa hapa kosa sijui ni la nani?
Mume kwenda ofisini kwa mkewe bila taarifa?..mke kutokuwa na 'limit' ya utani? au huyu mfanyakazi mwenza kumzoea mkewamtu kupitiliza?....Eti Husninyo ..nani alaumiwe hapa???


Ofisini lazma wanawajua ma Mrs somebody wote hayo mambo ya kujionyesha ni kwenye urafiki kwa sababu ya insecurity,
Kuna jamaa alimkuta mkewe ameinama anaelekezwa kitu na mfanyakaz mwenzie ila mkono wa jamaa upo kiunoni na akaambiwa na wife jamaa tumezoeana tu
 
Last edited by a moderator:
Nshawai ona mwanamke mzuriii CRDB na anapete za engangment na uchumba, akipigwa kibao cha ---- ko na staff mwenzake cha kumpa hi!
 
Huko maofisini huko....!
Yanayofanyika huko maofisini....!
... lunch hour inatumiwa ipasavyo... lol..

Lunch hour!!!!Mbona mbali sana? Watu wanawahi ofisini saa 12 eti wanakwepa foleni kumbe wanawahi kufanya mambo yao na wapenzi wao wa ofisini! Kama huamini njoo upate story za ma pedeshee wa TOB hahaha, igeuze afu utaelewa! Watu wanapiga hadi wafagia ofisi!!
 
Nshawai ona mwanamke mzuriii CRDB na anapete za engangment na uchumba, akipigwa kibao cha ---- ko na staff mwenzake cha kumpa hi!
KakaJambazi, wachumba wetu huko maofisini wanapigwa vibao vya makalio.. mweh!.. afu nao wanachekelea, manake wanafurahi kupapaswa!...
 
Last edited by a moderator:
thats extremely tooooo much so jamaa akachukua reaction gani maanake hujatumalizia mkuu.

Jamaa anamuamini sana mke wake na wameanza toka secondary so aliamini ni utani ila ndio aliniambia hiyo rule ya kutoenda ofisini kwa wife bila sababu maalum kwa sababu kuna wengine hawakufahamu wanaweza leta utani mbele yako
 
Sasa hapa kosa sijui ni la nani?
Mume kwenda ofisini kwa mkewe bila taarifa?..mke kutokuwa na 'limit' ya utani? au huyu mfanyakazi mwenza kumzoea mkewamtu kupitiliza?....Eti Husninyo ..nani alaumiwe hapa???

walaumiwe mwanamke na mwanaume kwa kutojiheshimu na kuwa na utani uliopitilza. halafu mi najua utani mzuri ni wa kuongea tu lakini huo wa kushikana shikana sio kabisa.
 
Ofisini lazma wanawajua ma Mrs somebody wote hayo mambo ya kujionyesha ni kwenye urafiki kwa sababu ya insecurity,
Kuna jamaa alimkuta mkewe ameinama anaelekezwa kitu na mfanyakaz mwenzie ila mkono wa jamaa upo kiunoni na akaambiwa na wife jamaa tumezoeana tu
dah, ningekuwa huyo jamaa hapo pangechimbika. utani gani huo sasa!
 
Lunch hour!!!!Mbona mbali sana? Watu wanawahi ofisini saa 12 eti wanakwepa foleni kumbe wanawahi kufanya mambo yao na wapenzi wao wa ofisini! Kama huamini njoo upate story za ma pedeshee wa TOB hahaha, igeuze afu utaelewa! Watu wanapiga hadi wafagia ofisi!!

He he he! Sasa unanipa presha, lol! Kwa hiyo jamaa wanapiga cha sa 12asbh, na lunch nayo iko palepale... afu akija home kachoooka!
 
anaweza lakini kuna ile umekwazwa na boss mnataniana mnasahau na kazi zinasonga mbele mpaka ukifika home ya ofisini yanabaki huko huko.

inawezekana mkuu Husninyo ila mi sishauri sana kwani nafikiri utani wa namna hivyo huwa una effescts kubwa as ukizidi kukua na mkaanza hata kufanya caring hizo za mume sijui mchumba like going launch together an so an so mmmmmmhhh its a red light huwa sio dalili nzuri sana na mara nyingi hata ukikosana na mume/mke ni rahisi kumweleza yule mtani wako ambaye atakufariji kwa upendo mwishowe kitakachofata hapo:tape::tape: :tape:.[/QUOTE]

utani wafanye wanaoweza kama unahisi huwezi kaa mbali nao, maana utani maofisini sio sheria kusema lazma tuzifate.
 
Back
Top Bottom